Ushauri wenu unahitajika! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wenu unahitajika!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mcharuko, Sep 25, 2011.

  1. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Habarini, Rafiki yangu kaniomba ushauri. Anasema wanapokuwa
    kwenye chakula cha usiku Mumewe hafiki kileleni. Badala yake hutumia
    masturbation ili kuweza kukidhi haja zake. Ni jambo ambalo linamuhuzunisha
    anajaribu kumuuliza mumewe kama hamridhishi but anamjibu kuwa
    amezoea. Ndoa yao ina miezi mitatu tu lakini hilo tatizo limezusha mtafaruku
    Je, ni kweli huyu Jamaa hampendi mkewe ndio maana inatokea hivyo?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,254
    Trophy Points: 280
    karibu mcharuko........lol
     
  3. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Nishakaribia The Boss!
     
  4. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,365
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Mcharuko mbona unafíchaficha mambo kama ni wewe sema tu na wala hainaga shida.? Solution hapo ni kuchange maegesho ya magari ama unatakiwa kujaribu kubadilisha mapishi au jinsi ya kula hicho chakula na bila kusahau kubadilisha mikao ya kula hiyo nyama ikibidi hata peleka tonge kule kwenye tope(puani) bila kuogopa makamasi mwisho wake utasikia utamu sana kucheua haraka tu yale maziwa matakatifu nido..?
     
  5. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,424
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    Mh! Mwee!
     
  6. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,365
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    unajionaje mwenzangu.?!?
     
  7. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mambo iko huku..
     
  8. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Sio mimi. Mengi kayafanya isipokuwa imeshindikana.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    wakati wa uchumba alikua anafika au?
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    mwambie wadivorce then aoe SABUNI ka vp
     
  11. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #11
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Sijakuelewa, Fafanua tafadhali!
     
  12. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #12
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Sifahamu!
     
  13. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #13
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,187
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Huwezi kuamini lakini nina rafiki zangu kama watatu ambao kutokana na kuzoea sana masterb, hata baada ya kuoa waliendelea na mchezo huo. hata hivyo baadae walikuja kuacha, japo ilichukua mda, na mmoja wao anasema hadi sasa (miaka zaidi ya minne), anajikumbushia kidogo kidogo. So, rafiki yako asijisikie vibaya sana, bali ajifunze maufundi ya kumpagawisha na kumchosha mumewe... Nadhani huyo rafiki yako ana tatizo la kiufundi...
     
  14. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    hapo kwenye red ushauri huo sikubaliani nao kabisa, mcharuko hilo la huyu jamaa weka pembeni, nahisi huyu ni wale wale mateja wa mtandao wa tigo.
     
  15. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    tena kipande cha mbuni kitamfaa kuishi nacho huyo jamaa. Duh! Inaelekea huyo amesoma boarding schools za boys
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 85,830
    Likes Received: 61,871
    Trophy Points: 280
    Mcharuko kwa nini wewe wafika kilelelni au tatizo ni lenu nyote?
     
  17. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #17
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Jamani sio mimi mbona mmenishikilia bango mi badobado kidogo
    Naomba Mungu tu yasinikute.
     
  18. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,681
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
  19. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,084
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    aaah,ushakuwa wewe..!!bado kdg nini?
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    jf kaaaaaazi kweli kweli....
     
Loading...