Ushauri wenu


D

deprettyn

Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
10
Likes
0
Points
0
D

deprettyn

Member
Joined Dec 7, 2013
10 0 0
Habari zenu wanajamvi....Nnampenzi wangu almost 3yrs tangu tuwepamoja..bt hajawai kunipeleka anapoishi hata mara mja na nnapomuuliza ananijibu kuwa"pale ni kwako na ipo cku utaenda na kufulahia na jua kwamba nakupenda na wewe ni kama mke wangu"!!na nnajua kila kitu kuhusu maisha yake ya nyuma kuwa anamtoto na anaishi na mama ake na anapokaa hyo mwanamke wake wa mwanzo na mtot napafahamu...bt tatizo ni kwamba kila nnapomwaleza kuhusu kwenda kwake ananipigisha kalenda....so swali langu ni kwamba je kweli ananipenda kwa dhati kama anavyodai au kunakitu ananificha!na hana mpango na mimi??msaada wenu wanajamvi natumai ushauli na c kejeli.
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,620
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,620 280
Naona una shida kwenye L n R

anapokaaa mama watoto wake unapajua anapokaaa yeye hupajaui............Aisee
 
B

Black Lady

Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
65
Likes
0
Points
0
Age
36
B

Black Lady

Member
Joined Nov 16, 2013
65 0 0
ogopa sana mwanaume huyo.three yrs! hapo changanya na zako shost
 
kanabali

kanabali

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
495
Likes
2
Points
35
kanabali

kanabali

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
495 2 35
Kama aliweza kukwambia kuwa ana mtoto..
Na akakwambia anapoishi,...mimi nahisi anasababu ambazo ni nzuri kufanya hivyo.
Msubiri muda ukifika atakupeleka.
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,620
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,620 280
Kama aliweza kukwambia kuwa ana mtoto..
Na akakwambia anapoishi,...mimi nahisi anasababu ambazo ni nzuri kufanya hivyo.
Msubiri muda ukifika atakupeleka.
muda gani tena....3 years bado unaendelea tu kusubiri
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,615
Likes
12,214
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,615 12,214 280
Mhhhhhhh! Something is surely fishy
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
486
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 486 180
Heh hii kali 3 good years mnadinyana tu ht hujui makazi?be serious unafichwa si ajabu,mkomalie one day uende au peleleza mwnyw af piga suprise liwalo na liwe bt ushapajua
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,664
Likes
5,567
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,664 5,567 280
Bi dada ukimchunguza sana bwana Yahaya utamkinai...madhali penzi unapata huo upekenyuzi mwingine ni kujitafutia stress tu zinazozuilika!
 
Luv

Luv

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2013
Messages
1,374
Likes
1,008
Points
280
Luv

Luv

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2013
1,374 1,008 280
Heee! Kwa hiyo huwa mnafanyia "maongezi" wapi?

Miaka 3 hujui anapoishi!!!!!! Mh kweli tupo tofauti.

Vumilia nadhani kwa muda ulovumilia huo basi bado kama miaka 2 upajue kwake. Si unaona ulikotoka ni mbali kuliko unakoenda kuwa mvumilivu
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
23,711
Likes
6,976
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
23,711 6,976 280
Hana tofauti na Yahaya
 

Forum statistics

Threads 1,263,083
Members 485,791
Posts 30,141,908