Wewe govi nini?mbona umewaka sana broNani kapanic hapa. Ufinyu wako wa exposure unakufanya uonekane mshamba flani.
Wewe hebu eleza faida zipi za kutaili na umefanyia uchunguzi wapi?
Acha propaganda zisizo na utafiti utaendelea kuwa mtumwa kifikra.
BAVICHA akili zenu baasi tu, kichapo cha oct 25.2015 kinawakuna mpaka sasa yaan mnahukum kila mkoa eti ccm, mgombea wenu ndiyo aliyewagharimu mtahukum watu bure they had their own choice, mnataka kuwalazimisha watu wamwabudu ngombale, ufipa buanaMkoa wa CCm huo
Mie siku moja nilipanda mitaa ya VETA, kuna kamlima, mwishoe akawa wazi akaniambia naomba ushuke kidogo tumalize huu mlima halafu utapanda tuendelee na safari😀Hahaha, zile daladala ni kwere, ukute sasa ng'wanangosha kasimamia speed M10/Sek
Unatujaribu?? Haki sisi hatujaribiwi tena koma kabisa kuleta fyoko fyoko na mkoa wetuNi mkoa unaoongoza kwa ndoa za utotoni,
Ni mkoa ambao ndani ya miaka 10 iliyopita ni miongoni wa inayoshika nafasi za chini kitaaluma
Ni mkoa unaoongoza kwa mauaji ya vikongwe
Ni mkoa unaoongoza kwa mauaji ya Albino
Ni mkoa ambao wakazi wake ni wafugaji wakubwa lakini wanaishi katika umaskini uliotukuka
Endelea.......................
Wakaribie na upongoji napataikana apaYap yaan wanaume wenye nguvu zao bwana ....bao moja tu hoi....sio wa mkoa fulan( ) mabao 6 kama umetekenywa akuuuu
Karibuni ngokoro yetu
Kwenye hilo LA umaskin, I beg to differ, wangapi huko shy hawawezi Ku afford Milo 2 kwa siku, wangapi wanashindwa kununua mahitaji ya lazima ukfananisha na DSM au coast?Ni mkoa unaoongoza kwa ndoa za utotoni,
Ni mkoa ambao ndani ya miaka 10 iliyopita ni miongoni wa inayoshika nafasi za chini kitaaluma
Ni mkoa unaoongoza kwa mauaji ya vikongwe
Ni mkoa unaoongoza kwa mauaji ya Albino
Ni mkoa ambao wakazi wake ni wafugaji wakubwa lakini wanaishi katika umaskini uliotukuka
Endelea.......................
dah..umeniwahi mkuu m mwenyewe nilitaka nijue..yupo ngokolo ipi..ya mitumbani au fanta videoMrembo Ngokolo sehemu gani tusalimiane tafadhali!
mkuu unasimuliwa au ulishafika..unaujua mto mhumbu wewe..Ni mkoa wenye malambo mengi na hauna ziwa wala mto.
mangosha ze donMalijali ndio viumbe gani hao?
Kunaziwa linaitwa kitangili lipo mpakani na singida.mito inayo mitatu mikubwa ambayo ni kidalu,mhumbu na manonga.mito midogo IPO mingi sanaNi mkoa wenye malambo mengi na hauna ziwa wala mto.
Nyahanga "A" au "B" mkuuNi mkoa ambao nilipata elimu yangu ya awali, Nyahanga by then, Ahsante Mwl Lukago, Sekazoya, Mpigahodi & Paul
amesema Ngokoro na sio Ngokolo!! Mbona unamuhamisha tena!!??Mrembo Ngokolo sehemu gani tusalimiane tafadhali!
Fanta videodah..umeniwahi mkuu m mwenyewe nilitaka nijue..yupo ngokolo ipi..ya mitumbani au fanta video