Utumishi mjichunguze kuhusu uadilifu wa kazi yenu,baadhi yenu sio waaaminifu


R

RUDVANNESTROOY

Member
Joined
Dec 12, 2012
Messages
69
Points
0
R

RUDVANNESTROOY

Member
Joined Dec 12, 2012
69 0
Jamani wanajamii Forum leo nimeona nifikishe kilio haya malalamiko kwa Wahusika SECRETARIAT YA AJIRA,inaonekana baadhi ya watumishi kaitka kitengo hicho sio waaminifu hata kidogo kwani katika mtihani wa mchujo uliofanyika tarehe 8-12-2012 pale Duce unasemekana uliliki kwani kuna mtu aliuliza maswali kabla ya mtihani ambayo ndio yale yale Yaliyomo kwenye ule mtihani wa COOPERATIVE OFFICER.Hali hii ilipotea ila kwa sasa imeanza tena ,jamani mbona hawa watu hawaeleweki wanakua kigeugeu,walianza kufanya vizuri na tulianza kuwasifu sasa wameanza tabia mbaya ya kulikisha mitihani.Badilikeni na Katibu achukue hatua ya haraka maana hii ni kashfa afanye uchunguzi wa haraka ili asiendelee kuharibu.
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,173
Points
2,000
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,173 2,000
sasa wewe mwanandugu uliyemlalamishi kiasi hiki!si upeleke hayo malalamiko ofisini kwao
pia wametoa email,kwa mtu yeyote ambaye anahisi kuonewa ukishitaki hapa jf sio sehemu sahihi sana!

au labda unahoja zako binafsi za kuleta uchonganishi
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
tena kajoin leoleo kupost hii habari yake...kama hujapata chance kijana kuwa mpole subiri next time usichafue watu bila evidence...
sasa wewe mwanandugu uliyemlalamishi kiasi hiki!si upeleke hayo malalamiko ofisini kwao
pia wametoa email,kwa mtu yeyote ambaye anahisi kuonewa ukishitaki hapa jf sio sehemu sahihi sana!

au labda unahoja zako binafsi za kuleta uchonganishi
 
A

Agrodealer

Senior Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
108
Points
0
A

Agrodealer

Senior Member
Joined Mar 19, 2011
108 0
We are not the same BUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU!
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
Penye wengi kuna mengi.suala la kulikisha mtihani unaweza tu ukakuta kuna mtumishi panye ana demu wake ambaye naye alikuwa anafanya interview akaamua amuibie kakaratasi kamoja ili asije akajikuta akiwa anang'aa sharubu .hata vyuoni kuna tabia ya maprofesa kuwagegeda wanafunzi halafu wakiwa hukohuko wanatoa paper kama zawadi.hata hivyo sasa hivi sekretarieti wamejitahidi kweli.sasa hivi wanatuma mpaka sms.mimi jana wamenitumia sms kunijulisha kwamba nimeshindwa interview ya tarehe 8/12/2012.kwa hiyo nijaribu teana.safi!
 
MAUBIG

MAUBIG

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
982
Points
1,000
MAUBIG

MAUBIG

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
982 1,000
thanks mkuu kwa kutupasha ukweli
 
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
229
Points
195
Age
35
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
229 195
Wizi mtupu hawa wajamaa, chaaaaaaaaaaaaa!
 
Z

zaidia

New Member
Joined
Dec 17, 2012
Messages
4
Points
0
Z

zaidia

New Member
Joined Dec 17, 2012
4 0
jaman nauliza, NDC wameita lini watu kwenye interview. Mbona wengine hatuna taarifa.
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,257
Points
2,000
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,257 2,000
kama aliye wateua mwenyewe siyo mwadlifu wteuliwa watwkuwaje waadilifu?
 
M

mamboko

Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
14
Points
0
M

mamboko

Member
Joined Jun 20, 2012
14 0
ukishindwa ni lazima ujenge hoja ya kudhuluiwa, lakin si unajua utumishi ni binadamu kama wewe, je wewe ukipata hiyo kazi utakuwa mwaminifu kiasi gani, nilikuwa naona kuna umuhimu wa kunyonga wala rushwa wote
 

Forum statistics

Threads 1,284,356
Members 494,038
Posts 30,822,629
Top