Usikose TD Jumamosi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usikose TD Jumamosi

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Mzee Mwanakijiji, Feb 9, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Feb 9, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,737
    Likes Received: 7,507
    Trophy Points: 280
    Habari zimenifikia kuwa hadithi yangu ya Tanga Usiku wa Manane imeanza kuchapwa katika gazeti la Tanzania Daima na itaendelea tena siku ya Jumamosi; usikose. Mwambie na jirani yako... Niko karibuni kupakua kisa kingine cha "kusisimua" baada ya miaka karibu mitatu ya mapumziko!!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,174
    Likes Received: 3,218
    Trophy Points: 280
    hii lazima kiboko......asante MM nitahakikisha napata nakala yangu
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,341
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    MMK baada ya mashairi ya Pingu kwa kweli hii ntaisoma!!!! asante!!
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,513
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    mmmh, mzee ni PM tufanye biashara!
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...