Nadhani mpaka sasa wadau watakubaliana na mimi kuwa bado wengi wanataka na wanaupenda uwepo wetu na hata nyote watatu
Mayu deecharity na wenzenu bado munataka huduma zangu na ndio maana munajitia kutoa msamaha kisa nimewaomba namba zenu ili niwatoe katika huduma hii kiroho safi ila mumeona hilo ni zito zaidi kuliko hizo account mnazotaka. Tatizo linakuja account zipo ila G6 bado ipo majaribioni inakuja na kukata. Na wachina walitoa ahadi mwanzo ya kutoa account bure na ndio na mimi nikaahidi hivyo ila walipobadilika nilitoa hizo taarifa na katika blog na kwa sms kuwa bei zao wamepandisha ila mimi nimezinunua na kuziuza bei rahisi na ushahidi wa hilo niliwakataza watu wote wasinilipe kwanza account hadi server zao zikae sawa, jee taarifa hizo hamkuzipokea?? Na nikasema pia server itapokaa sawa kuwa nitazipunguza bei zaidi jee pia taarifa hiyo hamjaipokea?? By the way sitaki kuendelea kuongea sana as nilivyowaambia sitaki kutowa info humu jamii forums ila waulizeni wote ambao waliokuwa wakinunua hivo vikopo nilipoanza kuleta Qsat jee siwapi warning kwanza kuhusiana na disadvatage ya hivi mnavyoviita vikopo??? Au basi tu mnapenda kila kitu kiwekwe wazi humu JF?? Jee nini faida ya hii blog yangu ya munjy1.blogspot.com na faida ya kuweka link za qsat FB page katika blog japo kuwa mimi nimeblockiwa kule?? Nimeweka zile libk ili watu wasome comments na mitazamo ya wateja wengine na ndio maana pia server zinapokuwa down huwa simuuzii mtu bidhaa yeyote ile hata akinilazimisha kuwa nimuuzie.
Nyinyi nisameheni ila mimi bado sijawasamehe kabisa kwa haya yote maana nahisi ni kama hamubebeki juu ya kuwabeba kote huko. Wengi sana wananipigia simu kuwa niwache kukujibuni muendelee tu kutoa hizo siri ambazo tunajitahidi tufanye siri jinsi ya hivi vitu vinavyoendeshwa ila badala yake mnaweka hadi sms ninazowatumia mnazileta mtandaoni kuwapa faida hao wapinzani wa wachina. Any way nahisi hata hizi sms notification nitaziondoa very soon na tutarudi ule ule ulimwengu wa Zamani mulouzoea wa no after sales support ukishauziwa ndio basi imetoka. Hakuna software hakuna kupokea sms hakuna blog wala chochote as long as sipokei lawama kama zenu. Jee wengine wote mupo tayari kwa haya niliyoandika sasa hivi????? Just kwa makosa ya watu wachache???