Utajiri utajiri................................


harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
778
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 778 280
Kila kukicha huwa watu wanasaka fedha lakini hazijai na wala haziwatoshelezi sasa najiuliza
kuwa kwa kutegemea mishahara ya kibongo ya sh laki nne mpaka mili 2 mtu anaweza
kuwa tajiri na kama haiwezekani nini kifanyike ili kukabiliana na hili .
Watu wanabika buku lakini mwisho ni hela tu.....nawasilisha hoja.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Kila kukicha huwa watu wanasaka fedha lakini hazijai na wala haziwatoshelezi sasa najiuliza
kuwa kwa kutegemea mishahara ya kibongo ya sh laki nne mpaka mili 2 mtu anaweza
kuwa tajiri na kama haiwezekani nini kifanyike ili kukabiliana na hili .
Watu wanabika buku lakini mwisho ni hela tu.....nawasilisha hoja.
sijakuelewa....lakini hapo nilipobold ndio sijakuelewa kabisaaaaa.......
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,432
Likes
2,365
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,432 2,365 280
Kila kukicha huwa watu wanasaka fedha lakini hazijai na wala haziwatoshelezi sasa najiuliza
kuwa kwa kutegemea mishahara ya kibongo ya sh laki nne mpaka mili 2 mtu anaweza
kuwa tajiri na kama haiwezekani nini kifanyike ili kukabiliana na hili .
Watu wanabika buku lakini mwisho ni hela tu.....nawasilisha hoja.
hiyo kwenye blue nini mkuu,......fafanua ili hoja ieleweke mkuu
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
59
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 59 145
duh!bado unawaza kuwa tajiri kihalali
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,432
Likes
2,365
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,432 2,365 280
sijakuelewa....lakini hapo nilipobold ndio sijakuelewa kabisaaaaa.......
kama umemuelewa kidogo naomba unieleweshe na mm kadri ya kidogo yako Preta..plz maake mm nimetoka kappa
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Kila kukicha huwa watu wanasaka fedha lakini hazijai na wala haziwatoshelezi sasa najiuliza
kuwa kwa kutegemea mishahara ya kibongo ya sh laki nne mpaka mili 2 mtu anaweza
kuwa tajiri na kama haiwezekani nini kifanyike ili kukabiliana na hili .
Watu wanabika buku lakini mwisho ni hela tu.....nawasilisha hoja.
Fanya ufisadi...!
 
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
357
Likes
0
Points
0
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
357 0 0
Kila kukicha huwa watu wanasaka fedha lakini hazijai na wala haziwatoshelezi sasa najiuliza
kuwa kwa kutegemea mishahara ya kibongo ya sh laki nne mpaka mili 2 mtu anaweza
kuwa tajiri na kama haiwezekani nini kifanyike ili kukabiliana na hili .
Watu wanabika buku lakini mwisho ni hela tu.....nawasilisha hoja.
ikishajitosheleza ntarudi, naona kizungumkuti vile.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
kama umemuelewa kidogo naomba unieleweshe na mm kadri ya kidogo yako Preta..plz maake mm nimetoka kappa
hii ningeomba unisamehe kidogo kwa leo.....ukizingatia leo ni w/end....ndio sitaelewa kabisaaaaa....mpaka j4
 
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
540
Likes
11
Points
35
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
540 11 35
Kila kukicha huwa watu wanasaka fedha lakini hazijai na wala haziwatoshelezi sasa najiuliza
kuwa kwa kutegemea mishahara ya kibongo ya sh laki nne mpaka mili 2 mtu anaweza
kuwa tajiri na kama haiwezekani nini kifanyike ili kukabiliana na hili .
Watu wanabika buku lakini mwisho ni hela tu.....nawasilisha

Ero....hi mutu Kiswahili yake ngumu sana......takuwa Mang'ati hii!
 
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,524
Likes
5
Points
135
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,524 5 135
Kila kukicha huwa watu wanasaka fedha lakini hazijai na wala haziwatoshelezi sasa najiuliza
kuwa kwa kutegemea mishahara ya kibongo ya sh laki nne mpaka mili 2 mtu anaweza
kuwa tajiri na kama haiwezekani nini kifanyike ili kukabiliana na hili .
tu wanabika buku lakini mwisho ni hela tu.....nawasilisha hoja.
hueleweki, jipange upya tukuelewe vizuri na hasa hapo kwenye red fafanua hicho kilugha chenu kuwa kiswahili lugha ya taifa!
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,432
Likes
2,365
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,432 2,365 280
hii ningeomba unisamehe kidogo kwa leo.....ukizingatia leo ni w/end....ndio sitaelewa kabisaaaaa....mpaka j4
haya ntasubiri mpaka j4 basi,..ila usiache kunielewesha maake ni thread muhimu sana_si unajua inahusu mambo ya utajiri.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Kila kukicha huwa watu wanasaka fedha lakini hazijai na wala haziwatoshelezi sasa najiuliza
kuwa kwa kutegemea mishahara ya kibongo ya sh laki nne mpaka mili 2 mtu anaweza
kuwa tajiri na kama haiwezekani nini kifanyike ili kukabiliana na hili .
Watu wanabika buku lakini mwisho ni hela tu.....nawasilisha hoja.
Mkuu kuna watu wana nyaka elfu themanini au Laki na tano na bado wanakuwa matajiri.
Utajiri ni kwa neema ya Mungu ndugu yangu.
Ushauri wa bure kwako. Jifunze kutoa fungu la 10 la mapato yako utaona mabadiliko, then utakuja kunitafuta!
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Kila kukicha huwa watu wanasaka fedha lakini hazijai na wala haziwatoshelezi sasa najiuliza
kuwa kwa kutegemea mishahara ya kibongo ya sh laki nne mpaka mili 2 mtu anaweza
kuwa tajiri na kama haiwezekani nini kifanyike ili kukabiliana na hili .
Watu wanabika buku lakini mwisho ni hela tu.....nawasilisha

Ero....hi mutu Kiswahili yake ngumu sana......takuwa Mang'ati hii!
She...! tadwaa na melotu apurrooo ngishwang' ing'aru tajirishu....!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Kila kukicha huwa watu wanasaka fedha lakini hazijai na wala haziwatoshelezi sasa najiuliza
kuwa kwa kutegemea mishahara ya kibongo ya sh laki nne mpaka mili 2 mtu anaweza
kuwa tajiri na kama haiwezekani nini kifanyike ili kukabiliana na hili .
Watu wanabika buku lakini mwisho ni hela tu.....nawasilisha

Ero....hi mutu Kiswahili yake ngumu sana......takuwa Mang'ati hii!
Nitake Radhi Mkuu, inamaana Mang'ati hawajui Kiswahili?
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
hueleweki, jipange upya tukuelewe vizuri na hasa hapo kwenye red fafanua hicho kilugha chenu kuwa kiswahili lugha ya taifa!
Msimlaumu sana pengine hana meno ya mbele .........
 
M

MORIA

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
529
Likes
7
Points
35
M

MORIA

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
529 7 35
Harakat...mche Mungu toa zaka na sadaka...uwe na malengo...laki mbili-2m mbona ni mtaji mzuri tu wa kuanzia...usikate tamaa..
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Bongo bila 'mazabe' uwezi kuwa tajiri!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Humu hatujadili utajiri bwanaaaa. Humu urafiki na malavidavi tu.
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Mkuu kuna watu wana nyaka elfu themanini au Laki na tano na bado wanakuwa matajiri.
Utajiri ni kwa neema ya Mungu ndugu yangu.
Ushauri wa bure kwako. Jifunze kutoa fungu la 10 la mapato yako utaona mabadiliko, then utakuja kunitafuta!
Ni kweli kabisa!Toa ZAKAT ili u "purify" kipato chako!hata kama ni kidogo kitaongezeka zaidi na zaidi,,aidha kazi unayoifanya iwe ni ile uipendayo ki ukweli.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,859
Likes
23,963
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,859 23,963 280
Kila kukicha huwa watu wanasaka fedha lakini hazijai na wala haziwatoshelezi sasa najiuliza
kuwa kwa kutegemea mishahara ya kibongo ya sh laki nne mpaka mili 2 mtu anaweza
kuwa tajiri na kama haiwezekani nini kifanyike ili kukabiliana na hili .
Watu wanabika buku lakini mwisho ni hela tu.....nawasilisha hoja.
Utajiri wa nini, na huo utajiri utakusaidia nini?
 

Forum statistics

Threads 1,237,174
Members 475,465
Posts 29,280,218