Utachagua kipi kati ya mume/mke na pesa?

Utachagua kipi kati ya mume/mke na pesa?

Duuuh!!! Ukistaajabu ya musa lazima na ya.firauni uyaone??

Kwa majibu yenu sielewi kwa nini kila siku mnalalmika kuwa pesa na mali vimeharibu mahusiano?? Kila mara hapa mnakuja na nyuzi kulalama demu/mke kawaacha sababu ya pesa/mali.

Leo mbona mko tofauti mnajifanya mnawapenda wake zenu/waume zenu dhidi ya pesa/mali.
Kwa hiyo mkuu Pythagoras wewe unapenda pesa zaidi? Maanake naona umeshangaa tu hujatupa mtazano wako wewe halafu mkuu labda watu wanajibu hivi kwa sababu scenario nilizoziweka ni sensitive ndo maana kuna watu ninewaomba watupe mifano ipi ambayo inaweza kufanya pesa iwe over their spouses
 
Hii topic wanawake hawatakupa jibu LA kweli. Coz kiasili ni watu wa material so hapa watakudanganya tu kuwa watachagua mume but kiukweli moyoni Ni MONEY ndio inatembea kwenye blood vein zao
 
Hapa watu watadanganya tu hakuna jipya. Watajifanya wana ubinadamu wakati pembeni utawasikia MONEY IS EVERYTHING!!
 
Japo maisha siyo kutesa kila siku, na pesa ndiyo kila kitu... Kwa hapo nachagua mke...
 
Blue G, asante kwa majibu yako.
 
Duuuh!!! Ukistaajabu ya musa lazima na ya.firauni uyaone??

Kwa majibu yenu sielewi kwa nini kila siku mnalalmika kuwa pesa na mali vimeharibu mahusiano?? Kila mara hapa mnakuja na nyuzi kulalama demu/mke kawaacha sababu ya pesa/mali.

Leo mbona mko tofauti mnajifanya mnawapenda wake zenu/waume zenu dhidi ya pesa/mali.
hao walalamikaji leo umewaona kwenye hii thread?
hapa ni happy couple zinazochangia.
 
hao walalamikaji leo umewaona kwenye hii thread?
hapa ni happy couple zinazochangia.
Nimesema hapo juu kuwa hapa majibu ni ya kujikosha kuufanya wana ubinadamu but pembeni utasikia wakisema MONEY IS EVERYTHING.
We jaribu kuanzisha Uzi wa PESA uone watakavyourukia kwa shamra shamra
 
Labda waliooa/walioolewa wanaweza kuja na hitimisho tofauti kidogo? Sijui...
Kwa nini basi nyumba ikikosa pesa hata mapendo hupungua? Kwa nini baadhi ya wanawake huwakimbia waume zao pindi wanapokosa pesa?
Kuna wanaume wengine wanaenda as far as kusema "nikikosa pesa hata kusimamisha siwezi". Haya yana maana gani hasa? Blue G naomba majibu..
inategemea na mwanzo wa hayo mahusiano, kuna watu wengine wameanza mahusiano na msingi wa pesa,
Yaani mwanamke alimwona huyu mwanaume anafaa kwa sababu ana pesa. Na akazoeshwa kupewa pesa.
Ila kuna wengine ni mapenzi tu yani wamependana bila condition yeyote.
 
Nimesema hapo juu kuwa hapa majibu ni ya kujikosha kuufanya wana ubinadamu but pembeni utasikia wakisema MONEY IS EVERYTHING.
We jaribu kuanzisha Uzi wa PESA uone watakavyourukia kwa shamra shamra
usiamini kila kinachoandikwa humu,
mtu anaweza kusema pesa ndo kila kitu lakini deep down anafahamu mke au mume ndiyo kila kitu,
halafu pia hauwezi kulinganisha namna hiyo jf ina members wengi mno waliogawanyika katika makundi mengi,
hapa members waliochangia hawafiki 100 huko kwenye mada ya pesa anaweza asitokee hata mmoja aliyechangia hapa!
utasemaje kwamba inapokuja mada ya pesa wanachangia tofauti na hapa,
Ilhali ni members wengine?
bado huna justification ya kusema we women we are materialistic na kuna wanawake kibao mtaani wanastick na waume zao na kuhudumia familia kipindi cha mtetereko kwa mwanaume.
 
inategemea na mwanzo wa hayo mahusiano, kuna watu wengine wameanza mahusiano na msingi wa pesa,
Yaani mwanamke alimwona huyu mwanaume anafaa kwa sababu ana pesa. Na akazoeshwa kupewa pesa.
Ila kuna wengine ni mapenzi tu yani wamependana bila condition yeyote.
Nakubaliana na wewe kabisa Hornet, tatizo ni je, mahusiano yaliyojengwa kwa msingi wa upendo wa dhati yapo kwa sasa? I mean, kwa kuhesabu 1-10, ni ndoa ngapi zimejengwa katika msingi wa mapenzi na sio pesa?
 
Kwa hiyo wewe mkuu adden huoni kabisa nafasi ya mke wako katika maisha yako,amewahi kukufanyia kitu ambacho kikakufanya usiwe na imani juu yake?amewahi kukusaliti?
Me napenda kusema msiwaamin wanawake kbs ktk maisha yenu lbd mama tu.utakuj kujuta hawa viumbe dhaif sn kukusaliti n km kuuwa mbu kwa jiwe[
 
usiamini kila kinachoandikwa humu,
mtu anaweza kusema pesa ndo kila kitu lakini deep down anafahamu mke au mume ndiyo kila kitu,
halafu pia hauwezi kulinganisha namna hiyo jf ina members wengi mno waliogawanyika katika makundi mengi,
hapa members waliochangia hawafiki 100 huko kwenye mada ya pesa anaweza asitokee hata mmoja aliyechangia hapa!
utasemaje kwamba inapokuja mada ya pesa wanachangia tofauti na hapa,
Ilhali ni members wengine?
bado huna justification ya kusema we women we are materialistic na kuna wanawake kibao mtaani wanastick na waume zao na kuhudumia familia kipindi cha mtetereko kwa mwanaume.
Sikatai wapo hao wanawake wa shoka!! I believe they still exist. But wachache mno. But asilimia kubwa ni materialistic!! Iko wazi. Ukifulia your women may not leave you the first day ulipofulia but the count down begins.
 
Nakubaliana na wewe kabisa Hornet, tatizo ni je, mahusiano yaliyojengwa kwa msingi wa upendo wa dhati yapo kwa sasa? I mean, kwa kuhesabu 1-10, ni ndoa ngapi zimejengwa katika msingi wa mapenzi na sio pesa?
yapo sana mkuu Eli79 nazunguka maeneo mbalimbali haya mambo yapo kabisa yaani kuna ndoa nyingi zina furaha ya kudumu na kamwe hautosikia mtafaruku wao nje,
wanavumiliana kwa hali zote,
Hivi kama watu wanahudumiana kipindi cha ugonjwa mtu hawezi hata kujisaidia mwenyewe watashindwa kuvumiliana kipindi cha kukosa pesa?
Tatizo ni hii mitandao ya kijamii wengi wachangiaji utakuta haijui ndoa wala maana yake, uboyfriend na ugirlfriend anaubadili katika ndoa.
hapo anaanza kulalamika ndoa hazifai ndoa ni machungu
kwa kipimo hicho hata wewe msomaji utaona ndoa hazifai.
Ilhali kuna watu chungu nzima tunazifurahia ndoa zetu zilizojengwa katika msingi wa upendo bila kigezo.
Na hao wa pesa ndiyo wanaharibu hii sekta kwa kuwa hawaridhiki na ni walalamishi katika kila jambo.
 
Kuna jamaa mmoja kwenye Uzi Fulani alisema kuwa asilimia kubwa ya walio kwenye NDOA wako na watu ambao sio waliowapanga kuwa nao kwenye hiyo pingu na chanzo kikubwa ni kuwa watu wengi wanaingia kwa watu kutafuta financial security!! Na sio love tena! That's why zinaongezeka kuvunjika, kuchepuka, kuzaa njee ya ndoa, dharauu n.k
 
Jwa hali ya sasa money is everytjing every one knows this.
 
Hii mada imerudusha ule upendo wa asili, upendo wa kweli, asante Blue G
 
yapo sana mkuu Eli79 nazunguka maeneo mbalimbali haya mambo yapo kabisa yaani kuna ndoa nyingi zina furaha ya kudumu na kamwe hautosikia mtafaruku wao nje,
wanavumiliana kwa hali zote,
Hivi kama watu wanahudumiana kipindi cha ugonjwa mtu hawezi hata kujisaidia mwenyewe watashindwa kuvumiliana kipindi cha kukosa pesa?
Tatizo ni hii mitandao ya kijamii wengi wachangiaji utakuta haijui ndoa wala maana yake, uboyfriend na ugirlfriend anaubadili katika ndoa.
hapo anaanza kulalamika ndoa hazifai ndoa ni machungu
kwa kipimo hicho hata wewe msomaji utaona ndoa hazifai.
Ilhali kuna watu chungu nzima tunazifurahia ndoa zetu zilizojengwa katika msingi wa upendo bila kigezo.
Na hao wa pesa ndiyo wanaharibu hii sekta kwa kuwa hawaridhiki na ni walalamishi katika kila jambo.
Mkuu, Asante kwa kuwakumbusha watu kuwa mapenzi ya kweli yapo, mitandao hii inaharibu sana mentality za watu kuhusu ndoa. Ndoa ni kitu chema, ina baraka za Mungu, sema bahati mbaya watu wanatumia ndoa kwa manufaa binafsi.
 
usije kuwa unatafuta ushauri kijanja ili umtoe kafara mkeo na upate pesa! what hidden meaning behind?
 
Back
Top Bottom