Utamtambuaje mwanamke kama hataki kukuchezea?


Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
777
Points
225
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
777 225
jaman habari zenu,kama kichwa cha habari kinavyojieleza, unamkuta mdada anakutega mara kibao mara akae uchi mara alete vzawadi sasa ndo nauliza nitajuaje kama hatanichezea? Yani akinipata alaze na zote! Nitajuaje kama hatanikimbia?
 
Purple

Purple

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
2,029
Points
1,250
Purple

Purple

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2012
2,029 1,250
ngoja wenye "digirii" waje kukupa maujanja,mana naona hili nalo linahitaji masters.:majani7:
 
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
4,805
Points
2,000
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
4,805 2,000
jaman habari zenu,kama kichwa cha habari kinavyojieleza, unamkuta mdada anakutega mara kibao mara akae uchi mara alete vzawadi sasa ndo nauliza nitajuaje kama hatanichezea? Yani akinipata alaze na zote! Nitajuaje kama hatanikimbia?
Ngoma ngumu hii,


Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Points
2,000
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 2,000
Ha ha ha; nimeipenda hiyo (anayetaka kunichezea). Asante kwa kufikisha ujumbe!
Ngoja The Boss aje akuambie jinsi ya kumjua real gal katikati ya players.
 
Last edited by a moderator:
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,809
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,809 2,000
Ha ha ha; nimeipenda hiyo (anayetaka kunichezea). Asante kwa kufikisha ujumbe!
Ngoja The Boss aje akuambie jinsi ya kumjua real gal katikati ya players.

How many you have played them? lol
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
Duu, me ckwambii coz nahisi utapata maujanja ila ni mzuri sana kwenye kuchezea hisia zenu nyie
 
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
777
Points
225
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
777 225
ngoja wenye "digirii" waje kukupa maujanja,mana naona hili nalo linahitaji masters.:majani7:
yap,wanatuchezea wengine ati, waje nao watueleze ni namna gn tutawatambua!
 
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
777
Points
225
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
777 225
Ha ha ha; nimeipenda hiyo (anayetaka kunichezea). Asante kwa kufikisha ujumbe!
Ngoja The Boss aje akuambie jinsi ya kumjua real gal katikati ya players.
show moja anasepa lol
 
Last edited by a moderator:
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Points
2,000
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 2,000
Muongo,muongo....mwingi wa vibomu...anapenda mkae mlimani city muuze sura na wana kuliko kukaa m-discuss ishu za zenu za msingi....kila saa yupo busy ila akiwa na shida majina matamu yoooote duniani utaitwa wewe...
 
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
777
Points
225
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
777 225
Muongo,muongo....mwingi wa vibomu...anapenda mkae mlimani city muuze sura na wana kuliko kukaa m-discuss ishu za zenu za msingi....kila saa yupo busy ila akiwa na shida majina matamu yoooote duniani utaitwa wewe...
duh na ww yamekukuta? Maujanja yanatakiwa hapa ni namna gn tujikwamue ktk hili lol
 
K

kichwaones

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
399
Points
0
K

kichwaones

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
399 0
Muongo,muongo....mwingi wa vibomu...anapenda mkae mlimani city muuze sura na wana kuliko kukaa m-discuss ishu za zenu za msingi....kila saa yupo busy ila akiwa na shida majina matamu yoooote duniani utaitwa wewe...


refer above bolt text madam heart pigilia nail

 
Mwanawalwa

Mwanawalwa

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
1,015
Points
1,195
Age
19
Mwanawalwa

Mwanawalwa

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
1,015 1,195
jaman habari zenu,kama kichwa cha habari kinavyojieleza, unamkuta mdada anakutega mara kibao mara akae uchi mara alete vzawadi sasa ndo nauliza nitajuaje kama hatanichezea? Yani akinipata alaze na zote! Nitajuaje kama hatanikimbia?
U mean mdada akuchezee ,mmh it doesn't click right in my head, akikuletea zawadi she did it out of love giving is love is it? mi nijuavyo men are the ones who treat women as a playing thing mnawagongagonga afu mnasepa si ndo kuchezea huku , asa how could U say mdada akuchezee jamani , or U mean anataka mechi ya ujirani tu , mmh haya bana
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
eti una balls na gia ya kuchezewa? -source Kaunga
 
Last edited by a moderator:
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
777
Points
225
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
777 225
U mean mdada akuchezee ,mmh it doesn't click right in my head, akikuletea zawadi she did it out of love giving is love is it? mi nijuavyo men are the ones who treat women as a playing thing mnawagongagonga afu mnasepa si ndo kuchezea huku , asa how could U say mdada akuchezee jamani , or U mean anataka mechi ya ujirani tu , mmh haya bana
kwn wanawake hawataman wanaume? Kama wanataman ndio hivyo anakutega ukiingia mkenge anamaliza shida then anachapa lapa,huko co kuchezea?
 
Mwanawalwa

Mwanawalwa

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
1,015
Points
1,195
Age
19
Mwanawalwa

Mwanawalwa

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
1,015 1,195
kwn wanawake hawataman wanaume? Kama wanataman ndio hivyo anakutega ukiingia mkenge anamaliza shida then anachapa lapa,huko co kuchezea?
ok kumbe mechi ya ujirani , asa kama na wewe kama una ngalfrend wako kwnn ukubali sasa au kwakuwa kajilengesha mwenyewe lazima umchape ? dah ila nikuendekeza tamaa tu huko
 

Forum statistics

Threads 1,285,254
Members 494,502
Posts 30,855,512
Top