Utajuaje kuwa unachoangalia ni filamu ya Bongo

Utajuaje kuwa unachoangalia ni filamu ya Bongo

Mlio wa mshangao unapigwa hata kama jamaa amekunywa maji au anavaa ndala utasikia ngiiiiiii ngiiiiiiiii jamani tunashindwa kuigiza mahadhi ya muv kama ile ya White masai,yellow card,Viva riva.
 
Mtu anaanza na sentensi ya kiingereza lkn hawezi kuimalizia.
Wadada kazi kubwa wanayoifanya ni kuonyesha umaridadi wa mavazi, mashepu na na makeup na si kuact
 
hahaha Mkuu umegonga kwenye mtima. Lingine lazima iwe imerokodiwa kwenye jumba la kifahari na gari la kifahari.
 
Utakuta jamaa kapiga superblack na wave iliyokolea halafu anaigiza kama masikini asiye na hata kumi
 
Mtu anaanza na sentensi ya kiingereza lkn hawezi kuimalizia.
Wadada kazi kubwa wanayoifanya ni kuonyesha umaridadi wa mavazi, mashepu na na makeup na si kuact

hahaa au mtu analia sasa hivi machozi yanatoka baada ya dakika kumi queeny
 
Last edited by a moderator:

1-walinzi wengi huwa ni comedians
2-tajiri anakuja kumpenda masikini
3-jambazi lazima awe anavaa miwani nyeusi na mvuta sigara na koti refu jeusi
4-wote wanaouwawa kwa bunduki hupigwa kifuani au tumboni sio kichwani
5-mtu yupo village,life gumu ana wave kichwani
6-wimbo wa malavidavi unaimba mpaka unaisha
7-nusu saa mtu anatembea, anakimbizwa, ananunua vitu
8-wakifika hotelini imezoeleka ni juice au wine isiyofunguliwa
9-madem wanaamka wana makeups usoni na hereni kabisa
10-part 2 ya movie ukiiona mwanzo unajua part 1 ilikuwaje
11-jini akifika barabarani anaangalia pande zote ndo avuke..!





12. hemed ameajiriwa ofisin anavaa HERENI sikion
 
du jamani yaani jamaa wewe mchokozi...umegonga muleee muleeeee
 

1-walinzi wengi huwa ni comedians
2-tajiri anakuja kumpenda masikini
3-jambazi lazima awe anavaa miwani nyeusi na mvuta sigara na koti refu jeusi
4-wote wanaouwawa kwa bunduki hupigwa kifuani au tumboni sio kichwani
5-mtu yupo village,life gumu ana wave kichwani
6-wimbo wa malavidavi unaimba mpaka unaisha
7-nusu saa mtu anatembea, anakimbizwa, ananunua vitu
8-wakifika hotelini imezoeleka ni juice au wine isiyofunguliwa
9-madem wanaamka wana makeups usoni na hereni kabisa
10-part 2 ya movie ukiiona mwanzo unajua part 1 ilikuwaje
11-jini akifika barabarani anaangalia pande zote ndo avuke..!

great observation, halafu ni rahisi sana kupredict mwisho wa story utakuwaje!
Sijahamasika bado kuangalia bongo movie.
 
seminari za kikatoliki zina mchanganyiko wa wasichana na wavulana(more than pain),dogo anamaliza shule chalii maika miwili baadae ashakuwa baba kama ray,yaani kwa kifupi mwendelezo/uhalisia sifuri.
 
Katika filam za kibongo namkubali mtu mmoja tu, mzee Chilo, huyu ndo muigizaji anayeweza kuvaa uhusika ni akahalisika, waliobaki wote majuha tu.
 
Nimeipenda hii, yaani umenivumba mbavu na mie sio fani kabisa wa muvii hizi za wabongo, ukiwa mtu wa kugundua utumbo basi zinakera sanaaaaaaaaaaa.

Wanahitaji mafunzo mengi hadi kwenye masauti yao huwezi jua nani ni nani ukiwa umefunga macho bila kuona uso wote wanaremba sauti, duh balaaa.

Nina friends wangu huwa tukiongea ni tunasikitika, kuna mmoja ndio hawezi kabisa eti sauti zao zinavutaaaaaaaa wanaume kwa wanawake na sio jinsi tunavyoongea as wengi wana sauti na ma akisenti yao wenyewe.
 
Nimeipenda hii, yaani umenivumba mbavu na mie sio fani kabisa wa muvii hizi za wabongo, ukiwa mtu wa kugundua utumbo basi zinakera sanaaaaaaaaaaa.

Wanahitaji mafunzo mengi hadi kwenye masauti yao huwezi jua nani ni nani ukiwa umefunga macho bila kuona uso wote wanaremba sauti, duh balaaa.

Nina friends wangu huwa tukiongea ni tunasikitika, kuna mmoja ndio hawezi kabisa eti sauti zao zinavutaaaaaaaa wanaume kwa wanawake na sio jinsi tunavyoongea as wengi wana sauti na ma akisenti yao wenyewe.

Well said mkuu, ukiangalia haya mabongo movie unaweza vunja kioo cha luninga yako.
 
Ukiona mwigizaji anatoa mimacho kama chura ujue kakasirika kiartifisho!
 
Back
Top Bottom