UVCCM kikao cha kumjadili Makonda kesho,

UVCCM kikao cha kumjadili Makonda kesho,

Alaaniwe yy amtegemeaye mwanadamu...

Bashite mafanikio yake hayajatoka kwa Mungu na si Mpakwa Mafuta...

Mwache alipe kwa kadiri alivyokatili Haki za kuishi huko Tanzania ya Daslam na maeneo ya Jirani..[emoji16][emoji1787]
 
Yatatokea makundi mawili moja likipinga na moja likisapoti achukuliwe hatua
1: ccm maslahi hawatakubali makonda achukuliwe hatua lakini..
2: ccm UKAWA watasimamia maadili wakitaka achukuliwe hatua kali za kinidhamu
Ila bashite ana kismati sana, kila awamu huwa anakua mtoto pendwa.
Ya 4, ya 5, ya 6 na pengine ya 7 huko
 
Kama zilivyo tuhuma dhidi ya kijana huyu ni za uongo!, ndivyo taarifa ya kikao hicho nayo ni uongo!.
As of now, hakuna taarifa yoyoye kwa Jaji Warioba kupigwa!.
Inawezekana UVCCM wakawa kweli wana kikao kesho, ila ajenda sio hiyo, ila ndani ya kikao hicho kama kweli kipo, hoja hiyo inaweza kuibuliwa kwenye mengineyo!, na ikiibuliwa, UVCCM, watatoka na tamko la kumpongeza kijana kwa kazi nzuri aliyoifanya kuwa mobilize vijana kwenda kuitetea katiba kwa yale mabango!.

Kwa vile vijana wale walionyesha tuu mabango yao juu, na nilimsikia mwenyewe, kwa masikio yangu, Jaji Warioba akisema waacheni!, hivyo walianzisha fujo, sio walioinua mabango, bali waliowaingilia kuwazuia wasiyaonyeshe mabango yao!.

Tamko la pongezi kwa kijana huyo na vijana wake, soon litafuatiwa na maandamano ya wakereketwa nchi nzima kumpongeza!.
Wajameni seek the truth, and the truth will set you free!.

Huu ni ukweli mchungu!, kijana alifanya kazi nzuri kuwatuma wale vijana kupandisha mabango, yaliyosababisha watu wawe provoked na kupelekea vurugu, hivyo kongamano likavunjika, mission accomplished!, huyu ni mtu wa kulaumiwa, kulaaniwa au kupongezwa?!.
Pasco.
D2-uY-9XgAAEU7S.jpg
images (99).jpeg

The internet never forgets..
 
Mkuu hata sisi tuna macho usitulishe matango pori asee
Usiyaamini sana macho yako, kama umesoma physics, topic ya refraction of lights, kuna kitu kinaitwa refraction na parallax, ukiona kwa mbali, mtu anayemkinga mtu asipigwe, unaweza kudhani ndie aliyekuwa anampiga, wengi mnategemea hizo still photos, mimi nimeangalia video, Makonda ndio alikuwa anamsaidie ili asidhurike!.
P
 
Usiyaamini sana macho yako, kama umesoma physics, topic ya refraction of lights, kuna kitu kinaitwa refraction na parallax, ukiona kwa mbali, mtu anayemkinga mtu asipigwe, unaweza kudhani ndie aliyekuwa anampiga, wengi mnategemea hizo still photos, mimi nimeangalia video, Makonda ndio alikuwa anamsaidie ili asidhurike!.
P
Mkuu na wewe umekuwa chawa wa Makonda?
 
Ila kwenye tukio hili, ni Makonda ndio alimuokoa Jaji Warioba asidhuriwe.
P
Narudia tena Paschal mtandao hausahau hata siku moja.

Wewe unaijua Karma vizuri huyu bwana mdogo atapata mavuno yake soon or rather that later.

Aliyekuwa anawapa ubavu huo is no longer.
 
Back
Top Bottom