mchungaji7
Senior Member
- Feb 2, 2017
- 187
- 404
- Thread starter
- #41
Ni vyema kuwa wazi ili usaidiwe nduguDuh!!
Hii jf ni kiboko..
Mpaka mchungaji anapigwa msako.
Ni vyema kuwa wazi ili usaidiwe nduguDuh!!
Hii jf ni kiboko..
Mpaka mchungaji anapigwa msako.
unajitetea kwa johnn ili akuoe wakat ana mke tayali ahaaaaaHaswaa. umenena vyema. ubarikiwe
AmenNawe pia mpendwa....
Usiwapoteze wenzako, hiyo ni roho ya husda. Ona mchungaji mwenzako: Ripoti Kamili Ya Mchungaji Aliyeoa Mke wa Muumini, Aongea na RisasiYeyote anayefanya tendo la ndoa nje ya ndoa anafanya jambo linalomchukiza Mungu...acha Mara moja
We ndo huwa unafanya hivo?Swali lako ni zuri sana , ukihisi vihamu wewe funga na kuomba vitakimbia vyenyewe
Usipotoshe mkuuNje ya ndoa!unaitwa uasherati.
Uliadimika mwalimuMchungaji bwana asifiwe, umeoa?
Hivi si kuna kutubu? Kama hakutakuwa na dhambi kwa nini uwepo msamiati wa neno kutubu.Na kwa dhambi hii wengi watakwenda jehenamu
jamani. khah. kwa hiyo wote waliocoment wanataka kuolewa. ndoa ni bahati.unajitetea kwa johnn ili akuoe wakat ana mke tayali ahaaaaa
Ni kweli nitaliombea lije kwangu, sema Amina tafadhaliHahahaha! Binti hilo jambo huwa halina kanuni
Huyu kapindaYaani wamtusi mpakwa mafuta wa Bwana?
Ndiyo huwa nafanya hivyo mwili ukiutesa kwa njaa unaondoka na tamaa za uzinzi..kama unaona tamaa inakuja Mara kwa Mara ni vyema ukaolewa au kuoaWe ndo huwa unafanya hivo?
Vinakaa Pembeni tu huo muda wa kuomba maombi yakiisha vinarudi kwa speed ya 4G
"kiu dawa yake maji tu "
KaribuAmen
Alieoa akatenda nje anazini, ambae hajaoa na anafanya huyo anafanya uasheratiNje ya ndoa!unaitwa uasherati.
Wewe acha hizo, si wote wasemao bwana bwana watauona ufalme wa.... Je hapa Sakayo alikuwa anafanya nini : Ref Kila tukiwa faragha na mchumba uume unasinyaa ghaflaKbsa binti mwema ..zinaa ni ya kukimbia wala si ya kukemea
Mchungaji changamkia hiyo fursa chapu chapu, Evelyn ni mrembo sana!Hapana bado sijaoa Evelyn Salt
Kwa maelezo hayo upo sahihi bintiAlieoa akatenda nje anazini, ambae hajaoa na anafanya huyo anafanya uasherati