Utabiri 2020

Utabiri 2020

Ni magoli ya mbali lakini mchoro umeshaanza kuonekana mapema...

Maisha yatakuwa murua sana
Pesa nyingi itaingizwa kwenye mzunguko
Vinywaji vitashushwa bei na kuuzwa kuanzia alfajiri
Kodi nyingi zitapunguzwa na nyingine kufutwa kabisa
Machinga na wafanyabiashara mdogomdogo hawatabughudhiwa kabisa
Vikundi vinavyoanzishwa sasa vya akina mama na vijana vitapata mikopo kwa masharti nafuu na rahisi sana na utakuwa mikopo isiyo na riba
Wasanii watapewa nafuu nyingi kwenye kazi zao.. Hakuna kufungiafungia nyimbo zao au sinema zao
Kumbi za starehe utakuwa mpaka majogoo
Wafungwa wengi wa kisiasa ama wataachiliwa huru, kesi kufutwa na kupata msahama
Miradi mingi mikubwa itazinduliwa na kuorodheshewa mlolongo wa mafanikio.... Kisha tutaenda kupiga kura kwa hiari, kwa ushawishi, kwa nguvu ama vinginevyo......

Hii yote ni ushawishi kura yako inahitajika na baada ya hapo mziki ni ule ule kuisoma namba kwa kwenda mbele maana ukishapiga kura hudhaminiki tena .
 
Sifa Ya kwanza ya binadamu asiye na malengo ni kuridhishwa kwa thamani kidogo ya mahitaji muhimu (pesa au mlo au mavazi au malazi)... kwa muda mfupi kulingana na muda aliomenyeka.
 
Ni muda muafaka kuanza kuchukua kadi ya kijani,
 
Huyu Ni dictator... Hana Baja ya kufanya hayo.
Amesema atahakikisha upinzani unakufa
 
Ni magoli ya mbali lakini mchoro umeshaanza kuonekana mapema...

Maisha yatakuwa murua sana
Pesa nyingi itaingizwa kwenye mzunguko
Vinywaji vitashushwa bei na kuuzwa kuanzia alfajiri
Kodi nyingi zitapunguzwa na nyingine kufutwa kabisa
Machinga na wafanyabiashara mdogomdogo hawatabughudhiwa kabisa
Vikundi vinavyoanzishwa sasa vya akina mama na vijana vitapata mikopo kwa masharti nafuu na rahisi sana na utakuwa mikopo isiyo na riba
Wasanii watapewa nafuu nyingi kwenye kazi zao.. Hakuna kufungiafungia nyimbo zao au sinema zao
Kumbi za starehe utakuwa mpaka majogoo
Wafungwa wengi wa kisiasa ama wataachiliwa huru, kesi kufutwa na kupata msahama
Miradi mingi mikubwa itazinduliwa na kuorodheshewa mlolongo wa mafanikio.... Kisha tutaenda kupiga kura kwa hiari, kwa ushawishi, kwa nguvu ama vinginevyo......
 
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
Hii inanikumbusha kipindi tunapeleka watoto kambi za skaut. Unawalisha ugali harage wiki nzima. Ikifika siku ya mwisho unawapikia kuku mzima kila mmoja. Basi safari nzima itasimuliwa siku mliyokula kuku mzima na kusahau siku zote za kula ugali harage..
 
Hii inanikumbusha kipindi tunapeleka watoto kambi za skaut. Unawalisha ugali harage wiki nzima. Ikifika siku ya mwisho unawapikia kuku mzima kila mmoja. Basi safari nzima itasimuliwa siku mliyokula kuku mzima na kusahau siku zote za kula ugali harage..
😳 😳 😳 😀 😀 😀
 
Back
Top Bottom