Tresor Mandala
JF-Expert Member
- Aug 20, 2010
- 47,009
- 100,227
Sisi maandunje tutakua wageni wa nani?Tumekusikia
Usiku mwema kwa wanaume wote warefu kuanzia futi 6 na zaidi, you guys are so appealing
Hapana baba hakunikusudia mimi...kuna aliyekkusudia nafikiri
Huyu behaviorist nishakzoea na hii kauli yake
Piga kelele kwa Babu yake Chakoriiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!
Lips ya Taifa kuna kilichoharibika kwani?[emoji15][emoji15][emoji15]Wewe ni mchokozi
Hakuna kinachoharibika Chief ila sio za kwangu...hiyo ndo shida..Lips ya Taifa kuna kilichoharibika kwani?
Rafiki tutaenda china kufanya mambo usiwe na hofuHakuna kinachoharibika Chief ila sio za kwangu...hiyo ndo shida..
Woooozaaaaahhh🧚♀️🧚♀️🧚♀️🧚♀️🧚♀️🧚♀️Safari ni lini nianze jitayarisha??Rafiki tutaenda china kufanya mambo usiwe na hofu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Woooozaaaaahhh[emoji3344][emoji3344][emoji3344][emoji3344][emoji3344][emoji3344]Safari ni lini nianze jitayarisha??
Ukimkuta wa hivyo Mara nyingi huwa na kitumbua kimetuna, yaani mashavu yamejaaAsa usiombe ukutane na binti mwenye lips nene afu miguu imejaa jaa wenyewe wanaita guu la beer
Mungu asimtupe sana ampe na rangi ya chocolate
Apo lazim ujione mwenye bahati
Kweli , " evidence ni CONNECTION .
"
Sie wafupi tulikesha jana.Tumekusikia
Usiku mwema kwa wanaume wote warefu kuanzia futi 6 na zaidi, you guys are so appealing
[emoji23][emoji23][emoji23]mimi nalingana na Hasheem Thabit Urefu ninafaa kuwa na Girlfriend wa aina ganiTumekusikia
Usiku mwema kwa wanaume wote warefu kuanzia futi 6 na zaidi, you guys are so appealing
Sipiti ❤Wangu nakausha.😅😅
Sana mkuuKweli Chakorii yupo vizuri