Usipolipa mkopo wa Branch ni nini kinakupata?


24 Megapixel

24 Megapixel

Member
Joined
Mar 2, 2019
Messages
52
Points
150
24 Megapixel

24 Megapixel

Member
Joined Mar 2, 2019
52 150
Dawa ya deni kulipa Ngosha, lima manumbu mamchele ya kutosha lipa deni, utafungwa wewe

Ila Branch nao sio kwa vitisho vile aisee, na hivyo vifungu sijui wanavitoa wapi?

Hara na wewe Ngosha 11,880 mpaka usumbuane nao kweli au hutaki kulipa?
 
mjr95

mjr95

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
5,843
Points
2,000
mjr95

mjr95

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
5,843 2,000
Hakuna kitu hapo. Hivyo ni vitisho tu na hakuna chochote kike watakacho fanya. Lakini kwanini hutaki kulipa deni unalo daiwa.???

MGC
 
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2014
Messages
4,289
Points
2,000
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2014
4,289 2,000
tishia nyau tu hiyo mkuu hawana lolote cha msingi block namba yao wasikupate.
 
Ngosha Mashine

Ngosha Mashine

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2017
Messages
271
Points
500
Ngosha Mashine

Ngosha Mashine

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2017
271 500
Kilichonichosha kulipa ni riba kubwa yaani nilikopa 10,000 me niliyotumia ni 9000 tu baada ya makato ya pesa ya kutolea ila wao niwalipe 13,080

Wapi na wapi hawapati kitu, silipi deni lao yaani wapate faida ya 4080 kweli??
 
Ficus

Ficus

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
1,457
Points
2,000
Age
32
Ficus

Ficus

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
1,457 2,000
Hili ni janga lingine chini ya jua, yaani mtu kukopa unaomba tena kwa kubembeleza halafu kulipa hutaki tena maksudi kabisa.
Si ajabu mtu huyu anamuomba Mungu abariki maisha yake wakati yeye anabomoa ya wengine.

Ndugu ni vyema ukalipa tu deni lako ni ishara ya uungwana na ustaarabu katika jamii. Vinginevyo unajitafutia laana tu kwenye maisha yako.
 
chizcom

chizcom

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Messages
2,029
Points
2,000
chizcom

chizcom

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2016
2,029 2,000
Jamaa wananitumia sms kama hizi ila wananidai 11,880 tuView attachment 1072122
katika nchi isiyo jua kukopesha tanzania itakuwa inaongoza.nimejifunza mengi kwa wenzetu sijui tulikosea wapi.
kama unaweza kukopa unajiwekea mda na hata ukishindwa unaweza kuomba mda na kuendelea na kulipa hata kukopa.
 
mankachara

mankachara

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
5,017
Points
2,000
mankachara

mankachara

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
5,017 2,000
Uliookopa ulifunga mkataba. Jiandae itakukost
 

Forum statistics

Threads 1,285,928
Members 494,830
Posts 30,879,298
Top