Ushauri wenu wakuu nimefikwa

duuuh pole sana

Sent from my Samsung galaxy- S7 edge using Jamiiforum mobile App
 
Reactions: B40
Ustawi Wa jamii wao wanasemaje, ni lazima nitoe matumizi ya wote wawili?

Sent from my M910 using JamiiForums mobile app
Kwani mtoto si anaishi na mamake jamani... Hata kama utatoa kwa ajili ya mtoto, lazima mamake afaidi kwa namna mmoja... Ndo maana nikasema hilo Halikwepeki
 
Reactions: B40
Maserati mama yangu nilishamzika

Sent from my M910 using JamiiForums mobile app
[emoji87]samahani sana.
Unaweza kumchukua huyo msichana wa kazi, ukakaa nae akulelee mtoto wako.
Then, ukimpata mtoto wako hama hapo unapoishi now...
 
Reactions: BAK
Chukua mtoto na house grl ukae nae

Sent from my TECNO-W3LTE using JamiiForums mobile app
 
POLE SANA

WATAFUTE WAHENGA WAKUSAIDIE

Sent from my KIBAMIA TZ Y530-U00 using JamiiForums mobile app
 
ww na hyo wote hamna akili. Halaf story yko haina uhalisia pumbavu zako

Sent from my TECNO-N2 using JamiiForums mobile app
 
Reactions: B40
ww na hyo wote hamna akili. Halaf story yko haina uhalisia pumbavu zako

Sent from my TECNO-N2 using JamiiForums mobile app
Mkuu
Naamini ktk kukosorewa pia wala sina tatizo Na mtizamo wako

Sent from my M910 using JamiiForums mobile app
 
Mchukue mtoto ili uepuke usumbufu


Sent from my TECNO-C8 using JamiiForums mobile app
 
Reactions: B40
Mchukue mtoto ili uepuke usumbufu


Sent from my TECNO-C8 using JamiiForums mobile app
Mtoto nitamlea Na housegirl? Sina wife

Sent from my M910 using JamiiForums mobile app
 
Mkuu
Naamini ktk kukosorewa pia wala sina tatizo Na mtizamo wako

Sent from my M910 using JamiiForums mobile app
Nafatilia story zko nyingi za uongo mkuu. Kajiunge na shigongo

Sent from my TECNO-N2 using JamiiForums mobile app
 
Mtoto nitamlea Na housegirl? Sina wife

Sent from my M910 using JamiiForums mobile app
Mpeleke kwa bibi ake atakua katika mikono Salama kabisa

Sent from my TECNO-C8 using JamiiForums mobile app
 
Reactions: B40
Mchukue mwanao umtumze mwenyewe ili akue kwenye maadili unayotaka. Kama hujaoa bora umpeleke hata kwa mamaako akulelee hadi utakapopata mwenza.
 

Dah, nakuonea huruma, ila naomba nikulaumu kidogo, kwa nini unazaa na mtu kabla hujaamua? mtoto atapata tabu sasa, kama anahudumia mwanae wewe usitafute heshima mwache aishi naye, ila kama hapendi mtoto inategemea na umri, fuata utaratibu wa sheria kumchukua, kama umeoa, mtoto kulelewa na mtu ni changamoto nyingine bora kwa mama yake, mi sina ushauri ndugu ...
 
Reactions: B40
Huu pia unatosha

Sent from my M910 using JamiiForums mobile app
 
Well said mkuu

Sent from my TECNO W5 Lite using JamiiForums mobile app
Mimi nakuambia huyu mwanamke wenzie mtaani wanamshangaa

Sent from my M910 using JamiiForums mobile app
 
Mchukue mwanao umtumze mwenyewe ili akue kwenye maadili unayotaka. Kama hujaoa bora umpeleke hata kwa mamaako akulelee hadi utakapopata mwenza.
Asante ingawa mama sina

Sent from my M910 using JamiiForums mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…