Utamtambuaje msichana mwaminifu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utamtambuaje msichana mwaminifu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Finder boy, Jan 26, 2012.

  1. Finder boy

    Finder boy JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Ni mara nyingi nimekuwa nikisikia malalamiko juu ya wasichana kuwa si waaminifu kwa wapenzi wao hali inayonipa wakati mgumu mimi ambaye nafikiria kutafuta msichana ambaye ntamsoma tabia na ikiwezekana awe 'my wife'. Kwa anayejua namna au jinsi ya kumtambua mwanamke mwaminifu tusaidiane, ni hayo tu! Bwana awe nanyi na Asanteni!
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mmh, huu ni mtihani bro...wish you all the best though
     
  3. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mbona hiyo ni kazi ndogo sana? cha kufanya mtengenezee chupi za bati,kisha nunua kufuli kubwa ya shaba....kila atokapo bila
    wewe unampiga kufuli alafu funguo unabakinazo wewe mwenyewe....kwa utaratibu huu utaishi nae miaka 100.
    karibu sana JF
     
  4. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,266
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    kwa matendo anasimamia kile anachokisema(anachokiamini)

    hamna blah blah za excuse.. kila mara
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    hiyo chupi ya bati isizibe kote mkuu, angalau mwachie sehemu ndogo ya kuendea haja kubwa teh teh teh
     
  6. segere

    segere JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    ..ni hadi we mwenyewe uwe mwaminifu..good luck kaka nategemea kukuona tena hapa mahala ukitupatia matokeo ya kutafuta kwako..
     
  7. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni bora izibe kotekote,kwani wabongo hawana imani....hiyo sehemu unayosema isizibwe ndiyo kabisaaaa!!!! yaani ni bora
    izibwe wakose kote kote
     
  8. V

    Van l Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh kwa dunia ya leo mbna ts shughul kumpata
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,296
    Likes Received: 4,268
    Trophy Points: 280
    utamtambua kwa kumwangalia machoni
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Tumia MAGAZIJUTO.
     
  11. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rahisi. Waaminifu wapo. Tena hata ukimwangalia machoni anaonekana. Tatizo ni kutaka kupata vidada Club na Mcity! Otherwise

    jenga urafiki wa kawaida na huyo unayetaka kujua uaminifu wake. Tazama kama anakauli zilizonyooka. Ana uhuru kiasi gani

    wakujieleza? Ana network ya mawasiliano kiasi gani? Je ana safari zisizo na maelezo ya kuelewaka kiasi gani? Ana wajomba,

    mashangazi, kaka, dada ni binamu wa ngapi? Inawezekana kabisa kujua. Na hasa kama we ni mwaminifu ni zaidi sana kujua!
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,290
    Likes Received: 22,959
    Trophy Points: 280
    Uaminifu ni siri ya mtu moyoni mwake. Ni vigumu sana kumtambua mwanamke muaminifu kwa kuangalia tu matendo au muonekano wake!
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    .... wadada waaminifu watapatikana pale ambapo wanaume watakuwa waaminifu, unless wanaume wawe wanacheat na mabasha na was.nge...

    ....wewe tafuta mdada unayempenda basi, na concentrate kwenye upendo wako kwake; mengine muombe Mungu basi...
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Unachoweza ni kuomba upate aliyetulia maana wengi wanaongozwa na tamaa, mbaya zaidi haitambuliki kirahisi.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Utamjua kwa tabia zake.
     
  16. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,882
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ndiyo maana mimi nina miaka 65 lakini sijaoa, nimeshindwa kupata mwaminifu kabisaa. Kuliko kuusononesha moyo wangu bora niendelee kuwa alone.
     
  17. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mtangulize Mungu kwanza utapata2
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Tuko pamoja mkuu_ingawa wewe umri kidogo umenizidi(mimi nina 54 yrs)......lakn full furaha,...mimi nachagua sura wala hivi vigezo vya uaminifu havinisumbui,...maake sio muoaji.
     
  19. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,045
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Finder ,

    Tabia haijifichi ukiwa na mtu muda mrefu kidogo utamjua tu.
     
  20. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,055
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Swali kabla ya kutoa comments zangu:
    UNA (M/WA) WATOTO HATA WA KUSINGIZIWA?

    Ukinijibu, ntakwambia kitu
     
Loading...