Usiyoyajua kuhusu Taifa la Uholanzi (Netherland)

Usiyoyajua kuhusu Taifa la Uholanzi (Netherland)

Ni Nchi ambayo wanawake hufurahia maisha kuliko nchi nyingine yoyote duniani kwa kupewa kipaumbele cha kwanza, wakifuatiwa na mtoto, Mbwa, Baiskeli na Mwanaume kuwa kipaumbele cha mwisho.
Wanaume wa Tanzania any comment on this
 
haa ww jamaa,,kwenye hiyo nchi kuna sifa nyiingi zimeelezwa bangi,baiskeli,likizo,ushoga n.k.
lkn ww mbona umekimbilia kuuliza kama huyu jamaa ni shoga ? kwa nini!!,

Sent using Jamii Forums mobile app
Kumbe basi ni mpanda baiskeli maarufu maana ni muoga sana kupanda ndege. Kuna mshikaji wangu kakimbia huko kisa mijaaa ilikuwa inamnyatia kila mara just imagine unakutana na jitu kama Vitgil van Liverpool mkunyenge wake halafu linakutaka mwanaume. Umesahau kuongelea vile visiwa ambavyo akina Kluvert na Gulit wametokea huko na pia jamaa ni wabaguzi sana hawa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hizo stori Ni za kweli kabisa,umeharibu pale ulipoandika BALANi badala ya BARANI
 
Kwenye hii korona sijawaona mashoga na bendera zao wakidai haki za kupatiwa matibabu...kumbe wamejaa sana huko?
 
Hawa jamaaa majina yao ndo Yale usindikizwa na "Van"?? Ruud van nestroly, Jean Claude van damme, Robin van persie
 
ngoja nifanye mpango wa visa niende zangu huko uholanzi nikatulie mpaka 2020 nakuja kuchungulia kama bado naenda zangu eritrea nikajitwalie vimwana wazuri mpaka 2025 narudi tena bongo!!!! Ccm wakiingia tena madarakani nahama kabisa na uraia!!!
Vip wanasemaje hapo Amsterdam.....
 
Ila hawa jamaa wanahusiana sana kama sio walewale
Waholanzi wanapakana na Ujerumani kwa upande was mashariki.
Waholanzi wakipondwa pindwa vibaya sana na wajerumani wakati was WWIi. Hawapatani sana.
Lugha zao zinashabihiana...
 
Back
Top Bottom