UVCCM kikao cha kumjadili Makonda kesho,

UVCCM kikao cha kumjadili Makonda kesho,

Kama zilivyo tuhuma dhidi ya kijana huyu ni za uongo!, ndivyo taarifa ya kikao hicho nayo ni uongo!.
As of now, hakuna taarifa yoyoye kwa Jaji Warioba kupigwa!.
Inawezekana UVCCM wakawa kweli wana kikao kesho, ila ajenda sio hiyo, ila ndani ya kikao hicho kama kweli kipo, hoja hiyo inaweza kuibuliwa kwenye mengineyo!, na ikiibuliwa, UVCCM, watatoka na tamko la kumpongeza kijana kwa kazi nzuri aliyoifanya kuwa mobilize vijana kwenda kuitetea katiba kwa yale mabango!.

Kwa vile vijana wale walionyesha tuu mabango yao juu, na nilimsikia mwenyewe, kwa masikio yangu, Jaji Warioba akisema waacheni!, hivyo walianzisha fujo, sio walioinua mabango, bali waliowaingilia kuwazuia wasiyaonyeshe mabango yao!.

Tamko la pongezi kwa kijana huyo na vijana wake, soon litafuatiwa na maandamano ya wakereketwa nchi nzima kumpongeza!.

Pasco.

huwa nakuheshim sana comrade Pasco! ilaah, dizain hisia zangu na ww unatumika vibaya.
 
As of now, hakuna taarifa yoyoye kwa Jaji Warioba kupigwa!.

Kwa vile vijana wale walionyesha tuu mabango yao juu, na nilimsikia mwenyewe, kwa masikio yangu, Jaji Warioba akisema waacheni!, hivyo walianzisha fujo, sio walioinua mabango, bali waliowaingilia kuwazuia wasiyaonyeshe mabango yao!.



Pasco.

This is very 'unPasco', siyo yule Pasco mchambuzi makini wa zamani. Body language kwenye hiyo picha iko wazi kabisa. Anyway, hata kama hakupigwa basi alidhalilishwa na huyo mhuni.
 
Kama zilivyo tuhuma dhidi ya kijana huyu ni za uongo!, ndivyo taarifa ya kikao hicho nayo ni uongo!.
As of now, hakuna taarifa yoyoye kwa Jaji Warioba kupigwa!.
Inawezekana UVCCM wakawa kweli wana kikao kesho, ila ajenda sio hiyo, ila ndani ya kikao hicho kama kweli kipo, hoja hiyo inaweza kuibuliwa kwenye mengineyo!, na ikiibuliwa, UVCCM, watatoka na tamko la kumpongeza kijana kwa kazi nzuri aliyoifanya kuwa mobilize vijana kwenda kuitetea katiba kwa yale mabango!.

Kwa vile vijana wale walionyesha tuu mabango yao juu, na nilimsikia mwenyewe, kwa masikio yangu, Jaji Warioba akisema waacheni!, hivyo walianzisha fujo, sio walioinua mabango, bali waliowaingilia kuwazuia wasiyaonyeshe mabango yao!.

Tamko la pongezi kwa kijana huyo na vijana wake, soon litafuatiwa na maandamano ya wakereketwa nchi nzima kumpongeza!.
Wajameni seek the truth, and the truth will set you free!.

Huu ni ukweli mchungu!, kijana alifanya kazi nzuri kuwatuma wale vijana kupandisha mabango, yaliyosababisha watu wawe provoked na kupelekea vurugu, hivyo kongamano likavunjika, mission accomplished!, huyu ni mtu wa kulaumiwa, kulaaniwa au kupongezwa?!.
Pasco.

Nilisema tena ile ilikua Provocation ili tususe.Nilisema tena na tena
 
Nilisema tena ile ilikua Provocation ili tususe.Nilisema tena na tena

Ilikuwa ni mbinu moja ya kipuuzi na kipumbavu mno! Mpaka nikajiuliza kama waliopanga ni watu na akili zao or they were just street hooligans....???????
 
Nilisema tena ile ilikua Provocation ili tususe.Nilisema tena na tena
Mkuu Ben, ukijua the motive behind, na the underlining facts zilizomfanya kijana awe mahali pale, na kulinganisha na kilichotokea, utakubaliana na mimi kuwa ni mission accomplished!, sasa mtu aliye accomplish covert operation very successfully na malengo yakatimia ni mtu wa kulaaniwa, kushutumiwa au kupongezwa?!.

Kwanza una set vijana wa mabango, unajua yakiibuliwa, vujo zitaibuka!, wamepewa maelekezo vujo zikiibuka tuu, wavurumishe viti, ukumbini pasikalike, kongamano livunjike!.

Ili kukwepa uhusika, usijulikane ni wewe, nahakikisha una saka limelight kwa unageuka mkombozi, mtuliza fujo na kisha kumsogelea mgeni rasmi kumuokoa, yaani wewe ni mukozi wa mgeni rasmi!. Huyu ni shujaa wa kupongezwa kwa dhati!.

Pasco
 
by aloycious;
Jamani kuna mtu anaitwa Zemarcopolo simuoni kabisa humu jamvini.



Mkuu aloycious huyu pimbi nafikiri kwenye hizi ajali ajali sidhani kama hajaenda na maji...

Kwa hyo @zemacopolo REST IN HELL GAMBAZ....
 
Last edited by a moderator:
Huu ni ukweli mchungu!, kijana alifanya kazi nzuri kuwatuma wale vijana kupandisha mabango, yaliyosababisha watu wawe provoked na kupelekea vurugu, hivyo kongamano likavunjika, mission accomplished!, huyu ni mtu wa kulaumiwa, kulaaniwa au kupongezwa?!.
Pasco.

pasco, wahuni wale waliopandisha mabango kwenye mdahalo ule wa warioba ww unaweza simama kuwapongeza kuwa walifanya kazi nzuri? anyway siyo bure hata ww ni mtumwa wa bahasha lazima.
 
Jinsi walivyolewa madaraka sidhani kama watamchukulia hatua yoyote!
 
Kama zilivyo tuhuma dhidi ya kijana huyu ni za uongo!, ndivyo taarifa ya kikao hicho nayo ni uongo!.
As of now, hakuna taarifa yoyoye kwa Jaji Warioba kupigwa!.
Inawezekana UVCCM wakawa kweli wana kikao kesho, ila ajenda sio hiyo, ila ndani ya kikao hicho kama kweli kipo, hoja hiyo inaweza kuibuliwa kwenye mengineyo!, na ikiibuliwa, UVCCM, watatoka na tamko la kumpongeza kijana kwa kazi nzuri aliyoifanya kuwa mobilize vijana kwenda kuitetea katiba kwa yale mabango!.

Kwa vile vijana wale walionyesha tuu mabango yao juu, na nilimsikia mwenyewe, kwa masikio yangu, Jaji Warioba akisema waacheni!, hivyo walianzisha fujo, sio walioinua mabango, bali waliowaingilia kuwazuia wasiyaonyeshe mabango yao!.

Tamko la pongezi kwa kijana huyo na vijana wake, soon litafuatiwa na maandamano ya wakereketwa nchi nzima kumpongeza!.
Wajameni seek the truth, and the truth will set you free!.

Huu ni ukweli mchungu!, kijana alifanya kazi nzuri kuwatuma wale vijana kupandisha mabango, yaliyosababisha watu wawe provoked na kupelekea vurugu, hivyo kongamano likavunjika, mission accomplished!, huyu ni mtu wa kulaumiwa, kulaaniwa au kupongezwa?!.
Pasco.

Nilisha sema there must be something unusual with PASCO!! Nadhani anautafuta ukuu wa wilaya au sifa za hovyo kutoka kwa watawala
 
Kama zilivyo tuhuma dhidi ya kijana huyu ni za uongo!, ndivyo taarifa ya kikao hicho nayo ni uongo!.
As of now, hakuna taarifa yoyoye kwa Jaji Warioba kupigwa!.
Inawezekana UVCCM wakawa kweli wana kikao kesho, ila ajenda sio hiyo, ila ndani ya kikao hicho kama kweli kipo, hoja hiyo inaweza kuibuliwa kwenye mengineyo!, na ikiibuliwa, UVCCM, watatoka na tamko la kumpongeza kijana kwa kazi nzuri aliyoifanya kuwa mobilize vijana kwenda kuitetea katiba kwa yale mabango!.

Kwa vile vijana wale walionyesha tuu mabango yao juu, na nilimsikia mwenyewe, kwa masikio yangu, Jaji Warioba akisema waacheni!, hivyo walianzisha fujo, sio walioinua mabango, bali waliowaingilia kuwazuia wasiyaonyeshe mabango yao!.

Tamko la pongezi kwa kijana huyo na vijana wake, soon litafuatiwa na maandamano ya wakereketwa nchi nzima kumpongeza!.
Wajameni seek the truth, and the truth will set you free!.

Huu ni ukweli mchungu!, kijana alifanya kazi nzuri kuwatuma wale vijana kupandisha mabango, yaliyosababisha watu wawe provoked na kupelekea vurugu, hivyo kongamano likavunjika, mission accomplished!, huyu ni mtu wa kulaumiwa, kulaaniwa au kupongezwa?!.
Pasco.
There are two kinds of fools: those who can't change their opinions and those who won’t (Josh Billings).
 
Mkuu Ben, ukijua the motive behind, na the underlining facts zilizomfanya kijana awe mahali pale, na kulinganisha na kilichotokea, utakubaliana na mimi kuwa ni mission accomplished!, sasa mtu aliye accomplish covert operation very successfully na malengo yakatimia ni mtu wa kulaaniwa, kushutumiwa au kupongezwa?!.

Kwanza una set vijana wa mabango, unajua yakiibuliwa, vujo zitaibuka!, wamepewa maelekezo vujo zikiibuka tuu, wavurumishe viti, ukumbini pasikalike, kongamano livunjike!.

Ili kukwepa uhusika, usijulikane ni wewe, nahakikisha una saka limelight kwa unageuka mkombozi, mtuliza fujo na kisha kumsogelea mgeni rasmi kumuokoa, yaani wewe ni mukozi wa mgeni rasmi!. Huyu ni shujaa wa kupongezwa kwa dhati!.

Pasco
Pasco mie nimekuelewa vizuri sana. Kula like yangu.
 
Last edited by a moderator:
Vijana wa kuishi kwa tetesi ni janga la kitaifa. Maana wana tetezi hata za kuwa na mafanikio yao bila hata ya kujishugulisha na kazi yoyote. Kama unashindwa kutafuta taarifa rasmi na kuamini katika tetesi basi ww ni mgonjwa
 
Kikwete wenu atamsafisha kama alivyomsafisha lowasa monduli. Isitoshe ameshaunga mkono mashambulizi ya waziri mkuu msitafu jaji Warioba. Na sasa kaagiza fedha itumike kupitisha katiba ya ccm. Tanzania bila raisi inawezekana.

Uvccm kesho kumjadili makonda je watamtosa mwenzao? Kama Lowassa alivotoswa kweny richmond?
 
Yatatokea makundi mawili moja likipinga na moja likisapoti achukuliwe hatua
1: ccm maslahi hawatakubali makonda achukuliwe hatua lakini..
2: ccm UKAWA watasimamia maadili wakitaka achukuliwe hatua kali za kinidhamu
Membe kajiandaa kuwamwagia madola kila mmoja ili wamsafishe Makonda kwani huyo ni Jembe lake maalum kwa Ajili ya kuwachafua wapinzani wake kwenye mbio za kuelekea ikulu.
 
Huu ni ukweli mchungu!, kijana alifanya kazi nzuri kuwatuma wale vijana kupandisha mabango, yaliyosababisha watu wawe provoked na kupelekea vurugu, hivyo kongamano likavunjika, mission accomplished!, huyu ni mtu wa kulaumiwa, kulaaniwa au kupongezwa?!.
Pasco.

pasco, wahuni wale waliopandisha mabango kwenye mdahalo ule wa warioba ww unaweza simama kuwapongeza kuwa walifanya kazi nzuri? anyway siyo bure hata ww ni mtumwa wa bahasha lazima.

Ukisoma kwa makini utaelewa Pasco alimaanisha nini, lengo lilikuwa makonda ndio aonekane shujaa,lakini pia mdahalo uvunjike kitu ambacho wamekifanisha vizuri sana
Sasa siku nyingine kukiwa na mdahalo serikari itazuia kwa kisingizio cha usalama na uvunjifu wa amani
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Ben, ukijua the motive behind, na the underlining facts zilizomfanya kijana awe mahali pale, na kulinganisha na kilichotokea, utakubaliana na mimi kuwa ni mission accomplished!, sasa mtu aliye accomplish covert operation very successfully na malengo yakatimia ni mtu wa kulaaniwa, kushutumiwa au kupongezwa?!.

Kwanza una set vijana wa mabango, unajua yakiibuliwa, vujo zitaibuka!, wamepewa maelekezo vujo zikiibuka tuu, wavurumishe viti, ukumbini pasikalike, kongamano livunjike!.

Ili kukwepa uhusika, usijulikane ni wewe, nahakikisha una saka limelight kwa unageuka mkombozi, mtuliza fujo na kisha kumsogelea mgeni rasmi kumuokoa, yaani wewe ni mukozi wa mgeni rasmi!. Huyu ni shujaa wa kupongezwa kwa dhati!.

Pasco

Makonda si shujaa kwa wengine wapenda katiba ya Ukweli , lakini huyo makonda anaitwa Shujaa na wale waliomtuma kwenda kuzuia Warioba asiwazindue Watu juu ya Mapungufu ya Katiba ya Kichina china inayoandaliwa sasa ili waje kuwabambikia Watanzania , waliomtuma Makonda tayari wamefeli kwani Lengo Lao badala ya kumkomoa Warioba Watu wengi sasa wanamuunga Mkono Warioba .
 
Back
Top Bottom