Usiniite malaya kwani hunijui..


BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
427
Likes
3
Points
35
BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
427 3 35
Kuna posti nimesoma huku ndani na ikanifanya niandike hii mada...kwa kifupi jamaa alikutana na mwanamke kwa siku moja akamtongoza na mapenzi akapewa...basi amekuja huku ndani anasema huyo mwanamke ni kicheche...je yeye ni nani? Kwangu hilo si swali wala mada.

Kila mtu yupo bize na mambo yake na muda mwingi hasa madada zetu hawa wanatafuta pesa sio kama miaka ya nyuma..kwahiyo kama umemtongoza mwanamke akakukubalia usimuone malaya ni kwamba hana muda wa kukuzungusha au kuwa na mahusiano na wewe anachotaka ni kutimiza haja yake na kuondoka so wewe ukimona malaya ni juu yako hata wao wanahisia...

Kwa hiyo ukikutana na mwanamke akawa rahisi kwako usimuone malaya wewe mueshimu.....unajua ni taboo kwa waafrika kwa mwanamke kuwa na mwaume zaidi ya mmoja lakini wanaume wenyewe sisi hatushikiki so usimuhukumu mwanamke anaekukubalia haraka.....wewe mtazamo wako ni UPI
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
4,871
Likes
4,274
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
4,871 4,274 280
Kumbe hii nayo ni "News Alert"?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
 
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified User
Joined
Aug 7, 2009
Messages
2,453
Likes
845
Points
280
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified User
Joined Aug 7, 2009
2,453 845 280
narud badaye napita tuu,


anyway ngoja niendelee,huyo jamaa naye ***** tu, mambo sahv yamebadilika unaweza ata kutongoza wanawake watano na wote ukchapa fresh tu inategemea na afya yako ipoje. wanawake weng sahv ni cheep sana although bado wamo wanaojiheshimu.

uyo jamaa hapaswi kumlaumu huyo mwanamke.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
huh.................hbu nkanywe maji then nrudi kuchangia
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
7,941
Likes
1,636
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
7,941 1,636 280
Mimi akinizungusha ujue atanipoteza,
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
hili neno malaya ni neno lenye maana chungu nzima

kutoka jamii moja kwenda nyingine
wengine ni msichana anaejiuza
wengine ni msichana asiye na mume mwenye umri wa kuwa na mume
wengine hata msichana mwenye boyfriend nimalaya
wengine hata kuvaa kimini ni umalaya
wengine..............the list is endless
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
33
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 33 145
we naona unajaribu kutumia tafsida haya basi tumuite muokoa muda "TIME SAVER" lakini kwangu mimi she is just a B_i_t_c_h very sweet b_i_t_c_h
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,905
Likes
13
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,905 13 145
Inaonekana na wewe ni wa style hiyo. Badilika, magonjwa ni mengi siku hizi.
 
BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
427
Likes
3
Points
35
BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
427 3 35
Inaonekana na wewe ni wa style hiyo. Badilika, magonjwa ni mengi siku hizi.
kuna watu wananalilia uhuru wa kutoa mawazo lakini hawajui inamaana gani! au gender balance kwamba mwanamke na mwanaume ni sawa. ukiangalia kwa mapana hakuna kitu kama hicho, wengi wanaonyanyasa wanawake utakuta ni watu wa dini au hawana elimu. dont judge me bro coz u dont know me!
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
33
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 33 145
kuna watu wananalilia uhuru wa kutoa mawazo lakini hawajui inamaana gani! au gender balance kwamba mwanamke na mwanaume ni sawa. ukiangalia kwa mapana hakuna kitu kama hicho, wengi wanaonyanyasa wanawake utakuta ni watu wa dini au hawana elimu. dont judge me bro coz u dont know me!
<br />
<br />
kwa mtazamo wako ulivyouonyesha kuhusu kukubaliwa haraka kwa nia njema ya kuokoa muda hasa ukizingatia time is money,atleast he knows you...teh teh!
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,122
Likes
1,796
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,122 1,796 280
kuna watu wananalilia uhuru wa kutoa mawazo lakini hawajui inamaana gani! au gender balance kwamba mwanamke na mwanaume ni sawa. ukiangalia kwa mapana hakuna kitu kama hicho, wengi wanaonyanyasa wanawake utakuta ni watu wa dini au hawana elimu. dont judge me bro coz u dont know me!
dont knw your name either,...........ahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!..hala hala mti na macho
 
O

Old Moshi

Senior Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
118
Likes
1
Points
35
O

Old Moshi

Senior Member
Joined Jul 31, 2011
118 1 35
I dont understand this thing: kwa nini mwanamke anayetongozwa akakubali siku hiyo hiyo anaitwa malaya wakati mwanaume aliyetongoza haitwi malaya? Does it mean umalaya kwa mwanaume sio kosa au ni sifa? Nisaidiane jamani
 
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,149
Likes
216
Points
160
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,149 216 160
women zamani walikua wanapenda GAME, PLAY HARD TO GET...ilaa anae nisumbuaa sanaa,lazimaa ntamuumizaaa baadae,kulipizaa kisasiii,unajuaa ile ooh..mi sikutaki,ooh mara sinaa na fasiii penzi langu linazidi kuporomokaa kamaa lilikua 20% linaa shukaaa hadiii 3.5%.mwisho wasiku kwakuwaa nilipotezaa mda kumfataa lazimaa nisumbukee mpaka ni mgetii ni myuziii kama bigjiii then ni mtemee.ilaaa GAL AMBAE NTAMWAMBIA ISIA ZANGU na kunielewa haraka bilaa kunipaa jeraha na usumbufu,uwagaa nawapendaa sanaa na tunadumu na kuwaishimu sanaaa
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
duh hii sasa balaa kwa hiyo wasichana wa kisasa hawataki kupoteza muda wkija kumi twende fasta muda usipotee weeeee angalia sana utamegwa kila kukicha lazima uwe namsimamo na chaguo lako kuxxxxxxxx
 
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,663
Likes
11
Points
135
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,663 11 135
we naona unajaribu kutumia tafsida haya basi tumuite muokoa muda &quot;TIME SAVER&quot; lakini kwangu mimi she is just a B_i_t_c_h very sweet b_i_t_c_h
<br />
<br />
he he he kwani muhusika ni mmoja si wawili,wote ni malaya mwanamke na mwanaume,coz kwani mwanaume gani anayejiheshimu na mwenye akili timamu atakutana 2 na mdada na kulala siku hiyo hiyo?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Wanawake nao wanahisia. Ana miezi kadhaa kitu hakizamishiwa kitu halafu wewe unatokea unafikiri atakataa. Wewe lengo la kumfata ni ili akubali upige mambo, akikataa ana ringa!. Nawapenda sana wanawake wa aina hiyo.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
mimi i think kwamba vitu vingi vimekwishajadiliwa hapa MMU...

au vipi ndugu yangu wa ukweli The Boss?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
mmmmhh hapa ndipo utagundua vicheche wakishapata wanachokitaka..

kila mmoja na comment zake..
 

Forum statistics

Threads 1,214,248
Members 462,615
Posts 28,506,412