Uwanja wa Ndege(JNIA) wafungwa kwa muda usiku


I

isupilo

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2015
Messages
303
Likes
1,197
Points
180
I

isupilo

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2015
303 1,197 180
Wakuu leo nilikuwa namsindikiza binamu yangu kwenda India kwa dhumuni la matibabu,lakini tumefika Uwanja wa Ndege wa JNIA tumepata taarifa za "kufungwa" kwa uwanja na safari kuhairishwa mpaka hapo tutakapotaarifiwa,na habari zinazoendelea ni kuwa abiria wanatakiwa kupelekwa hotelini ili kusubiri utaratibu mwingine.

Mpaka sasa haijajulikana haswaa swala ni nini?Wenye info za huko ndani mkuu Pdidy wa JNIA hebu tupe kinachoendelea hapo.

Ni kweli Uwanja ulifungwa kwa muda kadhaa,zaidi ya masaa mawili...Mimi pia nilikuwa natoka Mbeya kuja Dsm na Fastjet FN126...Tumezungushwa sana huko hewani mpaka matumbo yaakaanza kuunguruma,baadae tukatangaziwa kuwa uwanja umefungwa tunatakiwa tukatue Zanzibar....Tukapelekwa Znz toka saa moja mpaka saa tatu ndio tukaruhusiwa kuja Dsm.

Wacha watu tudhani mambo ya Uturuki yamekuja Dsm...Kila mtu anawaza lake na "Allah Akbar" na "Yesu Wangu" za kumwagaaaa....maana huko juu tumepiga mzunguko wa maana,mara Kisarawe mara Bagamoyo,unachungulia chini unaambiwa hii Mafia!!Yaani full kuzunguka huko juuu.

Baadae tumeshuka Dsm usiku wa saa tatu hivi,tukaambiwa kulikuwa na ndege ya Oman Air imetuwa vibaya na kupasuka tairi ya mbele,hivyo walikuwa wanabadili na ilikaa kwenye njia ya kutulia kwa masaa yote hayo ikalazimika uwanja kufungwa.Sasa kwamba mpaka sasa uwanja bado umefungwa hadi watu kwenda hotelini??Hiyo sina majibu...,
Cc: Pdidy Preta
Picha:

image-jpeg.368438

image-jpeg.368439
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,454
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,454 280
Wakuu leo nilikuwa namsindikiza binamu yangu kwenda India kwa dhumuni la matibabu,lakini tumefika Uwanja wa Ndege wa JNIA tumepata taarifa za "kufungwa" kwa uwanja na safari kuhairishwa mpaka hapo tutakapotaarifiwa,na habari zinazoendelea ni kuwa abiria wanatakiwa kupelekwa hotelini ili kusubiri utaratibu mwingine.

Mpaka sasa haijajulikana haswaa swala ni nini?Wenye info za huko ndani mkuu Pdidy wa JNIA hebu tupe kinachoendelea hapo.
Mhh, ni kweli au kuna hitilafu?
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,626
Likes
912
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,626 912 280
Duh kulikoni?

PakaJimmy
Preta
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,329
Likes
6,774
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,329 6,774 280
Uturuk imehamia bongo..
Lets wait wenye taarifa zaid
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,072
Likes
37,535
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,072 37,535 280
Wakuu leo nilikuwa namsindikiza binamu yangu kwenda India kwa dhumuni la matibabu,lakini tumefika Uwanja wa Ndege wa JNIA tumepata taarifa za "kufungwa" kwa uwanja na safari kuhairishwa mpaka hapo tutakapotaarifiwa,na habari zinazoendelea ni kuwa abiria wanatakiwa kupelekwa hotelini ili kusubiri utaratibu mwingine.

Mpaka sasa haijajulikana haswaa swala ni nini?Wenye info za huko ndani mkuu Pdidy wa JNIA hebu tupe kinachoendelea hapo.
Tujifunze kutofautisha kati ya Ubungo Bus Terminal na Julius Nyerere International Airport.
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,150
Likes
1,619
Points
280
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,150 1,619 280
Wakuu leo nilikuwa namsindikiza binamu yangu kwenda India kwa dhumuni la matibabu,lakini tumefika Uwanja wa Ndege wa JNIA tumepata taarifa za "kufungwa" kwa uwanja na safari kuhairishwa mpaka hapo tutakapotaarifiwa,na habari zinazoendelea ni kuwa abiria wanatakiwa kupelekwa hotelini ili kusubiri utaratibu mwingine.

Mpaka sasa haijajulikana haswaa swala ni nini?Wenye info za huko ndani mkuu Pdidy wa JNIA hebu tupe kinachoendelea hapo.
Ungetitajia muda uliofika na kuondoka na hata shirika gani la ndege watu wajue tu nao wapige simu kucheki safari zao.

Poleni kwa usumbufu, haswa kwa mgonjwa
 
Ngaliba Dume

Ngaliba Dume

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
1,657
Likes
2,211
Points
280
Ngaliba Dume

Ngaliba Dume

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
1,657 2,211 280
Ni kweli Uwanja ulifungwa kwa muda kadhaa,zaidi ya masaa mawili...Mimi pia nilikuwa natoka Mbeya kuja Dsm na Fastjet FN126...Tumezungushwa sana huko hewani mpaka matumbo yaakaanza kuunguruma,baadae tukatangaziwa kuwa uwanja umefungwa tunatakiwa tukatue Zanzibar....Tukapelekwa Znz toka saa moja mpaka saa tatu ndio tukaruhusiwa kuja Dsm.

Wacha watu tudhani mambo ya Uturuki yamekuja Dsm...Kila mtu anawaza lake na "Allah Akbar" na "Yesu Wangu" za kumwagaaaa....maana huko juu tumepiga mzunguko wa maana,mara Kisarawe mara Bagamoyo,unachungulia chini unaambiwa hii Mafia!!Yaani full kuzunguka huko juuu.

Baadae tumeshuka Dsm usiku wa saa tatu hivi,tukaambiwa kulikuwa na ndege ya Oman Air imetuwa vibaya na kupasuka tairi ya mbele,hivyo walikuwa wanabadili na ilikaa kwenye njia ya kutulia kwa masaa yote hayo ikalazimika uwanja kufungwa.Sasa kwamba mpaka sasa uwanja bado umefungwa hadi watu kwenda hotelini??Hiyo sina majibu...,
Cc: Pdidy Preta
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,454
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,454 280
Ni kweli Uwanja ulifungwa kwa muda kadhaa,zaidi ya masaa mawili...Mimi pia nilikuwa natoka Mbeya kuja Dsm na Fastjet FN126...Tumezungushwa sana huko hewani mpaka matumbo yaakaanza kuunguruma,baadae tukatangaziwa kuwa uwanja umefungwa tunatakiwa tukatue Zanzibar....Tukapelekwa Znz toka saa moja mpaka saa tatu ndio tukaruhusiwa kuja Dsm.

Wacha watu tudhani mambo ya Uturuki yamekuja Dsm...Kila mtu anawaza lake na "Allah Akbar" na "Yesu Wangu" za kumwagaaaa....maana huko juu tumepiga mzunguko wa maana,mara Kisarawe mara Bagamoyo,unachungulia chini unaambiwa hii Mafia!!Yaani full kuzunguka huko juuu.

Baadae tumeshuka Dsm usiku wa saa tatu hivi,tukaambiwa kulikuwa na ndege ya Oman Air imetuwa vibaya na kupasuka tairi ya mbele,hivyo walikuwa wanabadili na ilikaa kwenye njia ya kutulia kwa masaa yote hayo ikalazimika uwanja kufungwa.Sasa kwamba mpaka sasa uwanja bado umefungwa hadi watu kwenda hotelini??Hiyo sina majibu...,
Cc: Pdidy Preta
Poleni sana!
 
MarianaTrench

MarianaTrench

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
1,216
Likes
723
Points
280
MarianaTrench

MarianaTrench

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
1,216 723 280
Tujifunze kutofautisha kati ya Ubungo Bus Terminal na Julius Nyerere International Airport.
Halafu Genta mbona unazarau sana? Ina maana huyu kukaa kote Dar hajui ubungo terminal na uwanja wa ndege?
 
benruby

benruby

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
123
Likes
70
Points
45
Age
27
benruby

benruby

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
123 70 45
Ni kweli Uwanja ulifungwa kwa muda kadhaa,zaidi ya masaa mawili...Mimi pia nilikuwa natoka Mbeya kuja Dsm na Fastjet FN126...Tumezungushwa sana huko hewani mpaka matumbo yaakaanza kuunguruma,baadae tukatangaziwa kuwa uwanja umefungwa tunatakiwa tukatue Zanzibar....Tukapelekwa Znz toka saa moja mpaka saa tatu ndio tukaruhusiwa kuja Dsm.

Wacha watu tudhani mambo ya Uturuki yamekuja Dsm...Kila mtu anawaza lake na "Allah Akbar" na "Yesu Wangu" za kumwagaaaa....maana huko juu tumepiga mzunguko wa maana,mara Kisarawe mara Bagamoyo,unachungulia chini unaambiwa hii Mafia!!Yaani full kuzunguka huko juuu.

Baadae tumeshuka Dsm usiku wa saa tatu hivi,tukaambiwa kulikuwa na ndege ya Oman Air imetuwa vibaya na kupasuka tairi ya mbele,hivyo walikuwa wanabadili na ilikaa kwenye njia ya kutulia kwa masaa yote hayo ikalazimika uwanja kufungwa.Sasa kwamba mpaka sasa uwanja bado umefungwa hadi watu kwenda hotelini??Hiyo sina majibu...,
Cc: Pdidy Preta
Mkuu breakdown hamna kwani LA kuivuta mpaka mahari kwingine
 

Forum statistics

Threads 1,237,558
Members 475,562
Posts 29,293,258