Ushauri wenu juu ya mpenzi wangu huyu

Ushauri wenu juu ya mpenzi wangu huyu

Sifa ya bikra kwa kumuangalia kwa macho tu na ukamtambua iko hivi,
1: Chuchu zake zimesimama bira ya kuvaa brauzi, yaani mfano akivaa tsheti utaona kabisa zimesimama,
2: Anakuwa na tuchunusi tudogo tudogo usoni ambatwo hatuonekani sana mpaka umsogelee
3: kiuno chake huwa sio kikubwa coz hakuna sparm ambazo zisha ingia kurutubisha so huwa na kiuno cha kawaida hata akiwa mnene,
BILA SHAKA UMENIELEWA
Chuchu kusimama is more of a genetical make up. Wife hakuwa chuchu saa sita ila nilimkuta bikra.
 
Jivike mabomu au unataka watu wapitw nae waje kupa mrejeshi
 
Mkuu binti yuko sahihi kutotaka kushiriki tendo kabla ya ndoa, ndo standard inayotakiwa. Bahati mbaya tu ni kwamba, dunia yetu imebadilika sana, yaliyo sahihi yamekuwa si sahihi na yasiyo sahihi yamekuwa sahihi kama ambavyo naona watu weeengi wanashauri ule kwanza mzigo ndo uoe.

Jambo la msingi ni kuchunguza tu kama anafaa kuwa mke ama laa. As a man lazima uwe na uwezo wa kumsoma mwanamke, akiwa genuine utamjua na kama si genuine utamjua pia. Familia yake ikoje? Wana maadili ya aina gani? Mitazamo yake kuhusu mambo mbalimbali ya kimaisha n.k. At the end of the day muoe kama anakidhi vigezo bila kumgusa, kuna baraka zake.
 
Habari
Kwanza poleni kwa msiba wa taifa.

Niende kwenye mada
Kuna binti mmoja nimekutana nae mwaka mmoja uliopita nikampenda akazungusha zungusha mwisho akakubali kuwa na mimi.
Ila baada ya kukubali kuwa na mimi alitoa sharti moja kwamba kama kweli nampenda anipeleke anitambulishe kwa ndugu zake na baadae kwa wazazi kisha taratibu zingine za ndoa zifuate.
Basi nikafahamiana na ndugu zake na wakanihakikishia kuwa binti yao ana tabia njema kwahyo nisiwe na wasi.
Na tukapanga mwezi wa kujitambulisha kwao rasmi yaani mwezi wa nne.

Ila changamoto kwa huyu binti hajawahi kunipa mzigo kwa kipindi chote cha mwaka mzima na wala hajawahi kuniomba hata shilingi kumi japo hana kipato kikubwa wala hatokei familia ya mambo safi.

Nimetumia mbinu zangu zote za kupata tunda ila zimegonga mwamba anadai hajawahi kukutana na mwanaume na hawezi kukutana na mm bila ndoa.
Katika mahusiano yetu hajawahi kuingia nyumba ninayoishi
Jana tu akiwa na rafiki yake ndo alivuka geti na kuingia ndani ya uzio ila alikataa kabsa kuingia ndani ya nyumba na hiyo ni mara yake ya kwanza kuja kwangu ila kipindi chote akiwa pekee yake anaishia nje ya geti na kugeuza.
Mimi na yeye ni majirani pia ofisi zetu kutoka alipo yeye hadi nilipo ni kama Meter 500.

Kifupi umri wake ni 21, ni mtanzania mwenye asili ya kwa kagame.
Sasa kila siku ananiulizia kuhusu mipango ya ndoa na mimi kila kukicha nazidi kupiga tarehe tu maana napata wasiwasi sana kuoa bila kuonja .
Je nioe bila kuonja au kama akiendelea kunibania nibadili gia angani?

Asanteni.
Dini zetu zote na mila desturi zina afikiana na swala la kutifanya zinaa bila.ndoa..huyo binti nampa tano za kutosha Bwana Glak huyo ndie mwanamke sahihi wachache kuwakita kama huyo me nashaur umuoe haraka sana
 
Back
Top Bottom