Usijaribu kusoma kozi hizi, utakufa njaa

Usijaribu kusoma kozi hizi, utakufa njaa

Tumia akili wewe. Ndiyo ninyi mnaofananisha mchungwa na mlimao, Pia ndio nyinyi mnaodhani shangazi ni mjomba wa kike,

huwezi kumpambanisha HR na political scientist kwenye post inayohitaji Human resource manager sababu vitu anavyocover HR ni vingi mno kuliko PS anayesoma kwa sehemu tu kwenye course.

Ukifanikiwa kutaja vitu anavyosoma mtu wa HR kama wa Mzumbe ambavyo mtu wa PSPA havijui nitakuelewa. Kinyume na hapo maliza kwanza chuo then uje uone ulimwengu unavyokwenda.
 
Kwa hiyo mi niache chuo na niko sem 5? Wacha kutudanganya ww

Hahahaha Kamanda hii thread isiwe chanzo cha ww kukata tamaa bali hii ni kwa ajili ya kutupa changamoto sisi vijana tufunge zaidi kifikra na kujiandaa kisaikolojia for our future.
 
Ukifanikiwa kutaja vitu anavyosoma mtu wa HR kama wa Mzumbe ambavyo mtu wa PSPA havijui nitakuelewa. Kinyume na hapo maliza kwanza chuo then uje uone ulimwengu unavyokwenda.

Naona unajaribu kujenga hoja kwa hisia zaidi, basi sitoshangaa kusikia ukishindwa kutofautisha kati ya mtu aliyesoma na kubobea Law (LLB) na law enforcement,

THINK BIG.
 
mbna unachotolea maelezo ni tofauti na mada hajasema hzo koz hawalipwi vizuri, anasema ni koz ambazo nafas za kazi ni chache ukilinganisha na idad ya graduates waliopo mtaani.

Ubarikiwe kiongozi kwa kumuelewesha huyo jamaa maana ni mbishi bila kuelewa content ya hii thread.
 
Hebu acha kujitoa ufahamu wewe hili ni jukwaa huru ambalo kila mtu ana uhuru kutoa mawazo/ ushauri na lazima ucomment kwenye thread kama hupendi kwani thread haipo moja tu JF.

Lastly, hebu niambie ni nani wewe unayemuona anastahili kutoa ushauri?,

Jukwaa huru kwa wenye data kamili,waliofanya utafiti,wanaonukuuu research za watu na pia kutoa mawazo yenye ushahidi wa kutosha
 
Naona unajaribu kujenga hoja kwa hisia zaidi, basi sitoshangaa kusikia ukishindwa kutofautisha kati ya mtu aliyesoma na kubobea Law (LLB) na law enforcement,

THINK BIG.
Wewe unajua tofauti kati ya ll,b na law enforcement? Au unaongea kwa kutajataja kozi tu
 
Hahahaha Kamanda hii thread isiwe chanzo cha ww kukata tamaa bali hii ni kwa ajili ya kutupa changamoto sisi vijana tufunge zaidi kifikra na kujiandaa kisaikolojia for our future.

Umeanzisha thread ya kuletea changamoto kama nani? Mwanasaikolojia?,mtafiti ulibobea kwenye masuala ya employment? Ungekuwa labda ni human resource officer kwenye organization ningesema kweli umesha experience job requirements kwenye organizations mbalimbali ! Hapa ni porojo tuu unapiga hauja tuletea reference umepata wapi taarifa zako
 
Wewe unajua tofauti kati ya ll,b na law enforcement? Au unaongea kwa kutajataja kozi tu

Hebu tuanzie hapa kwanza tusifike mbali, Unajua maana ya Terminology "Enforcement"

Umewahi kusikia kada za polisi zinaoperate vipi kwenye masuala ya usalama?

Unaelewa vipi tofauti ya utendaji kazi wa mahakama na kada ya upolisi?
 
Naona unajaribu kujenga hoja kwa hisia zaidi, basi sitoshangaa kusikia ukishindwa kutofautisha kati ya mtu aliyesoma na kubobea Law (LLB) na law enforcement,

THINK BIG.

Law enforcement ni suitable kwa mtu aliyeko kwenye idara za usalama, kamwe hana ujanja nje ya hizo idara. Akitaka urahisi amalize chuo then aende CCP Moshi, lakini huwezi kusema mtu wa LLB hana fursa za kuajiriwa na kujiajiri. Ndio maana nikasema subiri umalize shule kwanza.
 
Hebu tuanzie hapa kwanza tusifike mbali, Unajua maana ya Terminology "Enforcement"

Umewahi kusikia kada za polisi zinaoperate vipi kwenye masuala ya usalama?

Unaelewa vipi tofauti ya utendaji kazi wa mahakama na kada ya upolisi?
Yani we we umekariri kwamba mahakama ni LL,B na POLICE ni LAW ENFORCEMENT ! Pole sana bwana mdogo, unaniuliza maana ya enforcement Mimi ? Unadhani Nina uelewa wa kutafsiri neno mojamoja kama we we? Hebu rudi while Ukasome! Nina uelewa wa mambo mengi sana bwana mdogo,
 
Jukwaa huru kwa wenye data kamili,waliofanya utafiti,wanaonukuuu research za watu na pia kutoa mawazo yenye ushahidi wa kutosha

---- ---- ----.....!

If so, Mbona toka thread imeanza sijaona wewe ukitoa ushahidi na kuattach research zinazothibtisha hoja zako juu ya kile unachopingana nami?

Hebu anza wewe kwanza kutoa tafiti hizo ili uweze kutimiza dhana nzima ya kuwalk the talk otherwise utakuwa hauna tofauti na wapiga domo wengine.

Cheers........!
 
Law enforcement ni suitable kwa mtu aliyeko kwenye idara za usalama, kamwe hana ujanja nje ya hizo idara. Akitaka urahisi amalize chuo then aende CCP Moshi, lakini huwezi kusema mtu wa LLB hana fursa za kuajiriwa na kujiajiri. Ndio maana nikasema subiri umalize shule kwanza.
Kidogooo kwa mbali unampa picha
 
-- ---- ----.....!
Hahaha nani kaanzisha thread? Mwanzisha thread ndiye mwenye jukumu la kuleta uthibitisho wa anachokiandika
If so, Mbona toka thread imeanza sijaona wewe ukitoa ushahidi na kuattach research zinazothibtisha hoja zako juu ya kile unachopingana nami?

Hebu anza wewe kwanza kutoa tafiti hizo ili uweze kutimiza dhana nzima ya kuwalk the talk otherwise utakuwa hauna tofauti na wapiga domo wengine.

Cheers........![/QUOTE]

Tembelea website ya wizara ya Katiba,
 
Umeanzisha thread ya kuletea changamoto kama nani? Mwanasaikolojia?,mtafiti ulibobea kwenye masuala ya employment? Ungekuwa labda ni human resource officer kwenye organization ningesema kweli umesha experience job requirements kwenye organizations mbalimbali ! Hapa ni porojo tuu unapiga hauja tuletea reference umepata wapi taarifa zako

Aisee mi nijuacho kuna kozi zinazolipa (hata tukatae). Lakini haifanyi kozi zisizolipa zisisomwe, kusoma ni kitu tofauti na kupata kazi ni vitu tofauti.
 
Tumia akili wewe. Ndiyo ninyi mnaofananisha mchungwa na mlimao, Pia ndio nyinyi mnaodhani shangazi ni mjomba wa kike,

huwezi kumpambanisha HR na political scientist kwenye post inayohitaji Human resource manager sababu vitu anavyocover HR ni vingi mno kuliko PS anayesoma kwa sehemu tu kwenye course.
kwa ujumla hakuna tofauti sana ila ADM ipo wide sana kuliko hr
 
Law enforcement ni suitable kwa mtu aliyeko kwenye idara za usalama, kamwe hana ujanja nje ya hizo idara. Akitaka urahisi amalize chuo then aende CCP Moshi, lakini huwezi kusema mtu wa LLB hana fursa za kuajiriwa na kujiajiri. Ndio maana nikasema subiri umalize shule kwanza.

Firstly, Pongezi kwa ufafanuzi huu even though si adhimu sana kama ulilenga kunijibu kwa post yangu hapo.

Mkuu ODILI SAMALU tia ufahamu majibu ya huyu mkuu hapo juu.
 
Last edited by a moderator:
---- ---- ----.....!

If so, Mbona toka thread imeanza sijaona wewe ukitoa ushahidi na kuattach research zinazothibtisha hoja zako juu ya kile unachopingana nami?

Hebu anza wewe kwanza kutoa tafiti hizo ili uweze kutimiza dhana nzima ya kuwalk the talk otherwise utakuwa hauna tofauti na wapiga domo wengine.

Cheers........!
Muanzisha thread ndio mwenye HUKU u la kuanza kuleta uthibitisho
 
Firstly, Pongezi kwa ufafanuzi huu even though si adhimu sana kama ulilenga kunijibu kwa post yangu hapo.

Mkuu ODILI SAMALU tia ufahamu majibu ya huyu mkuu hapo juu.

Bwana mdogo huwezi kunifundisha chochote kile Najua! Nasoma mambo mengi Sana'a nimekaa high court muda mrefu sana
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom