kikokotoleo
JF-Expert Member
- Feb 26, 2017
- 465
- 417
Aende note huko kutafuta nini? He siku akute mareagents yameexpire akadanganywa kuwa vimeonekana?pia karibu kwenda kama vituo vitatu hivi ukapime
Aende note huko kutafuta nini? He siku akute mareagents yameexpire akadanganywa kuwa vimeonekana?pia karibu kwenda kama vituo vitatu hivi ukapime
Shauri yakoAende note huko kutafuta nini? He siku akute mareagents yameexpire akadanganywa kuwa vimeonekana?
Kondomu dhambi au zinaa mfano mm nazitafuna je ni dhambiKondomu ni Dhambi Pia.
Hehe Endelea kutafuna tu kama ni tamu sana.Kondomu dhambi au zinaa mfano mm nazitafuna je ni dhambi
Thanks mkuuHongera mkuu..Mungu ni Mwema kila wakati
Golden chance hiyo...ukithubutu kuzini zini unalo asee