Ushuru wa Gari, TRA ni 80% Hadi 100% na zaidi

Ushuru wa Gari, TRA ni 80% Hadi 100% na zaidi

Tman900

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2017
Posts
969
Reaction score
3,071
Ushuru wa kuingiza Gari Tanzania uko Juu sana Kuliko Zanzibar, pia Kumiliki gari kama Anasa,ila kiuhalisia gari sio Jambo la anasa Gari ni Chombo Cha usafiri kukutoa Sehemu Moja kwenda Sehemu nyingine.

Kua na ushuru mkubwa sababu ni Nini.
 
Ushuru wa kuingiza Gari Tanzania uko Juu sana Kuliko Zanzibar, pia Kumiliki gari kama Anasa,ila kiuhalisia gari sio Jambo la anasa Gari ni Chombo Cha usafiri kukutoa Sehemu Moja kwenda Sehemu nyingine.
Kua na ushuru mkubwa sababu ni Nini.
Hatari sana, watu acha watembelee ndege za ardhini
 
Ushuru wa kuingiza Gari Tanzania uko Juu sana Kuliko Zanzibar, pia Kumiliki gari kama Anasa,ila kiuhalisia gari sio Jambo la anasa Gari ni Chombo Cha usafiri kukutoa Sehemu Moja kwenda Sehemu nyingine.
Kua na ushuru mkubwa sababu ni Nini.
Nguvu zingeelekezwa kwenye ujenzi wa barabara nzuri na uimarishaji wa usafiri wa umma kama treni. Kushusha kodi za kuingiza magari kutafanya nchi iwe dampo la magari chakavu na msongamano barabarani. Mtanitukana sana lakini katika vitu mbavyo serikali inafanya vizuri sana na kuweka kodi ya magari iwe juu. Tena sasa hivi yanavyoingizwa kwa wingi ingekuwa vizuri wakapandisha kidogo kodi.
 
Nguvu zingeelekezwa kwenye ujenzi wa barabara nzuri na uimarishaji wa usafiri wa umma kama treni. Kushusha kodi za kuingiza magari kutafanya nchi iwe dampo la magari chakavu na msongamano barabarani. Mtanitukana sana lakini katika vitu mbavyo serikali inafanya vizuri sana na kuweka kodi ya magari iwe juu. Tena sasa hivi yanavyoingizwa kwa wingi ingekuwa vizuri wakapandisha kidogo kodi.
Kwa hiyo unashauri iwe % ngapi ya Gharama ya kununua gari.
 
Nguvu zingeelekezwa kwenye ujenzi wa barabara nzuri na uimarishaji wa usafiri wa umma kama treni. Kushusha kodi za kuingiza magari kutafanya nchi iwe dampo la magari chakavu na msongamano barabarani. Mtanitukana sana lakini katika vitu mbavyo serikali inafanya vizuri sana na kuweka kodi ya magari iwe juu. Tena sasa hivi yanavyoingizwa kwa wingi ingekuwa vizuri wakapandisha kidogo kodi.
Point..
 
Ushuru wa kuingiza Gari Tanzania uko Juu sana Kuliko Zanzibar, pia Kumiliki gari kama Anasa,ila kiuhalisia gari sio Jambo la anasa Gari ni Chombo Cha usafiri kukutoa Sehemu Moja kwenda Sehemu nyingine.

Kua na ushuru mkubwa sababu ni Nini.
Lameck Madilu System akili yake ya Phd imeishia kuwakamua wananchi makodi na matozo tu ,gari unaagiza japan milioni 8 kodi unakuja kulimwa milioni 11.
 
Tutaendelea kuyaunga unga haya haya used ya kibongo
 
Back
Top Bottom