USHUHUDA: Nilizaliwa na Virusi vya UKIMWI

USHUHUDA: Nilizaliwa na Virusi vya UKIMWI

Hakuna mwenye UKIMWI ninayemjua kazaliwa nao akatoboa miaka 30,wote hukatikia hapa hapa kwenye 20`s....
 
Ehe mbna umamkatisha tamaa ya kuishi tena
Simkatishi tamaa,naongea fact,after all wote tutakufa na hakuna anayejua atakufa kwa kifo gani,but nikisemacho kina ukweli sawa na yeye alivyojua kuwa ana UKIMWI kwa mara ya kwanza unahisi alitakiwa akate tamaa,napenda asurvive pia kwasababu ni binadamu kama mimi but nilichokiongea sio unafiki au chuki au kumkatisha tamaa,ndio ukweli upo hivyo shekhe wangu..
 
Simkatishi tamaa,naongea fact,after all wote tutakufa na hakuna anayejua atakufa kwa kifo gani,but nikisemacho kina ukweli sawa na yeye alivyojua kuwa ana UKIMWI kwa mara ya kwanza unahisi alitakiwa akate tamaa,napenda asurvive pia kwasababu ni binadamu kama mimi but nilichokiongea sio unafiki au chuki au kumkatisha tamaa,ndio ukweli upo hivyo shekhe wangu..
Sawa kufa tutakufa inategemea umekufaje je ktk kuwa na ukimwi si kuna kuwa na matokeo fulani kuashiria huyu mtu atakufa lini au hakuna uhashirio wowote, je kama hana mpaka sasa haoneshi dalili zozote hapo za kuwa huyu ana tatzo fulani inakuwaje?
 
Sawa kufa tutakufa inategemea umekufaje je ktk kuwa na ukimwi si kuna kuwa na matokeo fulani kuashiria huyu mtu atakufa lini au hakuna uhashirio wowote, je kama hana mpaka sasa haoneshi dalili zozote hapo za kuwa huyu ana tatzo fulani inakuwaje?
tatizo ukishaanza huto tuvidonge,tuna complications nyingi sana,kama madawa ya kulevya,ukianza inabidi uwe commited for a life time,ukileta mbwembwe unapotea,ndio maana mimi huwa sioni sababu ya mtu kwenda kuvichokonoa kwa kupimahuku hajisikii kuumwa chochote,ukijijua tu,utatetereka within a very short time,na usipokuwa na moyo mgumu tutakufukia immediatelly
 
tatizo ukishaanza huto tuvidonge,tuna complications nyingi sana,kama madawa ya kulevya,ukianza inabidi uwe commited for a life time,ukileta mbwembwe unapotea,ndio maana mimi huwa sioni sababu ya mtu kwenda kuvichokonoa kwa kupimahuku hajisikii kuumwa chochote,ukijijua tu,utatetereka within a very short time,na usipokuwa na moyo mgumu tutakufukia immediatelly
Bora tusipime kugundua chochote kama hatuhisi tuna ugonjwa si ndyo mkuu?
 
kabisa,usijaribu nakusihi..
Watakwambia unachotafuta utakipata

Lakini tusipopima mapema je ugonjwa ukiwako na dalili zikachelewa kuonekana mapema, bdae ukazuka ghafla si ndyo balaa na huto tuvidonge si tunaweza tusisaidie hata kdgo?
 
Watakwambia unachotafuta utakipata

Lakini tusipopima mapema je ugonjwa ukiwako na dalili zikachelewa kuonekana mapema, bdae ukazuka ghafla si ndyo balaa na huto tuvidonge si tunaweza tusisaidie hata kdgo?
Mkuu hata Kikwete amewahi sema za kuambiwa changanya na zako... Hata hayo maandiko kwenye Biblia na Quran yanaeleza kua mitume pia walitafuta dawa walipopata maradhi au wakati wanaponya watu

Sasa ukifata mantiki ya huyo mkuu hapo juu utaanza kuhisi mara umelogwa mara umechezewa siku unakuja hamaki ugonjwa umekua chronic hautibiki watu tunakuja kula wali kizeeeeeembe kabisa
 
Mkuu hata Kikwete amewahi sema za kuambiwa changanya na zako... Hata hayo maandiko kwenye Biblia na Quran yanaeleza kua mitume pia walitafuta dawa walipopata maradhi au wakati wanaponya watu

Sasa ukifata mantiki ya huyo mkuu hapo juu utaanza kuhisi mara umelogwa mara umechezewa siku unakuja hamaki ugonjwa umekua chronic hautibiki watu tunakuja kula wali kizeeeeeembe kabisa
[emoji23][emoji23] kama ukiamini hvyo ktk kurogwa ni uharakini.

Nimekupa, lakni hao mitume mbna hawakugundua dawa ya hii kitu au nao walichemka ktk utume wao?
 
[emoji23][emoji23] kama ukiamini hvyo ktk kurogwa ni uharakini.

Nimekupa, lakni hao mitume mbna hawakugundua dawa ya hii kitu au nao walichemka ktk utume wao?
Mkuu ukimwi umeingia nadhan haizidi hata miaka 30 iliyopita yaaan was early 1980's sasa hao mitume wangejuaje kuhusu hizo dawa ilihali huo ugonjwa haukuwepo??? Mitume wa sasa ni matapeli ila hiyo ni mada nyingine

All in all ukimwi was a laboratory experiment ambayo ilitengeza virus weapon kuangamiza maadui zao and what I know dawa ipo sana tu ila haiwezi kutolewa kirahisi mpaka nchi husika iendelee kutajirika kwa wengi kufa... Unaletewa misaada ya ARV bure kwa makubaliano ya kuachia mgodi fulan unadhani utachomoka????

It is a biological weapon na ina dawa, with my little thinking capacity kwanini nchi masikini ndio wanaongoza kwa ukimwi while kama ni umalaya mbwa nchi tajiri ndio zinaongoza kwa umalaya ila rate ya ukimwi ni almost zero?
 
Back
Top Bottom