Uwakilishi wa kweli: Katiba itoe ulazima wa Wabunge kuwa Mawaziri

Kamundu

JF-Expert Member
Nov 22, 2006
3,644
2,000
Huu utaratibu wa sasa wa kulazimisha Baraza la Mawaziri kuundwa kutokana na wabunge ni tatizo kubwa. Kwanza kuna viongozi wazuri ambao sio wanasiasa. Pili, kutoa wabunge wengi hivi Bungeni badala ya kutetea Majimbo yao wanakuwa watetezi wa Serikali. Vilevile ndiyo sababu wengi wanakimbilia Ubunge bila kuwa an niya ya kweli ya kusaidia bali watu wao bali kuingia Serikalini tu.

Hizo nafasi 10 za Rais hazitoshi
 

kigogo warioba

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
5,596
2,000
yaani ukiwa mbunge tu automatikali uwe waziri!? sasa tutakua na baraza LA mawaziri wangapi!?
 

Consigliere

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
11,281
2,000
Malalamiko yake na heading vinagombania kitu gani wakati vimetoka kwenye kichwa cha mtu mmoja?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom