UWABATA- Umoja wa wanaume bahili Tanzania

UWABATA- Umoja wa wanaume bahili Tanzania

Intelligent businessman

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2022
Posts
46,407
Reaction score
102,479
Kutokana na malalamiko ya wanaum e Humu jf, nimeona ni Bora kufungua Uzi huu ili kuweza kuwapa nafasi ya kutoa malamiko yao.

Lengo la chama hiki ni kukumbushana misimamo na misingi ya chama chetu.

👉 Mwenyekiti ni Natafuta Ajira, katibu Mjanja M1.
👉Katibu mwenezi wa sera za chama ni dronedrake.
FB_IMG_17043792062936927.jpg


Screenshot_20240116-162151_1.jpg
 
Back
Top Bottom