Utatambuaje mtu uliyenaye karibu ni Psychopath au Serial Killer?

Utatambuaje mtu uliyenaye karibu ni Psychopath au Serial Killer?

Baltasar, alikua serial fucker & psychopath,
Kila akifuck lzzm atabeba trophy ya Kavideo, ili akikaangalia ajiiskkiee raha.


.tatz
Kabisaa .. akipitishwa kwenye psychometric test za madaktari wa akili. , angekidhi vigezo vya kuwa serial killer.. sema tu yeye alikuwa haui
 
Nane,
Serial killer wengi Huwa ni Watu wabinafsi sana.

Wanaishi kivyao vyao, hawaishi kutokana na walimwengu watawaonaje, (hawafuati mkumbo).

Na mara zote hujiona wako perfect
 
Serial killers wengi ni Watu wasiojiamini mbele za watu wengine,

Sifa ya wasiojiamini mbele za watu wengine ni hawapendi kukosolewa au kujibizana Kwa hoja.

Ukimkosoa au kumtenda, utafta namna ya kukulipizia gizani uku akiendelea kukusanifu.

Ndo maana ni ngumu Sana kukuta wanasheria Wanakua serial killers.
 
Back
Top Bottom