Utabiri katika sanaa ya katuni: Tanzania kuendelea kuwa chini ya mkono wa chuma

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
31,204
2,000
654322100.jpg
 

Me too

JF-Expert Member
Feb 9, 2015
5,075
2,000
Anaomba bunduki akawashoot waliojisainisha mikataba ya madini sio?
 

la magica

JF-Expert Member
Sep 30, 2015
1,429
2,000
Mimi naona tafsiri yake ni kwamba kuna Watu wanamsumbua mama (Hao kunguru wanaoruka kwa uekekeo wa kumnyakua)hivyo itabidi apate sapoti ya jeshi ili awe Salama, ndio maana anaomba kupewa nguvu (gun)
mkuu hapo unaona kunguru kabisa😄😄😄😆😆😆😀
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom