mng'ato
JF-Expert Member
- Oct 27, 2014
- 29,195
- 49,144
Dada unajua kuchamba,kweli unyago uliutendea haki.Dada yangu au dada binamu huyo? ndo zenu wazawa mnawaza ngono!! hata pasipo stahili. sie twachapa kazi. na hamtuwezi kwa Elimu, Mapesa, na Utawala,
umesha mcheza ngoma lkn? au ndo mnapanga mipango ya vitenge, najua shati la Juliana unalo tayari, ili mkawakoge wazawa wenzenu!
wakati mnakata mauno ngomani, wakuja wanapita tu na mindinga yao! vuuuuuuu! am! am! matang'ana........*5.
x-mas. Maraaaaa! via Nairobi, raha baba mkuu, nyie ni hapo hapo tu maskini weee!, muende wapi sasa?
mkituona twapita utasikia ee!!!ee!!!ee.
Sent using Jamii Forums mobile app