Ushuhuda: Jinsi ninavyojenga nyumba ya ndoto yangu

Ushuhuda: Jinsi ninavyojenga nyumba ya ndoto yangu

Nyumba ni fupi na haikujengwa vizuri. Gharama iliyotumika inaweza kujenga nyumba mbili kama hiyo na chechi inabaki.
Nyumba haina ufupi wowote, labda kwa vile hizo picha nilizoweka ni kwa view ya nyuma, hujai appreciate vizuri.
Angalia hii picha ya mbele ya nyumba.
Kuhusu gharama, ni mawazo yako pia... maana pia mtu anaweza kujenga ramani hii hii na kutumia hata milioni 200 hadi hapo. Factors ni nyingi sana kwenye ujenzi zinazoathiri gharama. Algore
 
Nyumba haina ufupi wowote, labda kwa vile hizo picha nilizoweka ni kwa view ya nyuma, hujai appreciate vizuri.
Angalia hii picha ya mbele ya nyumba.
Kuhusu gharama, ni mawazo yako pia... maana pia mtu anaweza kujenga ramani hii hii na kutumia hata milioni 200 hadi hapo. Factors ni nyingi sana kwenye ujenzi zinazoathiri gharama. Algore
Dokta mbona haina mvuto Kama zile za masaki?
 
Nyumba haina ufupi wowote, labda kwa vile hizo picha nilizoweka ni kwa view ya nyuma, hujai appreciate vizuri.
Angalia hii picha ya mbele ya nyumba.
Kuhusu gharama, ni mawazo yako pia... maana pia mtu anaweza kujenga ramani hii hii na kutumia hata milioni 200 hadi hapo. Factors ni nyingi sana kwenye ujenzi zinazoathiri gharama. Algore
Hongera sana Dr,
 
Nyumba haina ufupi wowote, labda kwa vile hizo picha nilizoweka ni kwa view ya nyuma, hujai appreciate vizuri.
Angalia hii picha ya mbele ya nyumba.
Kuhusu gharama, ni mawazo yako pia... maana pia mtu anaweza kujenga ramani hii hii na kutumia hata milioni 200 hadi hapo. Factors ni nyingi sana kwenye ujenzi zinazoathiri gharama. Algore
Dokta hongera umefanya kazi kubwa, naomba kujifunza hapo naona umeweka tiles kabla ya purukushani za skimming na rangi kumalizika, huoni inaweza kuathiri ubora wa tiles zako?
 
Nyumba haina ufupi wowote, labda kwa vile hizo picha nilizoweka ni kwa view ya nyuma, hujai appreciate vizuri.
Angalia hii picha ya mbele ya nyumba.
Kuhusu gharama, ni mawazo yako pia... maana pia mtu anaweza kujenga ramani hii hii na kutumia hata milioni 200 hadi hapo. Factors ni nyingi sana kwenye ujenzi zinazoathiri gharama. Algore
Mkuu nakutamania

Kukojoa juu si mchezo[emoji122][emoji122]
 
Nyumba haina ufupi wowote, labda kwa vile hizo picha nilizoweka ni kwa view ya nyuma, hujai appreciate vizuri.
Angalia hii picha ya mbele ya nyumba.
Kuhusu gharama, ni mawazo yako pia... maana pia mtu anaweza kujenga ramani hii hii na kutumia hata milioni 200 hadi hapo. Factors ni nyingi sana kwenye ujenzi zinazoathiri gharama. Algore
Umeshahamia unaishi?
 
Dogo punguza wenge[emoji28][emoji28][emoji16]
IMG-20200712-WA0067.jpg
 
Back
Top Bottom