Usifanye Masters kama lengo lako sio kutafuta PHD


T

Tyetyetye

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2014
Messages
870
Points
1,000
Age
54
T

Tyetyetye

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2014
870 1,000
Point kubwa ambayo namuunga mkono mleta mada ni research topic iwe yenye mashiko wakati unafanya master,siyo unafanya tu litopic lolote ilimladi umegraduate .
Aibu tuliyonayo kwa sasa Masters zinanunuliwa.
Wapo watu kazi yao ni kufanya homeworks za wanafunzi kwa malipo. Pia huandika research kwa malipo. Hivyo si ajabu kumkuta aliyemaliza masters anaona aibu kuitwa hivyo kwa sababu hana analolijua. Ni kwa sababu vyeti vimekuwa biashara

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
4,174
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
4,174 2,000
Wanaosoma sana kwenda 'vertically' (degree-master-Phd etc) hawatafuti maarifa bali wanatafuta nafasi zaidi za kuajiriwa na kuongeza kipato;wanaosoma kuelekea 'horizontal' (ujuzi tofauti tofauti) hawa wanatafuta maarifa na ujuzi wa kutengeneza ajira zao binafsi/kujiajiri.
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
4,174
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
4,174 2,000
Mkuu hizo PhD bongo zimesaidia NN ?wengine weupe tu
Hawa wasipoajiriwa wanakuwa na maisha magumu sana,kwa sababu hawana uwezo wa kutengeneza ajira;wao wanataka kuwa wasimamizi tu.Ndio maana elimu ya kati ni ya muhimu sana katika kuleta maendeleo kuliko hizi ma-degree.
 
MzeeMeko

MzeeMeko

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2017
Messages
1,013
Points
2,000
MzeeMeko

MzeeMeko

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2017
1,013 2,000
Hiyo kusoma kwa ajili ya "prestige ya sifa" kama mwenyewe ulivyoandika si ndiyo malengo yenyewe kwa baadhi ya hao wasomi? Kuna ubaya gani kuwa na lengo kama hilo?
OK kuwa na lengo la sifa tu but no money in pocket ni mawazo muflisi

Sent from my SM-J200F using JamiiForums mobile app
 
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
9,432
Points
2,000
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2011
9,432 2,000
we ni mzembe! Masters ni kwa ajili ya SPECIALIZATION au kumwandaa mtu kwa Managerial Levels! PhD kwa ajili ya ku oversee mambo yote hayo niliyosema kama yanaenda inavotakiwa kwa kucheza na policies! PhD ni level za matumizi ya nchi kwa kurekebisha panapoleta shida kwa kila nyanja!
tatizo Masters zetu ufundishaj wake inakuwa kama undergraduate
Hiv wewe ata chuo umefika kweli? Au unazungumzia masturbation?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MzeeMeko

MzeeMeko

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2017
Messages
1,013
Points
2,000
MzeeMeko

MzeeMeko

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2017
1,013 2,000
Wanaosoma sana kwenda 'vertically' (degree-master-Phd etc) hawatafuti maarifa bali wanatafuta nafasi zaidi za kuajiriwa na kuongeza kipato;wanaosoma kuelekea 'horizontal' (ujuzi tofauti tofauti) hawa wanatafuta maarifa na ujuzi wa kutengeneza ajira zao binafsi/kujiajiri.
Umeongea philosophically big up

Sent from my SM-J200F using JamiiForums mobile app
 
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
9,432
Points
2,000
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2011
9,432 2,000
Kama nafasi ya kusoma ipo we soma,lakini kama haipo usilazimishe
Yan unakuta mtu anamiaka 40 bado anangangana kutafta ma PHD, kiatu anatembelea mpaka sole inaisha. Kichwani ana ndoto ya kuwa boss. Mwisho wa siku anaishia kuwa muuza duka. Sasa iyo pesa ya kusoma kuto uko ukipiga hesabu unaweza fungua hata kiwanda kidogo cha kutengeneza sabuni za kogomq.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
4,174
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
4,174 2,000
Yan unakuta mtu anamiaka 40 bado anangangana kutafta ma PHD, kiatu anatembelea mpaka sole inaisha. Kichwani ana ndoto ya kuwa boss. Mwisho wa siku anaishia kuwa muuza duka. Sasa iyo pesa ya kusoma kuto uko ukipiga hesabu unaweza fungua hata kiwanda kidogo cha kutengeneza sabuni za kogomq.

Sent using Jamii Forums mobile app
Asilimia kubwa wanaosoma hizi PhD ni wale walioajiriwa na wanatumia fedha za taasisi wanazotoka au ufadhili kutoka taasisi zingine n.k,na lengo kubwa ni hofu ya kushushwa vyeo n.k
 
Mkwanzania

Mkwanzania

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
204
Points
250
Mkwanzania

Mkwanzania

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
204 250
Nina kampuni yangu, huwa wanakuja vijana na Masters zao wanaomba kazi wanazoweza kufanya vijana wenye Diploma, hii inanisikitisha sana....what a waste of time and resources. Husisome Masters kama lengo lako ni kupata kazi nzuri zaidi, kasome kama kuna knowledge gap.....hilo ndio lengo la elimu.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
T

The hitman

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2017
Messages
2,066
Points
2,000
T

The hitman

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2017
2,066 2,000
Yan unakuta mtu anamiaka 40 bado anangangana kutafta ma PHD, kiatu anatembelea mpaka sole inaisha. Kichwani ana ndoto ya kuwa boss. Mwisho wa siku anaishia kuwa muuza duka. Sasa iyo pesa ya kusoma kuto uko ukipiga hesabu unaweza fungua hata kiwanda kidogo cha kutengeneza sabuni za kogomq.

Sent using Jamii Forums mobile app
Very good insight bro , tatizo watu wengi ni malimbukeni WA hayo mambo
 
T

The hitman

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2017
Messages
2,066
Points
2,000
T

The hitman

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2017
2,066 2,000
Nina kampuni yangu, huwa wanakuja vijana na Masters zao wanaomba kazi wanazoweza kufanya vijana wenye Diploma, hii inanisikitisha sana....what a waste of time and resources. Husisome Masters kama lengo lako ni kupata kazi nzuri zaidi, kasome kama kuna knowledge gap.....hilo ndio lengo la elimu.


Sent from my iPhone using JamiiForums
Bro uko vizuri I like your analysis
 

Forum statistics

Threads 1,294,041
Members 497,789
Posts 31,163,201
Top