Utatambuaje mtu uliyenaye karibu ni Psychopath au Serial Killer?

Utatambuaje mtu uliyenaye karibu ni Psychopath au Serial Killer?

Pili,
Wakishaua lazma wachukue Mataji (yaani Trophies)

Namaanisha kitu chochote toka Kwa marehemu Kama kumbukizi ya tukio.


Yaweza kua chupi, mdoli, pete au chochote ambacho anahisii yeye kitamfanya alikumbuke tukio

Ukifuatilia vzur trend ya vitu vya victim vinavyopotea baada ya mauaji,

unaweza kujua ni aina gani ya vitu serial killer husika anapenda kuvibeba Kama trophies, ukavifuatilia na kumbaini.

Na vitu hivyo Mara nyingi vinahusiana na hobby ya serial killer husika.
 
Pili,
Wakishaua lazma wachukue Mataji (yaani Trophies)

Namaanisha kitu chochote toka Kwa marehemu Kama kumbukizi ya tukio.


Yaweza kua chupi, mdoli, pete au chochote ambacho anahisii yeye kitamfanya alikumbuke tukio
Kwa haraka haraka ni kuwa makini na hawa wakimya, umkorofishe akae kimya tu. Hawa itabidi nianze kuwakwepa!

Mkuu, nondo zako zinasaidia kunifungua ubongo, kama hautojali endelea kutiririka.
 
Tatu,
Serial killer wengi ujitokeza Kama mashuhuda eneo La tukio ili kuwasanifu wappmbolezaji, kishaa awe updated na kinachoendelea kwny uchunguz WA tukio lake
 
Tatu,
Serial killer wengi ujitokeza Kama mashuhuda eneo La tukio ili kuwasanifu wappmbolezaji, kishaa awe updated na kinachoendelea kwny uchunguz WA tukio lake
Aisee! Kumbe hawa mashuhuda nao ni wa kukaa nao mbali.
 
Nne,
Serial killer wengi huacha alama za Kufanana tukio Moja baada ya jingine.

Mfano:
-mbinu (method) ya kuua,
-vifaa vya kuulia,
-mbinu ya kutekea,
-mbinu ya kutorokea
 
Tano,
Serial killer wengi ni Watu WA kupenda misifa,

Kwa namna Moja za nyingin Lazma ataongelea Kwa Watu khs tukio alilolifanya.

Pia kuna namna atavitoa sn kasoro vyombo vya dola vinavyochunguza tukio ili vionekane ni vilaza.
 
Nne,
Serial killer wengi huacha alama za Kufanana tukio Moja baada ya jingine.

Mfano:
-mbinu (method) ya kuua,
-vifaa vya kuulia,
-mbinu ya kutekea,
-mbinu ya kutorokea
Kaka wewe mpe mbinu zote lakini usisahau kama amekula vya watu lazima auwawe sio kuja kuulizia vitu bila kutoa sababu hapa na usiku huu watu tumejichokea na nyongeza ya mshahara wa samia tumejilewea hela yote bwana
 
Kaka wewe mpe mbinu zote lakini usisahau kama amekula vya watu lazima auwawe sio kuja kuulizia vitu bila kutoa sababu hapa na usiku huu watu tumejichokea na nyongeza ya mshahara wa samia tumejilewea hela yote bwana
Nimeangalia series moja na humo kuna mhusika kacheza kama Ted Bundy, kila nilipokuwa naangalia nikawa nawaza huku mtaani tuna wakina T.Bundy wangapi ambao hatujawashtukia?
 
Nimeangalia series moja na humo kuna mhusika kacheza kama Ted Bundy, kila nilipokuwa naangalia nikawa nawaza huku mtaani tuna wakina T.Bundy wangapi ambao hatujawashtukia?
Sawa kaka ila kama utahisi kuna shida ya kiusalama nijulishe niko tayari kukulinda kikubwa hela iwepo nitakulinda na familia yako kwa malipo madogo tu
 
Ukiangalia channel fulani ya criminal cases kweny Dstv itakupa mwangaza wa Tabia za hawa watu, kiufupi kwa upande wa Serial killers wengi dalili zake huanza utotoni kwa matukio kadhaa ya kikatili aidha kwa wanyama au kwa watoto wenzake,

Kwenye hiyo channel niliangalia case moja ya serial killer yeye alikuw anatongoza wadada Club kisha anafany nae mapenzi akimaliza anamuua aidha njiani au club,

Baad ya kipindi kirefu FBI wakamkamata kweny mahojiano akasema yeye anapenda kuua tu tangu akiwa mdogo amekuwa akifurahi kufanya hivyo....

Akasema kipindi mdogo alikuwa anaingia Bandani kwa kuku na Anamnyonga kuku mpaka afe kisha anatoa sababu kwamb kuku alikuw mgonjwa....anathibitisha kwamba aliua zaidi ya kuku 100+ kipindi cha utoto wake hivyo alivyokuwa mkubwa akawa anapenda tu kuua wawawake.

Mauaji yake ya kwanza aliyafanya baad ya kugombana na mpenzi wake akamuua kwa kumkaba shingo mpka kifo hivyo akaendelea mpak kumkamata alikuwa ameshaua zaidi ya wanawake 8. nikikumbuka channel inaitwaje nitaandika maan sijaiangalia siku nyingi sababu ya ubize ila ni miongoni mwa chanel zangu pendwa.
 
Sita,
Serial killer wengi uwa wanajua mambo mengi kiundani khs tukio la mauaji, ambayo ni ngumu kuonekana Kwa umma na pia vyombo vya dola vimeyabain Ila havijayaweka public.

Mf: marehemu wakiume aliekutwa kauwawa na kutelekezwa PORINI akiwa kavaa Nguo zake zote, polisi wamegundua pia aling'atwa kwenye uume Ila hawajaweka public.

Serial killer Kuna namna atazingumzia Hilo suala ktk harakati zake, either za kujitetea akihojiwa na polisi, au akiongelea vijiwen kwa Watu tofaut.

Mara nyingi Huwa zinakua ni taarifa nyeti sn zinazoweza kujulikana TU, na mtu WA mwisho aliekua na marehemu.

Means, MUUAJI
 
Back
Top Bottom