Utajiri wa kufa na kuoza ndio pesa ije

Utajiri wa kufa na kuoza ndio pesa ije

Mshana asa kama umeenda kutafuta utajiri let say huu wa punje za mahindi kuliwa na kuku.... kihalisi labda kuku kala punje mbili ikiwa na maana utaishi miaka miwili. Swali langu hapa unakuwa umekufa kifo cha kuchukuliwa msukule au unakua ndo umekufa kifo cha mapenzi ya Mungu?
 
Mshana asa kama umeenda kutafuta utajiri let say huu wa punje za mahindi kuliwa na kuku.... kihalisi labda kuku kala punje mbili ikiwa na maana utaishi miaka miwili. Swali langu hapa unakuwa umekufa kifo cha kuchukuliwa msukule au unakua ndo umekufa kifo cha mapenzi ya Mungu?
Hicho sio kifo kwa mapenzi ya Mungu na baada ya mwili kuwa kaburini roho yako itakuwa ya mahangaiko ya kutangatanga huku na kule
 
Fanyeni kazi kwa bidii basi, hizi stori za vijiweni hazina ukweli msije kujuta
Kwaakili yako unadhani watu wote hawafanyikazi?,,,,! Umeshawahi kutembea mikoani kipindi cha mavuno...kuona Mazao yanavyooza kwa kukosa soko nayale yenye soko.... Serikali haitaki.ukauze..au kwako wewe kazini ni Ofisini kwenye kiyoyozi...acheni kuwadharau watanzania ikiwa umelithishwa kazi huko Serikalini usidhani wote nihivyo....
 
Tutafte pesa tuache huoga athari ya ziki ni chungu mithiri ya moto wa jehanamu
 
Kwaakili yako unadhani watu wote hawafanyikazi?,,,,! Umeshawahi kutembea mikoani kipindi cha mavuno...kuona Mazao yanavyooza kwa kukosa soko nayale yenye soko.... Serikali haitaki.ukauze..au kwako wewe kazini ni Ofisini kwenye kiyoyozi...acheni kuwadharau watanzania ikiwa umelithishwa kazi huko Serikalini usidhani wote nihivyo....
Hayo ni matatizo yako, maisha uliyakosea mwenyewe afu unanletea lawama mimi, fanya kazi mjini hapa utaolewa.
 
Wacha uPUMBAVU mimi sio jamaa yako plz msilete maLUGHA yenu yahuko Facebook....
Hahaha! Mi siwezi kuwa na jamaa kama wewe mwenye akili za kitoto, Grow up! Sijawahi kuwa Facebook... Huu Muda unaoupoteza hapa bora ungerudi shule ukasome! Ujinga unakusumbua sana
 
Hahaha! Mi siwezi kuwa na jamaa kama wewe mwenye akili za kitoto, Grow up! Sijawahi kuwa Facebook... Huu Muda unaoupoteza hapa bora ungerudi shule ukasome! Ujinga unakusumbua sana
Kwahiyo wewe umemtuma MTU akuandikie humu....utoto raha sana!
 
Yeye ilikuwa sio kwa ajili ya utajiri,bali ilikuwa ndio mtindo wake kabla hajatoa wimbo/album alikuwa anatambika kwa mizimu ya kwao ambapo alikuwa anajifungia ndani kwenye chumba maalumu hata kwa wiki mbili anakuwa kama kafariki. Kosa lililofanyika ni Mama yake alipokwenda kwake na kuingia humo chumbani ndio akafa moja kwa moja.

Mh hii habar uliisikia wapi Frank Wanjiru
 
Back
Top Bottom