Usiyoyajua kuhusu Taifa la Uholanzi (Netherland)

Usiyoyajua kuhusu Taifa la Uholanzi (Netherland)

Acha uongo wewe, Dar to Amsterdam (Netherlands) ni masaa tisa. Kama hujasafiri tuulize tuliosafiri
Badala ya ku draw the line kuwa jamaa ni muongo si angalau kama ungejishughulisha kujua huo muda ni kwa root ipi?
Kwani roor ni moja tu ya hayo masaa 13?
Hata safari ya kwenda mwanza kwa ndege ni either saa moja au mawili kutegemeana aina ya ndege utakayotumia.
 
Ni kati ya nchi yenye eneo ndogo sana (13939 km za mraba) na pia ina watu wengi (highly populated) watu millioni kumi na tano (408 people/square km). Cha ajabu kila mtu ambaye hana kazi analipwa na seerikali. Cha ajabu nilichokiona ni kwamba watu hawataki kulipwa bila kufanya kazi kwa hiyo kila mtu lazima atafute cha kufanya. Ni nchi ambayo wanafunzi wake wanafundishwa kwa lengo la kwenda kufanya kazi nchi za nje kwani hakuana mahali pa kuwaweka. Kwa hiyo elimu yao ni bora sana. Ni nchi ambayo unaweza kutembea hata usiku wa manane bila kukutana na kibaka. Ni nchi ambayo watu wanatii sheria bila shuruti. Ni nchi ambayo wakati wa summer baadhi ya beach utakuta watu wako uchi wa mnyama wa kike na wa kiume lakini hakuna kupiga picha, Unaweza endeleza...
 
acha cc wana wa israel tukomae cz we were cursed to enjoy good life long time ago
 
yes indeed ndio sex shops
Suala la muhimu zaidi kwa sheria za Uholanzi Umalaya (prostituton ) imehalalishwa (legalized) kama ajira rasmi hivyo malaya analipa kodi kutokana na kipato chake lakini pia anakuwa na stahili zake pindi atakapostaafu nk. Hii ni tofauti na nchi nyingine mathalani Belgium ambako wao wanasema umalaya uko ''regulated'' na sio ''legalized''. Kwamba Umalaya sio ajira rasmi, hakuna malaya mwenye kitambulisho cha taifa ambacho kinasema kazi yake ni malaya. lakini serikali imeweka utaratibu ''kazi'' ya umalaya ifanyike katika mitaa maalum, na polisi wanatoa ulinzi kuzuia unyanyasaji na matumizi ya kulevya n.k
 
Basi huko hakuna raha yoyote kama kila kitu kimehalalishwa.... kwa kawaida utamu wa kitu kiwe cha kuibia.. I mean kiwe kimepigwa marufuku hahahaaa..

Mkuu kwani hadi wake za watu imehalalishwa kuwagonga???
 
Hiyo namba 6 ni uongo uliokubuhu. Hadi mbwa na baiskeli zina thamani kuliko mwanaume? Wewe mleta mada uwe unachanganya akili zako kwenye kuleta habari kuliko "copy n paste"
Heeeeee!!!!!!!
 
My favorite country!Haina ubaguzi wa rangi kama nchi nyingi za kidutch na za western,timu yao is my favorite team always!
 
Hiyo ncjo ni ya starehe maana hakuna kusumbiana
 
Back
Top Bottom