Utabiri wangu

Utabiri wangu

KAUMZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2010
Posts
699
Reaction score
241
Natabiri anguko kubwa la CDM kabla ya mwaka 2013. Na pia natabiri CCM kupata ushindi mkubwa zaidi ktk uchaguzi wa 2015. Anaebisha na abishe, Novemba 2015 tutasutana.Tuombe uzima
 
Sheik Yahaya at work......

............Merry Christmas and Happy New Year.
 
Natabiri anguko kubwa la CDM kabla ya mwaka 2013. Na pia natabiri CCM kupata ushindi mkubwa zaidi ktk uchaguzi wa 2015. Anaebisha na abishe, Novemba 2015 tutasutana.Tuombe uzima
They predicted so after 2005 election nothing happened so keep on dreaming no one will awake you.
 
Natabiri anguko kubwa la CDM kabla ya mwaka 2013. Na pia natabiri CCM kupata ushindi mkubwa zaidi ktk uchaguzi wa 2015. Anaebisha na abishe, Novemba 2015 tutasutana.Tuombe uzima

dreaming is healthy for the 12 noon nap! keep on dreaming buddy
 
Natabiri anguko kubwa la CDM kabla ya mwaka 2013. Na pia natabiri CCM kupata ushindi mkubwa zaidi ktk uchaguzi wa 2015. Anaebisha na abishe, Novemba 2015 tutasutana.Tuombe uzima

utabiri huu unatokana na powers zipi..... horoscope.... astrology..... au wewe ni sangoma? do you know the end and consequences of people who tends to be seeing tomorrow? mkuu chunga sana bana
 
natabiri anguko kubwa la cdm kabla ya mwaka 2013. Na pia natabiri ccm kupata ushindi mkubwa zaidi ktk uchaguzi wa 2015. Anaebisha na abishe, novemba 2015 tutasutana.tuombe uzima
nani atagombea? Rizi?
 
Natabiri anguko kubwa la CDM kabla ya mwaka 2013. Na pia natabiri CCM kupata ushindi mkubwa zaidi ktk uchaguzi wa 2015. Anaebisha na abishe, Novemba 2015 tutasutana.Tuombe uzima
Kaumza huna hoja.
Wewe umetoka kusema kule (SOMA-HAPA) kuwa ukitaka kugombana na WANAJF basi uanzishe hoja za CDM...
Sasa umeamua kwa makusudi kuleta hoja hii ili kuwapima watu uvumilivu!...this is childish!
Usilete mambo ya dimbadimba majukwaani...ukijibiwa hapa utaanza ooohh...sijui... trinity au paka-gani:mod:
Mupo wengi wa aina yako humu..mnaleta hoja za kipumbavu, then mnalalamika mkijibiwa!
To hell with you...tuko makini comrade!
 
Pakajimmy!!! Punguza jazba mkuu. Ni sehemu ya utafiti wangu. Ila nakusifu, ni mfuatiliaji mzuri na upo makini. Tatizo lako JAZBA
 
Jamani ni utabiri wake tuu.
Mwacheni.
+
Mkuu,
Kwenye majukwaa haya hatuishi kwa utabiri..
Hapa ni hoja za kiuchunguzi, utafiti, na ushuhuda...si blah blah zisizokuwa na empirical proof.
Achana kabisa na watu wa jamii hiyo hapo juu!
 
Unaonekana umeshindilia sana Pilau mpaka umevimbiwa. Binadam akishiba sana kuliko kawaida na akapitiwa na usingizi huwa anaota ndoto za ajabu sana kama zako. Acha ulafi.
 
Kaumza huna hoja.
Wewe umetoka kusema kule (SOMA-HAPA) kuwa ukitaka kugombana na WANAJF basi uanzishe hoja za CDM...
Sasa umeamua kwa makusudi kuleta hoja hii ili kuwapima watu uvumilivu!...this is childish!
Usilete mambo ya dimbadimba majukwaani...ukijibiwa hapa utaanza ooohh...sijui... trinity au paka-gani:mod:
Mupo wengi wa aina yako humu..mnaleta hoja za kipumbavu, then mnalalamika mkijibiwa!
To hell with you...tuko makini comrade!
Kweli huyu ndiye aliyeanzisha thread ya kuiponda JF sasa kaanzisha thread hii makusudi kuona response yake, inaoneka anataka ligi huyu tupo wengine tumeshavaa bukta kabisa kwa kuanzia namnyambaf kwa kuleta hoja za kizushi.
 
Natabiri anguko kubwa la CDM kabla ya mwaka 2013. Na pia natabiri CCM kupata ushindi mkubwa zaidi ktk uchaguzi wa 2015. Anaebisha na abishe, Novemba 2015 tutasutana.Tuombe uzima

Ingawa nakubaliana na ww kuwa CCM itashinda 2015 lakini sikubaliani na utabiri wako. Huwezi ukafanya utabiri kwenye jambo lililo dhahiri kama hili!!!
 
Natabiri anguko kubwa la CDM kabla ya mwaka 2013. Na pia natabiri CCM kupata ushindi mkubwa zaidi ktk uchaguzi wa 2015. Anaebisha na abishe, Novemba 2015 tutasutana.Tuombe uzima

umefikisha posts ngapi hapa jamvini?
 
Back
Top Bottom