UTamu wa Wanawake watu wazima over 60

UTamu wa Wanawake watu wazima over 60

Mzigo aliouacha marehemu babu wewe ndo unaupapatikia?

Mja mwenye laana zote.

Hao hata siku hawazioni tena!!

Utaishia kuwachubua na kuwaumiza buree.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
.....Kwanza hawana Virungu vya kijinga,pili wanabaridi hivyo unasungua sana,Tatu, wanaKojoa mkojo mwingi,NNE Puchi zao zimebana,Tano wanatoa Miamala,sita Wana juha kuCare sana,Saba,Wasafi,hawatumii tishu.
Vikongwe Hoyeeeeeee

Sent using Jamii Forums mobile app
Wavulana wa siku hii mnavyopenda Mialama ya bwerere..... Mnatia Kinyaa hakiiiiii......!!!!
 
Kazi kwelikweli

Sent from my iPhone using Tapatalk
 
Mambo mengi mabaya yalikuwa yanajificha katika jamii, lakini baada ya mitandao hii maadili yanapungua kwa kasi sana
Tunaona wanaotamani kula nyama ya watu, na hata wanaopanda mbuzi wataanza kujisifia humu
Kila mtu ana maamuzi yake lakini mnakoelekea vijana mtapanda na mama zenu wazazi

Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
Hamnanlolote we utakuwa unaangalia zile X za milf au mature ndio unaleta mada hapa ...ss bongo bibi wa miaka 60 si ni mstaafu huyoo yaani watotonwake wakutazame tu unachomoa pesa za maza wao bure bure !! Alafu ni uTAYO mwanaume kupokea pesa ya bibi ilihali we una nguvu ya kupambana ....acha kuangalia X piga kazi JIBABAAA
 
Back
Top Bottom