Utamu Dah

MaxShimba

JF-Expert Member
Apr 11, 2008
35,778
4,041
59314_343414155757355_1288980826_n.jpg
 

Chimunguru

JF-Expert Member
May 3, 2009
10,678
4,312
DUh halafu ndo iwe mbuzi Katoliki umeiremba kwa ndimu na chachandu hasara kubwa mnoooo!!!
 

adolay

JF-Expert Member
Dec 8, 2011
12,097
14,448
Halafu ndo akiba mfukon wala stoo hakuna kitu na niusiku, mwe unalala njaa hivihivi unaona au vipi unazoa kimtindo!
 

misnomer

Senior Member
Apr 13, 2011
199
69
Kwa waliopitia JKT hakuna hasara hapo, ni kuzoa tu na kuendelea na makamuzi.
 

gody

JF-Expert Member
Apr 16, 2010
1,222
372
ohooo sass itakuwaje yaani nilale na njaa kabisa

No haiwekani nitazoa ntaweka kwenye sufuria af ntaweka maji mengi mchanga utaenda then mimi ntaoopoa mambo
heli nile bila ladha kuliko kulala na njaa!
 

dilemma

Member
Oct 13, 2012
35
7
Hapo 'bacteria' na vimelea vingine vimeruka, kwa mseja hapo hakuna tatizo. Shida ni kwa wale waliooa/walioolewa na wana nyodo. Huyo jamaa anavyoonekana hana ubavu wa kususa.
 

Columbus

JF-Expert Member
Nov 5, 2010
2,002
640
Wewe usikie tu "Ukimwaga mboga mimi namwaga ugali" shuhuli yake ni nouma.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

3 Reactions
Reply
Top Bottom