Utabiri 2020

Utabiri 2020

hata wewe ungekuwa mwanasiasa ungefanya hivyohivyo!
 
Ni muda muafaka kuanza kuchukua kadi ya kijani,
Hapo ndipo mnapokamatiwa maana wakiona wingi wenu wanageuza matokeo na hakuna namna ya huhoji kutokana na wingi, bila kujali mlikua mnatania.
Ushaeri kaeni mbali na hili jini ccm bila kujali vielufu 10, 10 vyakampeni.
 
STRATEGY NZURI SANA HII YA KUINGIZA WATU KINGI. KWANZA KATIKA HALI YA KAWAIDA MTU MWENYE KUJITAMBUA UTAJIULIZA KWANINI IWE HUO MWAKA NA SIO MIAKA YA NYUMA? NDIPO UTAPATA PICHA HALISI.

NA WABONGO HUWA HAWAWAZI YA KESHO WAO WANACHOJUA NI KULA NA KUNYWA TUU PASIPO KUWAZA KESHO WATAKULA NINI, WATAKUNYWA NINI NA FAMILIA ZAO ZITASHIJE.
WAJINGA NDIO WALIWAO POLENI SANA...
KINACHOFANYIKA HAPO NI KUJENGA IMANI/TRUST KWA WANANANCHI HALAFU YOU WIN THEM (KWENYE SANDUKU LA KURA)/UNAWASHINDA BAADAE UNAWA DUMP/WATUPA.

HII MBINU ZA KISASA NI NZURI SANA ILA KWA WALE WAJINGA WASIOJITAMBUA KWA KITU KINACHOFANYIKA MARA KWA MARA KWA ZAIDI YA MIAKA 60 BADO MTU UNAZUBAA ZUBAA KAMA PAKA MWENYE MAKENGEZA.
POLENI SANA.
 
Ni magoli ya mbali lakini mchoro umeshaanza kuonekana mapema...

Maisha yatakuwa murua sana
Pesa nyingi itaingizwa kwenye mzunguko
Vinywaji vitashushwa bei na kuuzwa kuanzia alfajiri
Kodi nyingi zitapunguzwa na nyingine kufutwa kabisa
Machinga na wafanyabiashara mdogomdogo hawatabughudhiwa kabisa
Vikundi vinavyoanzishwa sasa vya akina mama na vijana vitapata mikopo kwa masharti nafuu na rahisi sana na utakuwa mikopo isiyo na riba
Wasanii watapewa nafuu nyingi kwenye kazi zao.. Hakuna kufungiafungia nyimbo zao au sinema zao
Kumbi za starehe utakuwa mpaka majogoo
Wafungwa wengi wa kisiasa ama wataachiliwa huru, kesi kufutwa na kupata msahama
Miradi mingi mikubwa itazinduliwa na kuorodheshewa mlolongo wa mafanikio.... Kisha tutaenda kupiga kura kwa hiari, kwa ushawishi, kwa nguvu ama vinginevyo......
Baada ya Octoba sasa ndio cha moto tutakiona! Lazima hayo yote tutalipa!
 
Hapo ndipo mnapokamatiwa maana wakiona wingi wenu wanageuza matokeo na hakuna namna ya huhoji kutokana na wingi, bila kujali mlikua mnatania.
Ushaeri kaeni mbali na hili jini ccm bila kujali vielufu 10, 10 vyakampeni.

Mkuu sio vi elufu kumi kumi tunalinda biashara zetu ila moyoni tunaumia.
 
Ni magoli ya mbali lakini mchoro umeshaanza kuonekana mapema...

Maisha yatakuwa murua sana
Pesa nyingi itaingizwa kwenye mzunguko
Vinywaji vitashushwa bei na kuuzwa kuanzia alfajiri
Kodi nyingi zitapunguzwa na nyingine kufutwa kabisa
Machinga na wafanyabiashara mdogomdogo hawatabughudhiwa kabisa
Vikundi vinavyoanzishwa sasa vya akina mama na vijana vitapata mikopo kwa masharti nafuu na rahisi sana na utakuwa mikopo isiyo na riba
Wasanii watapewa nafuu nyingi kwenye kazi zao.. Hakuna kufungiafungia nyimbo zao au sinema zao
Kumbi za starehe utakuwa mpaka majogoo
Wafungwa wengi wa kisiasa ama wataachiliwa huru, kesi kufutwa na kupata msahama
Miradi mingi mikubwa itazinduliwa na kuorodheshewa mlolongo wa mafanikio.... Kisha tutaenda kupiga kura kwa hiari, kwa ushawishi, kwa nguvu ama vinginevyo......


Kweli kabisa, tujitokeze kumchagua Magufuli again kwani by that time 2020, nchi itakuwa imenyooka na kueleweka. Tusifanye makosa kabisa kuchagua mtu kama Lissu or anybody wa TLS, Zitto, Mbowe because wako very useless na siyo visionaries.
 
Huu si utabiri bali ni ramli ya mganga mshana dr.tungulee
 
Ni magoli ya mbali lakini mchoro umeshaanza kuonekana mapema...

Maisha yatakuwa murua sana
Pesa nyingi itaingizwa kwenye mzunguko
Vinywaji vitashushwa bei na kuuzwa kuanzia alfajiri
Kodi nyingi zitapunguzwa na nyingine kufutwa kabisa
Machinga na wafanyabiashara mdogomdogo hawatabughudhiwa kabisa
Vikundi vinavyoanzishwa sasa vya akina mama na vijana vitapata mikopo kwa masharti nafuu na rahisi sana na utakuwa mikopo isiyo na riba
Wasanii watapewa nafuu nyingi kwenye kazi zao.. Hakuna kufungiafungia nyimbo zao au sinema zao
Kumbi za starehe utakuwa mpaka majogoo
Wafungwa wengi wa kisiasa ama wataachiliwa huru, kesi kufutwa na kupata msahama
Miradi mingi mikubwa itazinduliwa na kuorodheshewa mlolongo wa mafanikio.... Kisha tutaenda kupiga kura kwa hiari, kwa ushawishi, kwa nguvu ama vinginevyo......
Ni sawa ila baada ya 2021 mambo yatakuwa kinyume chake.
 
Ni magoli ya mbali lakini mchoro umeshaanza kuonekana mapema...

Maisha yatakuwa murua sana
Pesa nyingi itaingizwa kwenye mzunguko
Vinywaji vitashushwa bei na kuuzwa kuanzia alfajiri
Kodi nyingi zitapunguzwa na nyingine kufutwa kabisa
Machinga na wafanyabiashara mdogomdogo hawatabughudhiwa kabisa
Vikundi vinavyoanzishwa sasa vya akina mama na vijana vitapata mikopo kwa masharti nafuu na rahisi sana na utakuwa mikopo isiyo na riba
Wasanii watapewa nafuu nyingi kwenye kazi zao.. Hakuna kufungiafungia nyimbo zao au sinema zao
Kumbi za starehe utakuwa mpaka majogoo
Wafungwa wengi wa kisiasa ama wataachiliwa huru, kesi kufutwa na kupata msahama
Miradi mingi mikubwa itazinduliwa na kuorodheshewa mlolongo wa mafanikio.... Kisha tutaenda kupiga kura kwa hiari, kwa ushawishi, kwa nguvu ama vinginevyo......
Hata nikikuta semi imejaa noti nyumbani kwangu 2020 sichagui taahira
 
Back
Top Bottom