Usiombe kuwekwa chini ya ulinzi wa haka Ka dude

Usiombe kuwekwa chini ya ulinzi wa haka Ka dude

Galadudu

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2014
Posts
2,304
Reaction score
780
Wale mabaunsa wenye mambo kama ufunguo (yani juu amejaa halafu chini ni kama sigara) nimeshuhudia muda mfupi uliopita akitishiwa bastola baada ya kufunga cheni gari ya mzee mmoja anaesadikiwa kuwa ni mjeda mstaafu.....alikutwa ndo ameinama anaifunga kwny tairi akashtukizwa na teke la mgongo akajifanya kuja juu,mzee akatoa manati ya mzungu jamaa akawa mpole ghafla akalazimishwa afungue
 

Attachments

  • 1420205136097.jpg
    1420205136097.jpg
    20.1 KB · Views: 2,442
Safi sana mjeda!lakini hao jamaa si habari zilifika hapa wamesimamishwa au ndo wameanza tena??
 
Hako kanaweza kakakufanya kuwa millionea ndani muda mfupi sana kama ukiweza kukatumia...vile vile ndani ya muda mfupi huo huo kanaweza kakasababisa ubadilishe jina na kuwa marehemu kama ukikosea kukatumia....
 
Hako kajamaa kakikaa mikononi mwa mtu...moja kwa moja unatakiwa ufuate matakwa yake...vinginevyo kanaweza kakakusababishia ufanyiwe oparesheni bila ganzi.......
 
siwapendi wale jamaa triangle zao. mjeda kawaweza.
 
Hawa wa Mwanza wana tabia mbovu sana, huwa wanakaa sehemu wamejificha kusubiri mtu akosee kdg tu wanapigiana simu kuleta macheni yao
 
Mzungu hajakariri kasoma na kuelewa. Yani kitu ukibonyeza tu kinatoa vitu vyenye ncha kali vinavyoruka hewani kwa kasi ya ajabu sana maamaee.
 
Nimefurahi kuona kuna teke la mgongo..
Hawa jamaa wanauzi kupita maelezo.
 
Wale mabaunsa wenye mambo kama ufunguo (yani juu amejaa halafu chini ni kama sigara) nimeshuhudia muda mfupi uliopita akitishiwa bastola baada ya kufunga cheni gari ya mzee mmoja anaesadikiwa kuwa ni mjeda mstaafu.....alikutwa ndo ameinama anaifunga kwny tairi akashtukizwa na teke la mgongo akajifanya kuja juu,mzee akatoa manati ya mzungu jamaa akawa mpole ghafla akalazimishwa afungue

hao jamaa wanawaonea sana watu kama vile sio watanzania wenzao, apa arusha huwalipisha watu sh 50 000, ukikanyaga tu mstari kwenye zile parking au uwape rushwa 30,000
yaani hii january ukienda mjini unaweza kujikuta mikononi mwao na wakachukua ile schoolfees uliokuwa unapeleka bank.
viongozi wa jiji wawe wanathamini athari za hizi tenda wanazotoa jamani,
 
Mimi cku moja ilikuta wamenifungia nikawatafuta siwaoni nikapiga jeki gari, nikafunga spea nikabeba licheni Lao wanakera sana AR
 
Ina maana huyo mzee hajaona sehemu nyingine ya kupiga teke hadi anyanyue mguu mpaka akapige mgongo? Yani mtu anayedanganya wenzake simpendi!
 
ukikipata kimoja tu umeaga dunia kifo cha namna hii kizuri sana looo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom