Utafiti:wanawake weusi wanapenda kujikoboa

Utafiti:wanawake weusi wanapenda kujikoboa

mama yake MM kajikoboa mpaka basi, halafu naye si anatoka mikoa hiyo uliyoifanyia utafiti?

Nilipita huko lakini hao hawakuepo labda nianze kumsaka dada wa M2!
 
huu ni utafiti ambao tayari nimeuconfirm katika mikoa niliyopita hasa kagera,kigoma,mara na mjini dar es salaam wengi wao wanapenda kuwa smart lakini tatizo hawaupendi u-asili wao ni wateja wazuri wa vipodozi katika maduka makubwa

utafiti huu uli angaza kwa kuangalia na kuwahoji wahusika wenyewe

maoni yetu watifiti:
WANAWAKE WEUSI ACHENI UROHO WA VIPODOZI MTALIPUKA KAMA NI MBAYA UTAKUWA MBAYA TU!


kwa mtazamo wangu, suala la kuijchubua mara nyingi linaendana na kiwango cha elimu ya mtu..mara nyingi wale akina mama wasio na elimu kabisa wengi wao ndio huwa wanajichubua, hata ukute ana mihela mingi lakni elimu ndogo anajibua sana, na kuvaa mihereni, micheni mikubwa, nk.

Pia wale anaofanya kazi maofisini, utakuta visekretari ndio vinaongoza kujicubua, yaani ukiangalia elimu yake form 4 na kadiploma au certificate...(elimu ya kati)
na pia manesi na polisi wanawake pia hujichubua wengi wao..

lakini angalia wnawake waliosoma vizuri, digrii, masters, phd..ni wachache sana wanajichubua...wengi wao wanatumia urembo wa kawaida na kubaki na ngozi zao za asili...
mimi mwenyewe uwa najiulizaga sipati majibu, sijui kwa nn...
 
Kwanza tambua siyo wanawake wote wanajichubua ila ni baadhi yao tu tena ni wachache sana.
Pili tambua baadhi ya madada zetu hasa wa uswahilini wanauelewa mdogo sana kulinganisha na madada zetu waliosoma au kuzaliwa kwenye familia bora. Kwa vyovyote vile wadada zetu wa uswazi ndiyo waathirika wakubwa
wa mavitu haya kuliko wadada zetu wa kishua
.

Tatu tambua siyo kila dada anaeng'aa usoni au mwili mzima basi anatumia mkorogo wa kujichubua laa hasha…wengne wanatumia vipodozi asilia na wanakuwa na muonekano wa natural sikin.
By the way sipendi wadada zetu wautafute urembo wa kutumia vipodozi vikali…ni hatari kwa afya yao

Hata mi nilitaka kumuhoji scatter huo utafiti wake amefanyia kwa wadada wa wapi, angalau angeweka distribution ya sample yake kutokana na education level

mimi, ni mmoja wa mabinti weusi na ngozi yangu ni moja ya sehemu ya mwili wangu ambayo naipenda sana, na naamini ina mvuto. sababu hata wanaume wanaovutiwa na black beauty sio wale wa ovyo ovyo.
nakubali kwamba wadada wengi wanajichubua, ila hao ni wale wasiojiamini na na kuridhika na jinsi walivyo.
 
Last edited by a moderator:
huu ni utafiti ambao tayari nimeuconfirm katika mikoa niliyopita hasa kagera,kigoma,mara na mjini dar es salaam wengi wao wanapenda kuwa smart lakini tatizo hawaupendi u-asili wao ni wateja wazuri wa vipodozi katika maduka makubwa

utafiti huu uli angaza kwa kuangalia na kuwahoji wahusika wenyewe

maoni yetu watifiti:
WANAWAKE WEUSI ACHENI UROHO WA VIPODOZI MTALIPUKA KAMA NI MBAYA UTAKUWA MBAYA TU!

uko wapi huo mji mkuu?


hivi dar es salaam ilipewa hadhi ya kuwa jiji mwaka gani?

huu utafiti ni old sana wadau!
 
Hapana ndugu usijifiche katika chaka la wazungu au unabii! Utafiti lazima uwe na lengo kuu.., unachotaka kusema ni kwamba utafiti huu ulilenga kubaini kama wanaonunua na kutumia madawa kujikoboa ni wanawake weusi au weupe? Sidhani kama hilo kujua aidha ni weusi au weupe ndio wateja linahitaji utafiti. Jambo lililo wazi.

Kama unahitaji topic utafiti wa namna hiyo labda jaribu ku-modify kidogo na ufanye unaolenga kujua sababu za walio weusi kutumia mkorogo ili wawe weupe. Hoja yangu ni kwamba hakuna mwanamke aliye mweupe anayetafuta mkorogo kwa kuwa hakuna mkorogo wa kumfanya aliye mweupe kuwa mweusi!

Lakini hongera umeonesha nia ya kufanya utafiti

anachotakiwa kujua scatter wanawake weusi sio homogeneous kwamba wanafanana kwa kila character. sababu yeye mwenyewe kasema aliwahoji wahusika, alichotakiwa kufanya pia ni kuleta findings ambazo zimezezingatia demographic charecteristics kama age, education, background, income level etc etc.

hizo findings zina limitation kubwa, that they cant be generalized kwa kila mwanamke, they are valid only kwa hao aliowahoji. hebu arudi tena field akafanye scientific research, bila kusahau lengo kuu la kufanya huo utafiti
 
Last edited by a moderator:
chanzo cha madem kujikoboa / kujichubua ni wanaume ambao mnawapenda madem walojikoboa; binafsi sipendi kabisa na My wife hapendi pia- ni rangi ya chokolate na anapendeza sana - nikitoka naye najisikia vizuri, ngozi haijachoshwa na mamikorogo japo umri wake uko juu.
 
anachotakiwa kujua scatter wanawake weusi sio homogeneous kwamba wanafanana kwa kila character. sababu yeye mwenyewe kasema aliwahoji wahusika, alichotakiwa kufanya pia ni kuleta findings ambazo zimezezingatia demographic charecteristics kama age, education, background, income level etc etc.

hizo findings zina limitation kubwa, that they cant be generalized kwa kila mwanamke, they are valid only kwa hao aliowahoji. hebu arudi tena field akafanye scientific research, bila kusahau lengo kuu la kufanya huo utafiti

venine; big up! nafikiri umejibu vyema.
 
Back
Top Bottom