Yohana Isack

New Member
Mar 12, 2021
2
45
Nawasalimu kwa Jina la Muumba mbingu na Nchi na atupae uzima ulimwenguni.

Kwa Majina naitwa YOHANA MATIKO ISACK, Niko Chuo kikuu Ardhi, Dar Es Salaam, nafuraha sana kujumuika nanyi ndani ya JF,,

MUNGU AWABARIKI NYOTEE 🙏🙏

IMG-20201222-WA0029.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom