Usichokijua kuhusu Salim Kikeke wa BBC

Usichokijua kuhusu Salim Kikeke wa BBC

Halafu Vicent Makori ni mzaliwa wa wilaya ya Magu mkoan mwanza
teh teh
 
Jamaa ni jembe katika kazi yake hasa akiwa na Charles Hillary, historia yake inasisimua na ni fundisho tosha.
 
Kumbe kikeke ni mtanzania????duuuuuu uliyeleta mada hi ubarikiwe na mungu utufumbue mengne ambayo hatuyajui,namkubari sanaaa "salim kikeke"mungu ampe miaka mingi
 
Kikeke anasema ana mtoto mmoja ambaye yupo bongo, mbona hasemi kama kaoa au alipata mtoto tu? Najua aliwahi kuishi na mfanyakazi mwenzie kama mke na mme.

Anyway, namtakia mafanikio mema baadae arudi atumikie vyombo vyetu vya hapa kama wa RTD

Tido Mhando alirudi wakamfanyia fitna. Mi nadhan aendelee kwanza kutumika BBC mpaka wakati sahihi utakapofika.
 
Mkuu bado natafakari hapo pekundu. Unamaanisha ameeamua kumzika kielimu kabisa mwanae? Nadhani itabidi nimtweet kubadilishana naye mawazo kujua mwanae anasoma wapi na ni kwa nini familia ipo bongo na yeye pekee London.

poa mkuu, ila mwambia , kama baba alinza from scratch to standard 1, mwana anatakiwa aanzie std 1 to above, then mjukuu above to more above, kinyume chake ni uthibitisho wa kizazi kutokutimiza wajibu. i hope atakuwa anafanya vyema zaidi ya hivyo,ila iwe changamoto
 
Jamaa ni jembe katika kazi yake hasa akiwa na Charles Hillary, historia yake inasisimua na ni fundisho tosha.

Akiwa na Charles Hillary kwenye mpira, utadhani na wewe msikilizaji upo uwanjani bana... Jamaa wazuri sana. Historia inasisimua na kutupa fundisho zuri sana katika maisha.
 
Jamaa namkubali sana ktk utangazaji wake yuko chaming mbaya, hivi ni mzaliwa wa wapi?
 
Kwa akili na nidhamu ya Salim Kikeke ni haki yake kufika huko aliko.Hawa kina Kibonde wataishia kuvaa suti nyeupe Upanga!
 
Kwa akili na nidhamu ya Salim Kikeke ni haki yake kufika huko aliko.Hawa kina Kibonde wataishia kuvaa suti nyeupe Upanga!

mkuu hapa umenichekesha sana. Lakini Nidhamu na Juhudi nadhani ndio mafanikio ya kikeke. Watangazaji wetu wengi ni wanajifanya much know sana.
 
Kwel maisha hayana calculation amin 2 cku moja utatoka.big up brother.ucldhke na hapo ulpo fkia
 
leo hii mtu anaweza akakata tamaa lakini jamaa amesoma course ambayo sio popular "stashahada ya umwagiliaji katika chuo cha kilimo nyegezi, mwanza" lakini amepigana kweli. Kweli maisha hayana formula.

dah, namm nmekubali hapa maisha hayana formula yan kilimo-utangazaji,
imenkumbusha ya deo vilikunjombe'
 
Huyu na Vicent Makori nawakubali sana. Ila tusiwe na kasumba kwamba mtu akiwa smart kwenye kazi basi ni mkenya. Wabongo wapo kibao wanafanya kazi very smart. Rafiki yangu ni injinia na ni mtanzania. Yupo Marekani kwenye kampuni kubwa na anawaongoza wazungu kibao chini yake.

Mkuu hapo kwenye red, hili halikwepeki sijui nani alituharibia nchi yetu mpaka kufikia hatua ya kujishusha kiasi hicho!! Tuko wengi wenye mtazamo huo kuwa wa-Kenya wako juu yetu, kumbe hakuna kitu na sisi tuko juu bwana!! Ila ukweli hata mimi nilikuwa najua Salim Kikeke ni Mkenya. Kumbe ni jamaa yetu?? Hongera Salim Kikeke unatubeba kwa kweli (Big up) endelea kukandamiza baba. Sasa hivi hata watoto wangu wanakaa kusubiria ile "Dira ya Dunia" Star TV ile saa 3 usiku, wakitarajia kumwona Salim Kikeke na mbwembwe zake katika utangazaji.
 
Mkuu hapo kwenye red, hili halikwepeki sijui nani alituharibia nchi yetu mpaka kufikia hatua ya kujishusha kiasi hicho!! Tuko wengi wenye mtazamo huo kuwa wa-Kenya wako juu yetu, kumbe hakuna kitu na sisi tuko juu bwana!! Ila ukweli hata mimi nilikuwa najua Salim Kikeke ni Mkenya. Kumbe ni jamaa yetu?? Hongera Salim Kikeke unatubeba kwa kweli (Big up) endelea kukandamiza baba. Sasa hivi hata watoto wangu wanakaa kusubiria ile "Dira ya Dunia" Star TV ile saa 3 usiku, wakitarajia kumwona Salim Kikeke na mbwembwe zake katika utangazaji.

Safi sana mkuu kwa watoto kupenda kuangalia Dira ya dunia kuliko Bongo flava/Movies. Tunasema Fanani ameikonga Hadhira.
 
Jamaa namkubali sana mi nilijua ni mkenya kumbe bongoman, halafu jamaa ni mzalendo yaani mtoto wake anasoma Tanzania kwenye elimu magumashi.

kwa hali halisi ya elimu ya tanzania nafikiri si mzalendo ni mapungufu makubwa sana! kama mtu una fursa kama yake unaweza kumpeleka mtoto wako kwenye elimu ya tz eti ni uzalendo? baadaye maisha ya mtoto wako yakienda kombo utamwambia kuwa ulitazama uzalendo? michango mingine bwana!
 
nampenda sana hyu mtu...
Historia yake ina vitu vya kujifunza.
Mungu amubariki sana mzalendo huyu

Ni kweli, nilipoanza kusoma hii habari mwanzoni nikataka kuachana nayo, nigekosa masomo muhimu sana. Jamaa hakukata tamaa, na kingine Charles Hilary alidhamiria kumsaidia kwani baada ya audio demo kukosekana alichukua hatua za kupeleka demo ya TV kwa watu wa idara husika, nadhani ndio maana Mungu alimsaidia na yeye akaja akaenda DW baadae akahamia BBC huenda Kikeke anamchango hapo.
 
Back
Top Bottom