Usitumie Mafuta ya kukamulia Ng'ombe kujipaka binadamu

Usitumie Mafuta ya kukamulia Ng'ombe kujipaka binadamu

Mstahiki Mea

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2018
Posts
6,389
Reaction score
12,020
1767902306398.jpg

Bidhaa inapotengenezwa hasa ya afya huambatana na tafiti na uthibitisho wakutosha kabla ya kuruhusiwa kutumika katika shughuli maalumu iliyokusudiwa. Kubadilisha matumizi ya bidhaa ya afya sio jambo linaloshauriwa hata kidogo mara nyingi ni hatari na huweza kuambatana na madhara makubwa.

Kumekuwa na mtindo wa kujipaka mafuta ya kukamulia wanyama watu wamekuwa wakiyatumia kama mafuta ya kawaida ya kwenye ngozi . Mafuta haya yametengenezwa kwaajili ya ngozi ya ng'ombe ambayo kimsingi na kibiolojia haifanani na ngozi ya binadamu, na wala hairuhusiwi kutumika kwa matumizi hayo.

Madhara unayoweza kuyapata "Haijaidhinishwa mpaka tafiti zifanywe"

Yanaweza kuwa na kemikali au viungo ambavyo havijathibitishwa kuwa salama kwa ngozi ya binadamu

- Kwa binadamu yanaweza kusababisha muwasho, vipele, mzio (allergy), au kuziba vinyweleo

- Hayajapimwa wala kuidhinishwa kwa matumizi ya
Ya ngozi ya binadamu

- Hayana viambata na misombo inayopatikana katika mafuta ya kawaida ya kujipaka binadamu kama vitamin A , E , K na F
 
Hata hivyo ngozi ya ng'ombe ni ngumu kuliko ya binadamu
Ngozi ya binadamu haihitaji kulainishwa na mafuta ya ng'ombe kwasababu ni laini
 
Huku liwale wanapaka mwilini,wanasema ni mazuri sana na Yana lainisha ngozi,lakini swali la kujiuliza kwamba, ni ipi sehemu sensitive kati ya ngozi ya binadamu na tumboni kwa binadamu,maana kama ni mafuta ya kukamulia ng'ombe basi Moja kwa Moja yataingia kwenye maziwa na mwisho wa siku yataingia tumboni mwa binadamu kwa kunywa maziwa yaliyokamliwa kwa Kutumia mafuta haya.


Je, mafuta haya yaweza dhuru ngozi na yasidhuru vitu vya tumboni!?
 
Huku liwale wanapaka mwilini,wanasema ni mazuri sana na Yana lainisha ngozi,lakini swali la kujiuliza kwamba, ni ipi sehemu sensitive kati ya ngozi ya binadamu na tumboni kwa binadamu,maana kama ni mafuta ya kukamulia ng'ombe basi Moja kwa Moja yataingia kwenye maziwa na mwisho wa siku yataingia tumboni mwa binadamu kwa kunywa maziwa yaliyokamliwa kwa Kutumia mafuta haya.


Je, mafuta haya yaweza dhuru ngozi na yasidhuru vitu vya tumboni!?
Cc Mstahiki Mea
 
Huku liwale wanapaka mwilini,wanasema ni mazuri sana na Yana lainisha ngozi,lakini swali la kujiuliza kwamba, ni ipi sehemu sensitive kati ya ngozi ya binadamu na tumboni kwa binadamu,maana kama ni mafuta ya kukamulia ng'ombe basi Moja kwa Moja yataingia kwenye maziwa na mwisho wa siku yataingia tumboni mwa binadamu kwa kunywa maziwa yaliyokamliwa kwa Kutumia mafuta haya.


Je, mafuta haya yaweza dhuru ngozi na yasidhuru vitu vya tumboni!?
Ni swali zuri, na kwa sasa yameshika kasi, haya harufu wala hiyo miwasho nimewahi yatumia nasubilia reaction
 
Kuna watu wengine ni kama ng'ombe tu, tena wapo humu ndani. Hao nafikiri wanaweza kuyatumia
 
Elezea vizuri mafuta ya ng'ombe yanapatikanaje
Anachemshwa..
Anabanikwa..
Anakaangwa
Anakamuliwa au vp?!
 
Ni mazuri sana.
Mimi kipindi cha baridi huwa nayalundika mwilini.
 
Huku liwale wanapaka mwilini,wanasema ni mazuri sana na Yana lainisha ngozi,lakini swali la kujiuliza kwamba, ni ipi sehemu sensitive kati ya ngozi ya binadamu na tumboni kwa binadamu,maana kama ni mafuta ya kukamulia ng'ombe basi Moja kwa Moja yataingia kwenye maziwa na mwisho wa siku yataingia tumboni mwa binadamu kwa kunywa maziwa yaliyokamliwa kwa Kutumia mafuta haya.


Je, mafuta haya yaweza dhuru ngozi na yasidhuru vitu vya tumboni!?
Hili swali hata mwalimu wake wa chemia (chemistry) hawezi lijibu kama insvyotakiwa.
 
Yangekuwa na hayo madhara mf kuwasha wala yasingekuwa na hilo soko!!

Huyo anayekamua si anajipaka mikononi kabla ya zoezi LA kushika chuchu za ng'ombe au ng'ombe hupewa ajipake?

NB:Ni fursa kwa viwanda kuja na mafuta ya kupaka yasiyo na harufu 100% wahitaji ni wengi.
 
Ni mafuta mazuri sana hayo,watoto wangu wana allergy ya ngozi wakipaka mafuta ya kawaida hasa yenye vitu vingi wanatoa vipele vyekundu vinawasha wakijikuna vinawafanya kuwa na madoa meusi,nimehangaika sana kupata mafuta badae ndio nikapata mafuta fulani yanatengenezwa South Africa ni maalum kwa ajili ya watoto ila bei yake 30,000 kwa gramu 400,haya ndio yaliwakubali, mwaka jana ndio nikaona nikajaribu haya ya Topline,walipojaribu kutumia haya hayajaleta allergy kabisa na wameng'aa vizuri na uzuri haya nywele wanapakaa tu.
 
Back
Top Bottom