Utamu Dah

MaxShimba

JF-Expert Member
Apr 11, 2008
35,811
2,000
 

Chimunguru

JF-Expert Member
May 3, 2009
10,585
2,000
DUh halafu ndo iwe mbuzi Katoliki umeiremba kwa ndimu na chachandu hasara kubwa mnoooo!!!
 

adolay

JF-Expert Member
Dec 8, 2011
11,451
2,000
Halafu ndo akiba mfukon wala stoo hakuna kitu na niusiku, mwe unalala njaa hivihivi unaona au vipi unazoa kimtindo!
 

misnomer

Senior Member
Apr 13, 2011
199
225
Kwa waliopitia JKT hakuna hasara hapo, ni kuzoa tu na kuendelea na makamuzi.
 

gody

JF-Expert Member
Apr 16, 2010
1,218
1,500
ohooo sass itakuwaje yaani nilale na njaa kabisa

No haiwekani nitazoa ntaweka kwenye sufuria af ntaweka maji mengi mchanga utaenda then mimi ntaoopoa mambo
heli nile bila ladha kuliko kulala na njaa!
 

dilemma

Member
Oct 13, 2012
35
95
Hapo 'bacteria' na vimelea vingine vimeruka, kwa mseja hapo hakuna tatizo. Shida ni kwa wale waliooa/walioolewa na wana nyodo. Huyo jamaa anavyoonekana hana ubavu wa kususa.
 

Columbus

JF-Expert Member
Nov 5, 2010
2,004
1,195
Wewe usikie tu "Ukimwaga mboga mimi namwaga ugali" shuhuli yake ni nouma.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom