USHUHUDA : Manabii wanaouza maji na mafuta yaliyoombewa…

USHUHUDA : Manabii wanaouza maji na mafuta yaliyoombewa…

Ongeeni yote mpendavyo ila Suguye niacheni mwenyewe bora niitwe mjinga tena jinga ila hamjaniambia lolote kwa Suguye toeni povuu mpendavyo maji yake tutanunua na mafuta na kila atakachokisema kitanisaidia nabeba nimekubali kuwa mjinga povuu ruksa
Wewe unamwabudu mwanadama sio Mungu
 
Wajinga ndio wanaoliwa mzee hakunaga huduma ya kiroho kwenye biblia inauzwa kila kitu ni BUREEEEEEEEEEEEEEEE ,umepewa Bureeeeeeeeeeeee na wewe unatoa Bureee
kipindi cha mitume wa kale, pesa haikuchukua nafasi kubwa katika kueneza neno la mungu kwakua kila kitu kilikua kinapatikana pasipo hitaji la pesa, mitume walikua wanatembelea punda, ngamia au kwa miguu.
kwa sasa mambo yamebadilika wachungaji, mapadre wanatembelea magari, zamani kulikua hakuna huduma ya maji ya kulipia wala umeme, shughuli zote kwenye masingagogi na makanisa watu walikua wanajitolea lakini sasa makanisa yanaajili na wanalipa mishahara, ata mwanakwaya haimbi bila kupewa pesa.
usafiri, chakula, maji, umeme huduma za television na matangazo vyote vinahitaji pesa. lazima wenye makanisa watumie njia iyo kupata pesa ili makanisa yao yaendelee.
KWA DUNIA YA LEO HAKUNA DINI YOYOTE ISIYOHITAJI PESA KUJIENDESHA.
wrong! umechanganya njia za kuendesha dini na msingi wa imani yaani nisawa leo useme kwa waislam kuwa ni sawa kwao msikiti kuwa na mradi wa kufuga nguruwe mahali ili wapate fedha za kuendesha shughuli zao za kila siku,swala la uponyaji,faraja na amani katika dini ya kikristo ni l Bureeee na hinyimi kanisa kuwa na miradi ambayo inalisaidia kujiendesha ambayo haipingani na imani ya msingi,usitafute kufanya JUSTIFICATION "KUHALALISHA "DHAMBI kwa kutumia kichaka cha kujiendesha, JE ni sahihi kanisa kuwa na BAR? ili kujipatia kipato chake??? kanisa linaweza kujipatia kipato ila kwa njia halali ya kiimani na sio vinginevyo acha kuwaongopea watu
 
Dini imekuwa biashara
TRA hawajawaona watozwe kodi kwa hiyo biashara. Manake nakumbuka wakati wa sakata la Kakobe walisema sadaka haitozwi kodi ila shughuli za kibiashara zinatozwa kodi. Ni wakati muafaka hao wanaofanya biashara ya kuuza maji na mafuta watozwe kodi sahihi kwa vipato wanavyopata kutokana na hizo biashara. TRA wamulikeni
 
Kuna watu eti wanawatetea!
Kweli upumbavu ni pigo kuu kuliko ujinga.
Mpumbavu umtie kwenye kinu umtwange kisha umtoe bado ataendeleza upumbavu wake.
Ukiona jambo lolote pesa mbele ujue huo ni wizi na utapeli.
 
Wajinga ndio wanaoliwa mzee hakunaga huduma ya kiroho kwenye biblia inauzwa kila kitu ni BUREEEEEEEEEEEEEEEE ,umepewa Bureeeeeeeeeeeee na wewe unatoa Bureee

wrong! umechanganya njia za kuendesha dini na msingi wa imani yaani nisawa leo useme kwa waislam kuwa ni sawa kwao msikiti kuwa na mradi wa kufuga nguruwe mahali ili wapate fedha za kuendesha shughuli zao za kila siku,swala la uponyaji,faraja na amani katika dini ya kikristo ni l Bureeee na hinyimi kanisa kuwa na miradi ambayo inalisaidia kujiendesha ambayo haipingani na imani ya msingi,usitafute kufanya JUSTIFICATION "KUHALALISHA "DHAMBI kwa kutumia kichaka cha kujiendesha, JE ni sahihi kanisa kuwa na BAR? ili kujipatia kipato chake??? kanisa linaweza kujipatia kipato ila kwa njia halali ya kiimani na sio vinginevyo acha kuwaongopea watu

Mkuu nimesafiri kikazi Mtwara/Ndanda, nimeshuhudia kwa macho yangu sister wa kanisa Katoliki ndiye muhudumu wa bar, yani ni mradi wake na yeye anahudumia.
 
Kuna mshua flani alikuwa naumwa miguu imejaa maji (oedema)
Kaenda kwa mchungaji sijui nabii kapewa chumvi awe anachanganya na maji anakunywa...

Huyu mzee baada ya siku kadhaa miguu ikazidi kujaa maji hadi aliposhauliwa aache kutumia hio chumvi maana chumvi iko contraindicated kwa mgonjwa mwenye oedema. .

Hawa jamaa watakuja kuua mtu
Sio watakuja kuua, tayari wameua na wanaendelea ni sawa na hawa wa tiba za asili wamemua jamaa yetu kwa midawa yao ya ajabu halafu gharama kubwa kumbe hakuna kitu!!!
 
Huu wote uliotaja ni uchafu tu, huduma ya kweli ya Mungu haitozwi fedha, inatakiwa anajitolea Tajiri mmoja tu na kufadhili,
Yesu hakuwahi kutoza mtu fedha
Yesu hadi anaondoka hakujenga kanisa Wala hakuwA Na Biblia yaani gombo la chuo Sasa hivi majengo ya Ibada yanatakiwa Na watu wanatakiwa kuwa Na vitabu vya dini Tajiri gani Tanzania unayemjua anayefanya yote wawili yaani kujenga majengo ya kuabudia nchi nZima Na kugawa vitabu vya Ibada ikiwemo Biblia nchi nZima
 
Bahati mbaya hao wajinga mnaowasema hawapo humu Jf kusoma hizi comments

Na wale wachache waliopo humu wamejitoa Ufahamu waliopewa na Muumba wao

Maarifa Muhimu sana asee
 
hakuna nilichoongopa mkuu labda kama unalazimisha nikubaliane na unachokiamini, mafuta ya upako yanauzwa, maji ya baraka yanauzwa, bibilia inauzwa, msaafu unauzwa, lozari na tasbih zinauzwa, misa na dua za kuombea marehemu zinauzwa amri kumi za mungu musa alipewa bure ila leo tunachapishiwa tunauziwa. ni sawa tu tunachangia ili huduma ziendelee.
 
Mimi kila siku huwa nasema mambo ya kiroho tujitahidi sana kuyachambua au kutafuta tafakuri yake kiroho, vitu vingine si vya kubeza kama wachangiaji wengine wafanyavyo. Ni ukweli usiopingika kwamba kwenye hivi vitu(faith tools) kuna wengine ambao wamefanya ni biashara(fursa). Nitoe mfano mmoja sigara imaeandikwa ni hatari kwa afya yako tena walioandika ni watengenezaji sasa kama ni hatari kwa afya kwa nini wanatengeneza, kwa sababu wameona kuna fursa ya ambao hawajui au wanajua wanaamua tu kuvuta basi kwa sababu kuna vitu wanapata.

Sasa kwenye maji yaliyoombewa kuuzwa hiyo siwezi kusema kwa nini yanauzwa na wasiyatoe bure kila mtu anafanya kwa kadri alivyoongozwa na Muumba wake. Je imani yako iko wapi? Mana sijui kama kuna mahali wanalazimisha watu wanunue! hiyo ni maamuzi ya mtu binafsi kutokana na imani yake kama vile ambavyo mtu unapoenda kununua bia au wine yako ukanywa, sijawahi kuona mahali wamelalamika ,sasa kama mtu kanunua maji ya upako hayajamsaidia hiyo ni shida yake na imani yake hiyo ni baina yake na Mungu wake sisi ni akina nani kuanza kuingilia mahusiano ya kiroho baina ya mtu na Mungu wake.

Narudi sasa upande wangu binafsi ushuhuda wangu huu Mungu aliyonitendea kupitia Morning water ya TB Joshua , hii naisema wazi na ni baina yangu Mungu wangu na Mungu wa TB Joshua.
Miaka ya nyuma kidogo nilianza kusumbuliwa na ndoto mbaya mbaya za kutisha ambazo zilinifanya nikawa nakosa raha mpk wakati mwingine naogopa kulala, nilikuwa nikilala mara nitaota niko mochwari naosha maiti za watu nisiowajua ninalia sitaki naogopa lakini hakuna wakunihurumia, siku nyingine naota nasugua madro yale ya mochwari mara nadeki mochwari, mara naota naona kaburi niko juu yake nalia sana kiukweli hizi ndoto zilinitesa sana na wakati huo maisha yangu yalikuwa nayashuka kwa mwendo wa hatari kazi sina kwenye kazi hapa ndo usiseme nilisikia kitu kinaniambia acha kazi nikaacha bila sababu mwenyewe sikuelewa ndi stori ndefu sana but siku moja rafiki yangu akaona this is not normal yeye alienda kwa TB Joshua akapewa maji kwa vile aliniona nina hali mbaya akaniuliza kama nina imani kuwa Mungu anaweza yote, nikamjibu ndiyo wakati huo hakuna kanisa ambalo sijakanyaga bila suluhu. Nilifanyiwa maombi yote mpk nikakaribia kukata tamaa sijui nifanye nini tena. Siku hiyo rafiki yangu akanipa hayo maji na vitabu vingi tu alivyopewa huko akaniambia nisome kwanza vitabu alafu nikishajengeka kiimani ndo niyatumie mana aliona nilikuwa nimeshakata tamaa na nikasema sitaenda kwa mganga yoyote kama Mungu umeacha kunisaidia basi nimakubali chochote kinachokuja ni sawa ingawa usiku nikiingia kitandani naanza kulia nawaza nikifa nitawaachaje watoto wangu..........nitaendelea mkiniruhusu
 
Wajinga ndio wanaoliwa mzee hakunaga huduma ya kiroho kwenye biblia inauzwa kila kitu ni BUREEEEEEEEEEEEEEEE ,umepewa Bureeeeeeeeeeeee na wewe unatoa Bureeeeeeeeeeeeeeeeeeeee ukiona mtumishi anauza huduma za kiroho ujue anatoka kwa IBILISI SHETANI
Mkuu waambie kilichomtokea Peter (Petro) the magician alipotaka kununua nguvu za roho mtakatatifu... "Thy money perish with thee, because thou hast thought that the gift of God may be purchased with money. Thou hast neither part nor lot in this matter: for thy heart is not right in the sight of God. Repent therefore of this thy wickedness, and pray God, if perhaps the thought of thine heart may be forgiven thee, for I perceive that thou art in the gall of bitterness, and in the bond of iniquity." Then answered Simon, and said, "Pray ye to the Lord for me, that none of these things which ye have spoken come upon me."

Kama kuna mchungaji anauza basi mpatie hii aya kutoka kitabu cha matendo ya mitume sura ya 8. Kama hajui hii habari ya Mtume Petro na wajina wake petro basi hafai kuwa mchungaji huyo
 
Mimi kila siku huwa nasema mambo ya kiroho tujitahidi sana kuyachambua au kutafuta tafakuri yake kiroho, vitu vingine si vya kubeza kama wachangiaji wengine wafanyavyo. Ni ukweli usiopingika kwamba kwenye hivi vitu(faith tools) kuna wengine ambao wamefanya ni biashara(fursa). Nitoe mfano mmoja sigara imaeandikwa ni hatari kwa afya yako tena walioandika ni watengenezaji sasa kama ni hatari kwa afya kwa nini wanatengeneza, kwa sababu wameona kuna fursa ya ambao hawajui au wanajua wanaamua tu kuvuta basi kwa sababu kuna vitu wanapata.

Sasa kwenye maji yaliyoombewa kuuzwa hiyo siwezi kusema kwa nini yanauzwa na wasiyatoe bure kila mtu anafanya kwa kadri alivyoongozwa na Muumba wake. Je imani yako iko wapi? Mana sijui kama kuna mahali wanalazimisha watu wanunue! hiyo ni maamuzi ya mtu binafsi kutokana na imani yake kama vile ambavyo mtu unapoenda kununua bia au wine yako ukanywa, sijawahi kuona mahali wamelalamika ,sasa kama mtu kanunua maji ya upako hayajamsaidia hiyo ni shida yake na imani yake hiyo ni baina yake na Mungu wake sisi ni akina nani kuanza kuingilia mahusiano ya kiroho baina ya mtu na Mungu wake.

Narudi sasa upande wangu binafsi ushuhuda wangu huu Mungu aliyonitendea kupitia Morning water ya TB Joshua , hii naisema wazi na ni baina yangu Mungu wangu na Mungu wa TB Joshua.
Miaka ya nyuma kidogo nilianza kusumbuliwa na ndoto mbaya mbaya za kutisha ambazo zilinifanya nikawa nakosa raha mpk wakati mwingine naogopa kulala, nilikuwa nikilala mara nitaota niko mochwari naosha maiti za watu nisiowajua ninalia sitaki naogopa lakini hakuna wakunihurumia, siku nyingine naota nasugua madro yale ya mochwari mara nadeki mochwari, mara naota naona kaburi niko juu yake nalia sana kiukweli hizi ndoto zilinitesa sana na wakati huo maisha yangu yalikuwa nayashuka kwa mwendo wa hatari kazi sina kwenye kazi hapa ndo usiseme nilisikia kitu kinaniambia acha kazi nikaacha bila sababu mwenyewe sikuelewa ndi stori ndefu sana but siku moja rafiki yangu akaona this is not normal yeye alienda kwa TB Joshua akapewa maji kwa vile aliniona nina hali mbaya akaniuliza kama nina imani kuwa Mungu anaweza yote, nikamjibu ndiyo wakati huo hakuna kanisa ambalo sijakanyaga bila suluhu. Nilifanyiwa maombi yote mpk nikakaribia kukata tamaa sijui nifanye nini tena. Siku hiyo rafiki yangu akanipa hayo maji na vitabu vingi tu alivyopewa huko akaniambia nisome kwanza vitabu alafu nikishajengeka kiimani ndo niyatumie mana aliona nilikuwa nimeshakata tamaa na nikasema sitaenda kwa mganga yoyote kama Mungu umeacha kunisaidia basi nimakubali chochote kinachokuja ni sawa ingawa usiku nikiingia kitandani naanza kulia nawaza nikifa nitawaachaje watoto wangu..........nitaendelea mkiniruhusu
Mkuu unaweza kuponywa na nguvu za shetani maana hata yeye ana nguvu kubwa. Kama wewe ni mkristu na unasoma biblia imekatazwa kuuza karama za Mungu. Uponyaji haponyi TB Joshua hivyo kama kweli anatumia moja ya karama 7 za roho mtakatifu basi hahitaji kuziuza. Soma hii "Thy money perish with thee, because thou hast thought that the gift of God may be purchased with money. Thou hast neither part nor lot in this matter: for thy heart is not right in the sight of God. Repent therefore of this thy wickedness, and pray God, if perhaps the thought of thine heart may be forgiven thee, for I perceive that thou art in the gall of bitterness, and in the bond of iniquity." Then answered Simon, and said, "Pray ye to the Lord for me, that none of these things which ye have spoken come upon me."
 
Mkuu unaweza kuponywa na nguvu za shetani maana hata yeye ana nguvu kubwa. Kama wewe ni mkristu na unasoma biblia imekatazwa kuuza karama za Mungu. Uponyaji haponyi TB Joshua hivyo kama kweli anatumia moja ya karama 7 za roho mtakatifu basi hahitaji kuziuza. Soma hii "Thy money perish with thee, because thou hast thought that the gift of God may be purchased with money. Thou hast neither part nor lot in this matter: for thy heart is not right in the sight of God. Repent therefore of this thy wickedness, and pray God, if perhaps the thought of thine heart may be forgiven thee, for I perceive that thou art in the gall of bitterness, and in the bond of iniquity." Then answered Simon, and said, "Pray ye to the Lord for me, that none of these things which ye have spoken come upon me."

Namuamini Mungu muumba wa mbingu na nchi na vyote vilivyo juu ya nchi ni mali yake.... miti, maji na vingine vyote ni mali yake, yeye ndo nimuombae na nimtegemeaye siku zote lakini kumbuka Mungu ni roho na si mwanadamu ninapomuomba huomba katika roho na kweli nikiamini nitakutana nae katika roho. Haya matendo ya Imani hawajaanza hawa matumishi na wachungaji wa leo hata Yesu alitumia kama ni msomaji wa biblia utakumbuka yule mtu aliyekuwa kipofu Yesu alimpaka matope kwenye macho na mate kama sijakosea na Mungu alimponya. Maji Mungu alijifananisha na maji ndo mana akasema mimi ni maji ya uzima...... Infact yale hayauzwi unachangia garama za kuyaandaa. Mfano TB Joshua kuna vitabu unapewa kama sikosei ni vitatu pachage ya hayo maji yenyewe inavutia vyote ni garama kutengeneza sasa ukipata access kwa nini usichangie garama ili wengine wenye imani na mahitaji wapate? Vitu vingine msijilimit sana. Shetani hawezi kukuonea huruma ya kiasi hicho eti akuponye hahaaaa nikuulize unafikiri wanadamu wa leo kuna anaepata shida akaanzia kwa Mungu? Hatua ya kwanza hata ingekuwa ni wewe ukiumwa utaanza hospitali, ikishindikana wanaanza matambiko sijui familia then inakuja kuna mganga sijui nini nini yakishindikana koooote ndo utasikia kuna mtumishi kule na huku hapo sasa ni muujiza wanatafuta na si Mungu kama unatafuta muujiza kwa nini usiangukie kwa matapeli?

Tumepewa nguvu na mamlaka hatutaki kuzitumia kwa nini wao wasitumie?
 
Siku hizi kuna mtindo umezuka mtaani hasa Jijini Dsm !

Kun manabii wanauza maji na mafuta ya kupaka yaliyoombewa kwa waumini wake. Unakuta maji chupa moja inauzwa TZS 15.000 na mafuta ya kupaka huuzwa mpaka TZS 50.000.

Watu wananunua sana hizo products. Na hao watumishi wa MUNGU wanapiga sana biashara mjini.

Mifano halisi ni hawa ambao wana Television zao au wanalipia matangazo yao moja kwa moja.

Kama Mch. Suguye na Mzee Wa Upako.

Mwenye ushuhuda wa maajabu au uponyaji alioupata atupatie tafadhari!
Sio vizuri kumuharibia mwenzio sehemu anapopatia ridhki zake au umesahu ile kauli ya mzee wa upako kuwa
Namnukuu.. "kufa umaskini ni ufala"
Sasa hapo unategea alimaanisha nini
 
Kuna dada mmoja Namfahamu, Alifanya kazi takriban miaka 18, Na alikuwa kitengo Kizuri, lakini alikuwa ni mtu Wa starehe na kuvionga Vibenten akaja kufukuzwa kazi mwaka 2014 mpk sasa hajapata kazi kapigika kisawasawa ubaya hakujenga Kwa kukaa hana . Sasa anauza mafuta ya upako 15000. Ananunua olive oil 4000 . Anauza 15000 anasema Hayo Mafuta ukipaka Ukiwa unaenda kuomba kazi au interview ushapata.......
Mbona yeye hatumii apate,?
 
Back
Top Bottom