usikose world cup 2014 na ligi zote miezi ya mbele

usikose world cup 2014 na ligi zote miezi ya mbele

DSTV bongo naona wanacheza, au wanawapotezea tu maana kumkamata mtu kama wewe wiki moja nyingi, na kutafuta wote uliowauzia na kuwachimba biti maana its illegal... Sawa DStv wana hela, lakini support yenu ndo itafanya wawepo, walipe wafanya kazi mishahara, wakuze huduma zao ikiwezekana bei zishuke... Nimekua nimeachana na utotonwa cracking system za watu, siku hizi nanunua original.. we najua njaa ndo inasumbua ila piga bac kdg acha tumie hela kufungua biashara nyingine legal ambayo haina risk ya kukamatwa... Yani ningekua msimamizi DSTV bongo ningehakikisha nchi inasafishwa..

Nitajie kifungu cha sheria katika katiba ya Tanzania kinachozungumzia hili unalolipigia debe. Ongea point kama Mnyika vile sio unapiga kelele kama Seif Sharif
 
Ndugu zangu, ukweli lazima usemwe. Huyu munjy1 ni tapeli na muongo mkubwa sana, ninacho mlaumu ni kuwa aliahidi kua g6 zote kwake utapewa ac ya mwaka1 bure wakati huo ac alikua anauza 18k, muda wakuweka akawa anataka 40k, pia anadai anadeal moja kwa moja na wachina wakati ni muongo. Kama kweli m2 atanunua hivi v2 ni kweli ni kama kamali, pia kuna njunwa wamavoko, m2n, Paje nk wote biashara yao1 wanavuna pesa wanakuacha na maumivu, bora uweke AZAM TV kama kigezo ni mpeg4.
Kumtapeli mtu ni kukulipa pesa halafu usimpatie kitu au kumuuzia mtu Cheni bandia
Jee yuko mtu alowahi kunilipa au kumlipa muuzaji yeyote kati ya hawa uliowataja then asiwapatie kile anachokiuza?
 
Last edited by a moderator:
tena jamaa anatakiwa apigwe ban mana bado anaendeleza utapel humu huyu munjy1.
Hebu anzisha kampeni ya kiwa nipigwe ban na JF halafu tuone utapata support, sijavunja masharti na vigezo vya JF na ndio maana naendelea kuwepo ila niliahidi tu sitacomment kitu Chochote kuhusiana na ninachouza na ndio nikaweka link ya blog yangu na nikaweka na namba za simu katika blog yangu.
 
Nakuhakikishieni wakati wa world cup ndio mtavitupa kabisaa maana sasa dstv ndio watakua wanabadili security zao kudisturb wezi kama hawa wachina ili watu watumie dstv
Kila siku mtaambiwa sijui server down mara maintenance mara hivi vile blah blah tu
Guyz dont west your time bora kununua star times kama ni swala la kombe la dunia wataonyesha karibu mechi zote

Likibumu atakacho wajibu huyu mkuu ni sio mimi ni wachina wakati kashatia chake mfukoni

Kikikata world cup nitafute nikupe tunzo yako milioni 1. Waswahili wanasema wewe ukikiponda mwenzako anaomba dua akipate. Tumieni google search muone hivi vitu vinavyosifiwa Ulaya, Marekani, Asia na Africa wapondaji wakubwa ni wa TZ kama wewe ambao hata tanesco unalipia kihalali na umeme unapozimwa unabaki kulalamika bila kuchukua hatua na ndio maana hatuendelei. Maji unalipia halali na unakaa wiki 3 au miezi mitatu hayatoki na ikifika siku ya kulipa wanakuja kukata huna hatua unayochukuwa. Ila dhambi tukifanya sisi ambao tunajitahidi kusaidia watu kulipia bei nafuu.
 
Hujamtendea haki munjy1 kwa kumuita tapeli na mwizi maana hajawai kumuibia au kumtapeli mtu. Ukinumua haya madude ya kichina hayana mkataba, kila mnunuaji analijtambua hilo. Ukitaka uhakika nunua ds*tv.
Kaka usijali hayo majina ni kitu cha kawaida hawajaanza wao walianza Wakiristo kumwita Yesu mchawi na wakafikia kumsulubu msarabani lakini hadi leo wanamfuata na sote tunamkubali kuwa ni mtume wa Mungu. Aliitwa Muhammad mchawi na kutukanwa hadi na wajomba na Ami zake na hatima yake mpaka leo tunamkubali kama ni mtume wa Mungu. So wasikushughulishe wala usibishane nao
 
Kaka Ibra lazima ujue kuna watu categories tofauti kuna wengine wanaacha Premium ya DST> kuja kuendekeza hivi vidude na kuna wengine watumiaji wa startimes unaamua kufunga hiki kidude....
Kumbe kwa yule aliyezoea premium akifunga hiki kidude lazima hakione magumashi....ila ukweli kuna wengine wanavi-enjoy mfano mimi naki enjoy maana sitegemei kufunga DST> ya makaburu mpaka nakufa nenda kwenye forums za Facebook uone watu walivyo ridhika na hali hiyo...
Hivo wewe fanya maamuzi kama unataka kununua nunua ili mradi wameshakwambia unaweza kuona mwezi mzima bila usumbufu lkn siku kikizima hata week we kubaliana na hali maana kitu chenyewe kinauzwa kwa hela ya kutupwa ukilinganisha na level ya enjoyment utakayo pata(neglecting frustrations kikiwa down)



Kaka hivi vidude vina account ya mwaka lakini sio kwweli kwamba mwaka mzima utaona picha there is no even 75% server uptime Guarantee



Huu sio uchafu mimi nimefunga kwangu maana nina Unlimited internet na stream Bein sports zote,naweza kuangalia video youtube ila interst yangu kubwa ni IPTV sikosi match hata siku moja
Ukiwa na hivi vidude ni kuwa creative mimi kwangu nimefunga dish moja kubwa lina LNB nyingi tu moja ya DST>, nyingine kwa ajili ya channel ya IRIB ambayo huonesha soka za Ulaya maana sitaki frustration kuangalizia ball kule SS3 maana inaweza zima na pia nimefunga LNB nyingine napata Local channels bure kabisa maana ni FTA

Kumbe hivi vidude haviwezi kemewa maaana ni FTA receiver sawa na FTA kama Wiztech,Astrovox na SRT/stong decoders



When you invade someones system expect one day you will be knocked out
Sasa nakushangaa unanua kitu cha kuchakachua bila kujua Risk side ya hivi vitu
Anywayz kuwa mbunifu itumie kuangalia FTA IRIB wanaonesha channel nyingi sana za mpiara na kombe ladunia zitakua nyingi kama sio zote



Kaka go ahead wasikukatishe tamaa kama hauna uwezo wa Kulipia DST> premium hivi vidude utavi enjoy na zaidi yaa yote kama umefunga dish la foot sita na kuweka LNB ya Local channels na DST> utafaidi maisha hakuna mfano vikiwa hewani utafurahi unatajenga heshima kwako vikizima unaendelea kuangalia Local channels
Isitoshe receiver za QSAT zimeimarishwa hivo huduma kuanzia leo ni nzuri kuliko maajabu
usifate maneno ya watu take risk hautopoteza chochote maana ni MPEG4 ya kisasa inaweza kuweka BISS Keys,CCcam.Newcamd/Mgcad unaweza kuangalia IPTV na youtube na yOUPORN ni wewe kuwa creative



Kila mtu kapewa akili na utashi kwa nini umkatishe tamaa mtu mwenye nia
Zaidi ni wewe kumuonesha DARK side pia na kumuonesha POSITIVE side ya hivi vitu na sio kumshika mfukoni kwa hela yake....
Unapovamia system ya mtu e.g kuangalia dst> bila uhalali lazima utegemee na wenye AKILI siku zote kabla ya kununua nauliza anaelekezwa



Kaka kuwa creative kama wakenya nenda kwenye Pinned posts kule uone wakenya walivyo wabuninifu kwa nini tutegemee tu PAY TV wakati na FTA ziko tena nzuri
World cup si ajabu ikaoneshwa baadhi ya match mpaka CCTV ambazo ni FTA
Ukinunua hivi vidude lazima uwe na Alternative kama kufunga FTA ili usikatiiwe na matngazo



Hivi vitu vitamu sana vikiwa hewani
Kwa wale ambao hatuwezu kulipia DST> tumeridhika kabisa
Hela niliyotoa na ninachokiona vinaendana kabisa



Pole sana kwa kugombana na kaka yako lakini kwa nini haukumueleza kuwa kuingia katika sytem ya mtu kuna siku unaweza kushushwa


Mara ngapi mtu ameenda CRDB akaambiwa system iko down tena una shida kubwa na isitoshe ni jmosi labda ndo siku hiyo uko free wakakwambia urudi jumapili....

je kama system ya hela yenyewe inaenda down isiwezekane vipi kwa system ya dongle inayochakachua DST>

Mbona TANESCO wanazima wanazima umeme tena kwa mji wa viwanda kama Dar na umeme ndo mtaji wa watu wengi hapa mjini mbona tunavumilia na ukirudi tunaendelea na maisha

NO SYSTEM CAN BE 100% EFFICIENT acheni longo longo kama sio wasomi vile atimes a system must go down for better services

njunwa wamavoko nashindwa kuchangia chochote maana ushamaliza kila upande na mwenye akili timamu basi wala hatarudi nyuma na wala hataenda kununua premium ya dstv atawafuata wachina. Heshima yako mkuu nakushauri wala usiwajibu hawa wanaongea maneno ya kejili na kifedhuli ila tuwajibu wanaouliza maswali yenye akili na ukizingatia hili ni Jukwaa la Tech. But pia tusiwawekee wazi kila kitu humu kwa kuwa wengine ni vibaraka na ndio maana mimi katika blog nimeweka moderation ya comments. Tuongee only vitu vyenye manufaa kwa watumiaji na wanaotaka kuanza kutumia.
Heshima kwako sana
 
Last edited by a moderator:
njunwa wamavoko nashindwa kuchangia chochote maana ushamaliza kila upande na mwenye akili timamu basi wala hatarudi nyuma na wala hataenda kununua premium ya dstv atawafuata wachina. Heshima yako mkuu nakushauri wala usiwajibu hawa wanaongea maneno ya kejili na kifedhuli ila tuwajibu wanaouliza maswali yenye akili na ukizingatia hili ni Jukwaa la Tech. But pia tusiwawekee wazi kila kitu humu kwa kuwa wengine ni vibaraka na ndio maana mimi katika blog nimeweka moderation ya comments. Tuongee only vitu vyenye manufaa kwa watumiaji na wanaotaka kuanza kutumia.
Heshima kwako sana

dah yani ela umekula na bado unasema tuna maneno ya kifedhur dah ubarikiwe na uongezewe ulipopungukiwa wengne matus hatuwez. asante sn.
 
Last edited by a moderator:
njunwa wamavoko nashindwa kuchangia chochote maana ushamaliza kila upande na mwenye akili timamu basi wala hatarudi nyuma na wala hataenda kununua premium ya dstv atawafuata wachina. Heshima yako mkuu nakushauri wala usiwajibu hawa wanaongea maneno ya kejili na kifedhuli ila tuwajibu wanaouliza maswali yenye akili na ukizingatia hili ni Jukwaa la Tech. But pia tusiwawekee wazi kila kitu humu kwa kuwa wengine ni vibaraka na ndio maana mimi katika blog nimeweka moderation ya comments. Tuongee only vitu vyenye manufaa kwa watumiaji na wanaotaka kuanza kutumia.
Heshima kwako sana

Mnasifiana ujinga wewe na njuwa shame to you
 
Last edited by a moderator:
Mkuu hawa majizi mawili yanapongezana hayatupati tena

Hamna lolote nyie ni wivu wa kike ndo unawasumbua mmeona jamaa kapiga hela ya maana ndo mnawattack bila sabab za msingi..km unajitambua kuwa unaibiwa mbona humjawashambulia mafisad waliolundika pesa zenu Uswiz? MTU yeyote anaejua vizur technologia hii hawez kumshambulia Munjy kamwe..In fact hamjui lolote ndo maana mnareact ovyo ovyo!!
 
hivi QSAT bila ya kununua account ya mwezi, haiwezi kutumika kama FTA receiver kupata channels? Njunwa
 
Last edited by a moderator:
Hiv ukinunua Simcard kwa Wakala wa mtandao husika na ukasajiliwa then ukaanza kutumia baadae unaambiwa namba unayopiga haipo au haipatkan au inatafuta mpaka inafail!! je utamlaumu nani??
 
kwenye dongle uwezi kunitoa. Hawa makaburu wachangieni nyie mie ni full kuchakachua. Munjy1. M2n. Njwuna wamavoko .paje endeleheni kuleta updates za qsat.g6.na xmasta hawa walopokaji wametumwa na makabulu tena wamepewa buku 7 hawa achaneni naooooo....
 
Naitaji maelekezo ya kuweka new account ya avatarcamhd kwenye xmaster 2......?
 
Hamna lolote nyie ni wivu wa kike ndo unawasumbua mmeona jamaa kapiga hela ya maana ndo mnawattack bila sabab za msingi..km unajitambua kuwa unaibiwa mbona humjawashambulia mafisad waliolundika pesa zenu Uswiz? MTU yeyote anaejua vizur technologia hii hawez kumshambulia Munjy kamwe..In fact hamjui lolote ndo maana mnareact ovyo ovyo!!

kosa vtu vyote pewa UPEO, fedha za uswis wap na wap na haya? yote ya yote username yako tu tayar inaonyesha kuwa upo kundi la mbwa mwitu. hapa hakuna michakatoh nenda vijiwen huko.
 
Hiv ukinunua Simcard kwa Wakala wa mtandao husika na ukasajiliwa then ukaanza kutumia baadae unaambiwa namba unayopiga haipo au haipatkan au inatafuta mpaka inafail!! je utamlaumu nani??

mfano umekaa kimchakato.
 
hivi QSAT bila ya kununua account ya mwezi, haiwezi kutumika kama FTA receiver kupata channels? Njunwa

Qsat ni Mpeg4 receiver unaweza kuitumia kama FTA kulingana na size ya dish na uelekeo uloweka. Soma maelezo ya numa haoo aliweka Njunwa wamavoko. By the way Qsat hawauzi account za mwezi bali ni mwaka 1 na unapoingia katika setting menu unaona expire date.
 
Last edited by a moderator:
Naitaji maelekezo ya kuweka new account ya avatarcamhd kwenye xmaster 2......?

Mtafute njunwa wamavoko atakuelewesha but mean time usije ukaweka account kwanza mpaka uibadilishe software hiyo xmaster na kuweka Rom ya Qsat. Njunwa anaweza kukupatia vyote hivyo plus hizo account hata kwake utapata kwa bei nafuu kidogo kulinganisha na bei za China za hizo avatarcam, naongea hivyo kumaanisha anachukuwa account nyingi anapata punguzo la bei na ndio maana anauza bei nzuri ukiingia kwa wanigeria avatarcam hazishikiki bei juu kiyama.Hata kwangu avatarcam itakuwa bei kubwa maana sina hizo account kwa sasa na ukinunua 1 tu kwa wachina ni maumivu tena hususan sahivi Kombe la dunia lipo karibu ila hiyo account hata kama itauzwa dola 100 kwa mwaka basi ni cheaper mara 200 kulinganisha na mkaburu
 
Last edited by a moderator:
njunwa wamavoko nashindwa kuchangia chochote maana ushamaliza kila upande na mwenye akili timamu basi wala hatarudi nyuma na wala hataenda kununua premium ya dstv atawafuata wachina. Heshima yako mkuu nakushauri wala usiwajibu hawa wanaongea maneno ya kejili na kifedhuli ila tuwajibu wanaouliza maswali yenye akili na ukizingatia hili ni Jukwaa la Tech. But pia tusiwawekee wazi kila kitu humu kwa kuwa wengine ni vibaraka na ndio maana mimi katika blog nimeweka moderation ya comments. Tuongee only vitu vyenye manufaa kwa watumiaji na wanaotaka kuanza kutumia.
Heshima kwako sana


Huyu njunwa wamavoko anafafanua kwa busara utadhani biashara hii ni yake kumbe ni mdau tu....mkuu munjy1 jifunze lugha ya staha na ujitahidi kujibu hoja maana wengine sio wateja wako ila lugha utumiayo na customer (s)care yako inaweza kutuvuta au kutukimbiza.
big up njunwa wamavoko
 
Last edited by a moderator:
Kumtapeli mtu ni kukulipa pesa halafu usimpatie kitu au kumuuzia mtu Cheni bandia
Jee yuko mtu alowahi kunilipa au kumlipa muuzaji yeyote kati ya hawa uliowataja then asiwapatie kile anachokiuza?
Utapeli ni pamoja na kutoa maelezo ya uongo ili kurahisisha uvunaji wa fedha halamu! Mfano tangazo hili unawapa uhakika kua utendaji kazi utakua 100% wakati ni 40% tena kwa mazabe. Kuna ----- amemtaja Arselona anauza strong kwa 250k, ni bora ununea hiyo maana hamna ulaghai.
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom