usingizi wa alcohol!


M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2010
Messages
744
Likes
59
Points
45
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2010
744 59 45
mausinhizi ambayo yanasababishwa na alcohol nimabaya, yaan alcohol ikikata tu, na usingizi kwao. Tangu saa kumi nimebakii narandaranda tu kwenye forums humu JF na hauna dalili za kurudi hata niufurahie wa asubui!

Sitaki tena pombee oooo haiyoo, sitaki nakataa. Oooh haiyoo...*2.
 
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2009
Messages
1,385
Likes
344
Points
180
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2009
1,385 344 180
Hooohoo hoooo...gonga mzinga mwingine wa konyagi umalizie usingizi mkuu
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,611
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,611 280
Asprin mpenzi umeamka salama?
 
Last edited by a moderator:
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,731
Likes
52
Points
145
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,731 52 145
mzawahalisi umeamka au ndio usingizi umekutembelea?

ha ha ha ha ha. walevi bana
 
Last edited by a moderator:
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,349
Likes
131,919
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,349 131,919 280
Ushauri wa bure next time lala na activator ya wine ya kiroba inaitwa burudani! Ukipanda kitandani weka kiroba chako chini ya mto ikigonga tisa kamili Usiku ni lazima ucngiz utakata tena unakata mazima, peleka mkono wako chini ya mto toa kiroba chako cha burudani kinyonye chote bila kupumzika rudisha bichwa kwenye mto fumba macho pata uhondo
 
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2010
Messages
744
Likes
59
Points
45
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2010
744 59 45
We Amu asprin katoka wapi hapa?,
Vivian kufika saa kuminambili narobo nckujua kilichotokea kidogo nichelewe kazini nimeshtuka saa Moja na simu tupa kule! haya mavitu inafaa nipige siku kama ya leo hata ikipitiza kesho haina mbaya.

Ha ha ha Mshana Jr ushauri wako mzuri, tena siku hizi nimeona viroba vya Amarula vinaitwa Zanz sijui Zenji nadhani itabidi niweke stock Chumbani.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,349
Likes
131,919
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,349 131,919 280
We Amu asprin katoka wapi hapa?,
Vivian kufika saa kuminambili narobo nckujua kilichotokea kidogo nichelewe kazini nimeshtuka saa Moja na simu tupa kule! haya mavitu inafaa nipige siku kama ya leo hata ikipitiza kesho haina mbaya.

Ha ha ha Mshana Jr ushauri wako mzuri, tena siku hizi nimeona viroba vya Amarula vinaitwa Zanz sijui Zenji nadhani itabidi niweke stock Chumbani.

Mkuu umenifaa sana hicho kiroba cha amarura nilimuona jamaa anakinyonya mitaa ya gongo la mboto ila nikaona noma kumuuliza, yaani sasa ivi fasta naenda kukitafuta ,hv kinauzwaje?
 
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2010
Messages
744
Likes
59
Points
45
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2010
744 59 45
sijajua vinauzwaje, ila ni vizuri kwa yale maclub yanayo tuuzia vinywaji mara nne ya bei. Ukiviweka mfukoni hata watumie mashine gani hawavikamati, ukizama unaomba Ice kwenye glass unajifanya mkemia saaafi. Huku unakula burudanii mshana jr
 
Last edited by a moderator:
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,033
Likes
2,583
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,033 2,583 280
sijajua vinauzwaje, ila ni vizuri kwa yale maclub yanayo tuuzia vinywaji mara nne ya bei. Ukiviweka mfukoni hata watumie mashine gani hawavikamati, ukizama unaomba Ice kwenye glass unajifanya mkemia saaafi. Huku unakula burudanii mshana jr
mzawahalisi we mzoefu aisee
 
Last edited by a moderator:
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
197
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 197 145
^^
Chezea pombe wewe unaweza piga mtama mti.
Au unalala mtaroni ukiulizwa mbona umelala hapa? unasema nilikuwa napiga pushup
^^
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
^^
Chezea pombe wewe unaweza piga mtama mti.
Au unalala mtaroni ukiulizwa mbona umelala hapa? unasema nilikuwa napiga pushup
^^
hahahahahahaaa, REST IN PEACE POMBE!!!
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
197
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 197 145
hahahahahahaaa, REST IN PEACE POMBE!!!
^^
I rest in hell kabisaaa Mambo ya kula chakula cha usiku kinapitiliza utadhani kuna lami !!
Halafu unaona wake watano watano kumbe ni mmoja tu.
Loo! To hell
^^
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
^^
I rest in hell kabisaaa Mambo ya kula chakula cha usiku kinapitiliza utadhani kuna lami !!
Halafu unaona wake watano watano kumbe ni mmoja tu.
Loo! To hell
^^
hahaha!!!!!! Ilikutokea nini?
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
^^
Mi na pombe ni kama mbingu na ardhi,
Nawaona tu jinsi wanavyopiga hatua 7 mbele 10 nyuma huku wanaimba Ya nini Malumbano.
^^
nilifikiri niko peke yangu, safi sana
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,305
Likes
1,698
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,305 1,698 280
^^
Chezea pombe wewe unaweza piga mtama mti.
Au unalala mtaroni ukiulizwa mbona umelala hapa? unasema nilikuwa napiga pushup
^^
Kuna jamaa aliwahi kulala kwenye Miiba,ile anashtuka Dogi linamlamba matapishi yake.Jamaa akalalamika.Mbona hii Gesti niliyolala ina Kunguni hivi..??Na huyu mpenzi anayenikiss ni yupi..??
 

Forum statistics

Threads 1,273,057
Members 490,259
Posts 30,469,138