Ushauri wenu juu ya mpenzi wangu huyu

Ushauri wenu juu ya mpenzi wangu huyu

kama yumo humu mtag ajekujibu kama cyo kaa zungumza naye mweñye bikra yake
 
Kwanza hauna uhakika pasi na shaka kwamba hiyo gari kweli ni 0km. Pili siyo kila gari lenye 0km ndio gari zuri kwako. Kuna vigezo vingine vingi kama ulaji wa mafuta, rangi, je liko chini sana, auto au manual, 4wd nk.
 
2015, Nilioa mke wangu baada ya Uchumba wa Miaka miwili. Hatukufanya mapenzi kabla ya ndoa zaidi ya Kisses. Uamuzi wa Busara sana ule. Alikuwa Bikra (Ingawa nilishakubali hata kama hakuwa).
 
Eeeh mkuu mwambie Unajaribu Kupenyeza tu ikigomaa bhasi utasubirii Mpaka ndoaaa... Usikute break pumbu ooho

Sent from my SM-G611K using JamiiForums mobile app
 
mwambie kabisa unamuoa kama hutomkuta bikra utamuacha! akikubali ilo sharti oa akikataa piga chini
 
Chonde chonde ndugu yangu, usithubutu kuoa kabla hujahakiki kama kweli ni bikra na je ana uke kweli au ana bomba mbili, kuna tako mmoja aliuwa anajifanya bikra bwana, nikafosi kingi nikamkomeka bolo, trust me iliiingia yote hadi kona ya kiuno ndugu yanu, hapo anataka ndoa na sio wewe, halafu inakuwaje mwanamke ankuwekea masharti eti? kumbuka wewe ni mwanaume na wewe ni kichwa cha familia kumamae zako
 
Kombolela hiyo huyu anahofia atachakatwa aachwe na na huyu anahofia kuuziwa mbuzi guniani 😂😂 patamu hapo.
Usisahau kuleta mrejesho mkuu ushauri wadau washakupa we chakata huo ushauri, tolea maamuzi, pata matokeo, Leta mrejesho.
 
Mkuu wasi wasi wako ndio akili. Kama atki kutoa mbususu fukuzu tapeli mkubwa huyo
 
Mkubaliane kuwa baada ndoa ukiona gushimo badala ya kashimo unamwacha kwa kudanganya kuwa ye bikra
 
Mzee baba oa Kama anakuuzia mbuzi kwenye gunia utamnyoosha ukiwa kwenye ndoa itabidi uwe unachepuka na warembo wenye bikra ili kulipiza kisasi cha kukudanganyia bikra
 
Sifa ya bikra kwa kumuangalia kwa macho tu na ukamtambua iko hivi,
1: Chuchu zake zimesimama bira ya kuvaa brauzi, yaani mfano akivaa tsheti utaona kabisa zimesimama,
2: Anakuwa na tuchunusi tudogo tudogo usoni ambatwo hatuonekani sana mpaka umsogelee
3: kiuno chake huwa sio kikubwa coz hakuna sparm ambazo zisha ingia kurutubisha so huwa na kiuno cha kawaida hata akiwa mnene,
BILA SHAKA UMENIELEWA
 
Habari
Kwanza poleni kwa msiba wa taifa.

Niende kwenye mada
Kuna binti mmoja nimekutana nae mwaka mmoja uliopita nikampenda akazungusha zungusha mwisho akakubali kuwa na mimi.
Ila baada ya kukubali kuwa na mimi alitoa sharti moja kwamba kama kweli nampenda anipeleke anitambulishe kwa ndugu zake na baadae kwa wazazi kisha taratibu zingine za ndoa zifuate.
Basi nikafahamiana na ndugu zake na wakanihakikishia kuwa binti yao ana tabia njema kwahyo nisiwe na wasi.
Na tukapanga mwezi wa kujitambulisha kwao rasmi yaani mwezi wa nne.

Ila changamoto kwa huyu binti hajawahi kunipa mzigo kwa kipindi chote cha mwaka mzima na wala hajawahi kuniomba hata shilingi kumi japo hana kipato kikubwa wala hatokei familia ya mambo safi.

Nimetumia mbinu zangu zote za kupata tunda ila zimegonga mwamba anadai hajawahi kukutana na mwanaume na hawezi kukutana na mm bila ndoa.
Katika mahusiano yetu hajawahi kuingia nyumba ninayoishi
Jana tu akiwa na rafiki yake ndo alivuka geti na kuingia ndani ya uzio ila alikataa kabsa kuingia ndani ya nyumba na hiyo ni mara yake ya kwanza kuja kwangu ila kipindi chote akiwa pekee yake anaishia nje ya geti na kugeuza.
Mimi na yeye ni majirani pia ofisi zetu kutoka alipo yeye hadi nilipo ni kama Meter 500.

Kifupi umri wake ni 21, ni mtanzania mwenye asili ya kwa kagame.
Sasa kila siku ananiulizia kuhusu mipango ya ndoa na mimi kila kukicha nazidi kupiga tarehe tu maana napata wasiwasi sana kuoa bila kuonja .
Je nioe bila kuonja au kama akiendelea kunibania nibadili gia angani?

Asanteni.
Oa we mjinga
 
[emoji2222][emoji2222][emoji2222]toa loki kwanza acha kudekadeka
 
Sifa ya bikra kwa kumuangalia kwa macho tu na ukamtambua iko hivi,
1: Chuchu zake zimesimama bira ya kuvaa brauzi, yaani mfano akivaa tsheti utaona kabisa zimesimama,
2: Anakuwa na tuchunusi tudogo tudogo usoni ambatwo hatuonekani sana mpaka umsogelee
3: kiuno chake huwa sio kikubwa coz hakuna sparm ambazo zisha ingia kurutubisha so huwa na kiuno cha kawaida hata akiwa mnene,
BILA SHAKA UMENIELEWA
Naongezea : anakuwaga na aibu sana , na ukimgusa kama kiunoni ama matiti lazima asituke
 
Back
Top Bottom