Ushauri wenu juu ya mpenzi wangu huyu

Ushauri wenu juu ya mpenzi wangu huyu

Gluk

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2017
Posts
1,859
Reaction score
3,025
Habari
Kwanza poleni kwa msiba wa taifa.

Niende kwenye mada
Kuna binti mmoja nimekutana nae mwaka mmoja uliopita nikampenda akazungusha zungusha mwisho akakubali kuwa na mimi.
Ila baada ya kukubali kuwa na mimi alitoa sharti moja kwamba kama kweli nampenda anipeleke anitambulishe kwa ndugu zake na baadae kwa wazazi kisha taratibu zingine za ndoa zifuate.
Basi nikafahamiana na ndugu zake na wakanihakikishia kuwa binti yao ana tabia njema kwahyo nisiwe na wasi.
Na tukapanga mwezi wa kujitambulisha kwao rasmi yaani mwezi wa nne.

Ila changamoto kwa huyu binti hajawahi kunipa mzigo kwa kipindi chote cha mwaka mzima na wala hajawahi kuniomba hata shilingi kumi japo hana kipato kikubwa wala hatokei familia ya mambo safi.

Nimetumia mbinu zangu zote za kupata tunda ila zimegonga mwamba anadai hajawahi kukutana na mwanaume na hawezi kukutana na mm bila ndoa.
Katika mahusiano yetu hajawahi kuingia nyumba ninayoishi
Jana tu akiwa na rafiki yake ndo alivuka geti na kuingia ndani ya uzio ila alikataa kabsa kuingia ndani ya nyumba na hiyo ni mara yake ya kwanza kuja kwangu ila kipindi chote akiwa pekee yake anaishia nje ya geti na kugeuza.
Mimi na yeye ni majirani pia ofisi zetu kutoka alipo yeye hadi nilipo ni kama Meter 500.

Kifupi umri wake ni 21, ni mtanzania mwenye asili ya kwa kagame.
Sasa kila siku ananiulizia kuhusu mipango ya ndoa na mimi kila kukicha nazidi kupiga tarehe tu maana napata wasiwasi sana kuoa bila kuonja .
Je nioe bila kuonja au kama akiendelea kunibania nibadili gia angani?

Asanteni.
 
Habari
Kwanza poleni kwa msiba wa taifa.

Niende kwenye mada
Kuna binti mmoja nimekutana nae mwaka mmoja uliopita nikampenda akazungusha zungusha mwisho akakubali kuwa na mimi.
Ila baada ya kukubali kuwa na mimi alitoa sharti moja kwamba kama kweli nampenda anipeleke anitambulishe kwa ndugu zake na baadae kwa wazazi kisha taratibu zingine za ndoa zifuate.
Basi nikafahamiana na ndugu zake na wakanihakikishia kuwa binti yao ana tabia njema kwahyo nisiwe na wasi.
Na tukapanga mwezi wa kujitambulisha kwao rasmi yaani mwezi wa nne.

Ila changamoto kwa huyu binti hajawahi kunipa mzigo kwa kipindi chote cha mwaka mzima na wala hajawahi kuniomba hata shilingi kumi japo hana kipato kikubwa wala hatokei familia ya mambo safi.

Nimetumia mbinu zangu zote za kupata tunda ila zimegonga mwamba anadai hajawahi kukutana na mwanaume na hawezi kukutana na mm bila ndoa.
Katika mahusiano yetu hajawahi kuingia nyumba ninayoishi
Jana tu akiwa na rafiki yake ndo alivuka geti na kuingia ndani ya uzio ila alikataa kabsa kuingia ndani ya nyumba na hiyo ni mara yake ya kwanza kuja kwangu ila kipindi chote akiwa pekee yake anaishia nje ya geti na kugeuza.
Mimi na yeye ni majirani pia ofisi zetu kutoka alipo yeye hadi nilipo ni kama Meter 500.

Kifupi umri wake ni 21, ni mtanzania mwenye asili ya kwa kagame.
Sasa kila siku ananiulizia kuhusu mipango ya ndoa na mimi kila kukicha nazidi kupiga tarehe tu maana napata wasiwasi sana kuoa bila kuonja .
Je nioe bila kuonja au kama akiendelea kunibania nibadili gia angani?

Asanteni.
Acha ufala bwana wewe...hiyo ndio kifaa ya kuweka ndani. Achana na hawa breki ya kwanza mbupu.
Yaani tena mtoto mbichi kabisa huyo...harakisha uanze kula vitamu
 
Wasiwasi ni nini hasa apo? kwamba anaweza kuwa hana kiungo?

Naona mtazungushana mpaka mitano tena..maana yeye anaogopa kuwa unaweza kumbomoa kabla ya ndoa na kusepa, wewe unangoja uonje ndo uoe!

OA ACHA HIZO..
 
Kwanza pata uhakika kama kweli ni bikra utest hata kuingiza kidole kama kweli ipo basi heshimu maamuzi yake then Oa ule mema ya Nchi. Lakini hakikisha kwanza usawa huu hawezi tu tokea mtu akasema yeye bikra ukaamini tena binti wa 21.
 
Back
Top Bottom